Danish Basketball League
Svendborg
86
Hết
(50-31,36-28)59
Vaerlose
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Svendborg | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 6 | 2 | 91.1 | 82.5 | 8.6 | 4 | 75.0% | |
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 88.8 | 80.8 | 8 | 4 | 75.0% | |
| Sân Khách | 4 | 3 | 1 | 93.5 | 84.2 | 9.3 | 4 | 75.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 6 | 2 | 91.1 | 82.5 | 8.6 | 75.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 4 | 3 | 44.5 | 41 | 3.5 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 45.8 | 39.8 | 6 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 2 | 1 | 43.2 | 42.2 | 1 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 4 | 3 | 44.5 | 41 | 3.5 | 50.0% | ||
| Vaerlose | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 2 | 7 | 80.1 | 92.3 | -12.2 | 10 | 22.2% | |
| Sân nhà | 4 | 0 | 4 | 73.2 | 93.8 | -20.6 | 10 | 0.0% | |
| Sân Khách | 5 | 2 | 3 | 85.6 | 91.2 | -5.6 | 9 | 40.0% | |
| 10 trận gần | 9 | 2 | 7 | 80.1 | 92.3 | -12.2 | 22.2% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 9 | 2 | 6 | 39.8 | 44.1 | -4.3 | 22.2% | ||
| Sân nhà | 4 | 0 | 4 | 35.8 | 46.2 | -10.4 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 5 | 2 | 2 | 43 | 42.4 | 0.6 | 40.0% | ||
| 10 trận gần | 9 | 2 | 6 | 39.8 | 44.1 | -4.3 | 22.2% | ||
Thành tích đối đầu
| Svendborg | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DBL | Svendborg | 100-69 | 56-33 | Vaerlose | T | 31 | B | 169 | 167.5 | T | ||
| DBL | Vaerlose | 68-124 | 31-67 | Svendborg | T | -56 | T | 192 | 169.5 | T | ||
| DBL | Vaerlose | 70-86 | 35-51 | Svendborg | T | -16 | T | 156 | 163 | X | ||
| DBL | Svendborg | 76-62 | 39-31 | Vaerlose | T | 14 | B | 138 | 163.5 | X | ||
| DBL | Svendborg | 88-83 | 36-39 | Vaerlose | T | 5 | B | 171 | 175 | X | ||
| DBL | Vaerlose | 95-98 | 41-48 | Svendborg | T | -3 | B | 193 | 176 | T | ||
| DBL | Svendborg | 98-76 | 48-34 | Vaerlose | T | 22 | T | 174 | 173.5 | T | ||
| DBL | Vaerlose | 79-83 | 49-38 | Svendborg | T | -4 | B | 162 | 166 | X | ||
| DBL | Svendborg | 83-75 | 42-40 | Vaerlose | T | 8 | B | 158 | 169 | X | ||
| DBL | Vaerlose | 78-76 | 41-36 | Svendborg | B | 2 | B | 154 | 171 | X | ||
| DBL | Vaerlose | 96-83 | 44-41 | Svendborg | B | 13 | B | 179 | 180.5 | X | ||
| DBL | Svendborg | 97-82 | 45-38 | Vaerlose | T | 15 | B | 179 | 182.5 | X | ||
| Danish Cup | Svendborg | 108-70 | 56-30 | Vaerlose | T | 38 | 178 | |||||
| DBL | Vaerlose | 79-89 | 44-42 | Svendborg | T | -10 | B | 168 | 171 | X | ||
| DBL | Svendborg | 116-72 | 53-39 | Vaerlose | T | 44 | T | 188 | 169 | T | ||
Thành tích gần đây
| Svendborg | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DBL | Copenhagen | 98-103 | 47-47 | Svendborg | T | -5 | B | 201 | 164 | T | ||
| DBL | Svendborg | 97-82 | 48-35 | Bears Academy | T | 15 | B | 179 | 166 | T | ||
| DBL | Team FOG Naestved | 86-83 | 50-34 | Svendborg | B | 3 | T | 169 | 175.5 | X | ||
| DBL | Gladsaxe Basketball Klub | 70-92 | 35-49 | Svendborg | T | -22 | T | 162 | 168.5 | X | ||
| DBL | Svendborg | 102-74 | 55-35 | Vejen | T | 28 | T | 176 | 168.5 | T | ||
| DBL | Svendborg | 86-75 | 42-49 | Holbaek | T | 11 | B | 161 | 171 | X | ||
| DBL | Randers Cimbria | 83-96 | 37-43 | Svendborg | T | -13 | T | 179 | 172.5 | T | ||
| DBL | Svendborg | 70-92 | 38-40 | Horsens IC | B | -22 | B | 162 | 161.5 | T | ||
| DBL | Svendborg | 103-78 | 50-44 | Horsens IC | T | 25 | T | 181 | 159.5 | T | ||
| DBL | Svendborg | 80-95 | 35-47 | Team FOG Naestved | B | -15 | B | 175 | 175.5 | X | ||
| DBL | Team FOG Naestved | 111-87 | 50-59 | Svendborg | B | 24 | B | 198 | 179.5 | T | ||
| DBL | Svendborg | 63-75 | 36-42 | Team FOG Naestved | B | -12 | B | 138 | 181 | X | ||
| DBL | Team FOG Naestved | 88-101 | 50-45 | Svendborg | T | -13 | T | 189 | 183.5 | T | ||
| DBL | Svendborg | 85-69 | 41-32 | Bakken Bears | T | 16 | T | 154 | 171 | X | ||
| DBL | Randers Cimbria | 96-78 | 52-49 | Svendborg | B | 18 | B | 174 | 175.5 | X | ||
| Vaerlose | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DBL | Vaerlose | 62-95 | 30-37 | Team FOG Naestved | B | -33 | 157 | |||||
| DBL | Herlev Wolfpack | 99-107 | 49-48 | Vaerlose | T | -8 | 206 | |||||
| DBL | Vaerlose | 64-68 | 24-40 | Holbaek | B | -4 | B | 132 | 170.5 | X | ||
| DBL | Vaerlose | 82-123 | 41-56 | Bakken Bears | B | -41 | B | 205 | 173.5 | T | ||
| DBL | Vejen | 92-80 | 44-45 | Vaerlose | B | 12 | B | 172 | 167.5 | T | ||
| DBL | Horsens IC | 99-79 | 46-41 | Vaerlose | B | 20 | B | 178 | 163 | T | ||
| DBL | Vaerlose | 85-89 | 48-52 | Randers Cimbria | B | -4 | T | 174 | 169.5 | T | ||
| DBL | Copenhagen | 88-74 | 39-39 | Vaerlose | B | 14 | B | 162 | 169.5 | X | ||
| DBL | Gladsaxe Basketball Klub | 78-88 | 34-42 | Vaerlose | T | -10 | 166 | |||||
| DBL | Vaerlose | 70-91 | 32-50 | Bears Academy | B | -21 | B | 161 | 168.5 | X | ||
| DBL | Holbaek | 83-89 | 35-47 | Vaerlose | T | -6 | T | 172 | 174.5 | X | ||
| DBL | Vaerlose | 74-97 | 37-54 | Herlev Wolfpack | B | -23 | B | 171 | 169.5 | T | ||
| DBL | Vaerlose | 96-90 | 44-43 | BK Amager | T | 6 | T | 186 | 174.5 | T | ||
| DBL | Vejen | 86-83 | 49-43 | Vaerlose | B | 3 | 169 | |||||
| DBL | Bears Academy | 75-61 | 45-38 | Vaerlose | B | 14 | B | 136 | 178 | X | ||
3 trận sắp tới
Cập nhật



Youtube
Tiktok