National Basketball League (Czech Republic)
NH Ostrava
82
Hết
(44-47,38-38)85
USK Praha
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| NH Ostrava | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 6 | 3 | 85.3 | 79.2 | 6.1 | 3 | 66.7% | |
| Sân nhà | 5 | 5 | 0 | 85.8 | 72.4 | 13.4 | 2 | 100.0% | |
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 84.8 | 87.8 | -3 | 9 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 9 | 6 | 3 | 85.3 | 79.2 | 6.1 | 66.7% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 9 | 6 | 3 | 41.6 | 40.1 | 1.5 | 66.7% | ||
| Sân nhà | 5 | 4 | 1 | 39.6 | 36 | 3.6 | 80.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 44 | 45.2 | -1.2 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 9 | 6 | 3 | 41.6 | 40.1 | 1.5 | 66.7% | ||
| USK Praha | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 6 | 83.7 | 85.7 | -2 | 9 | 40.0% | |
| Sân nhà | 6 | 2 | 4 | 87.2 | 87.7 | -0.5 | 9 | 33.3% | |
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 78.5 | 82.8 | -4.3 | 7 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 4 | 6 | 83.7 | 85.7 | -2 | 40.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 10 | 4 | 5 | 41.5 | 40.6 | 0.9 | 40.0% | ||
| Sân nhà | 6 | 3 | 2 | 45 | 40.5 | 4.5 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 36.2 | 40.8 | -4.6 | 25.0% | ||
| 10 trận gần | 10 | 4 | 5 | 41.5 | 40.6 | 0.9 | 40.0% | ||
Thành tích đối đầu
| NH Ostrava | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | NH Ostrava | 100-88 | 55-49 | USK Praha | T | 12 | T | 188 | 171.5 | T | ||
| NBL | USK Praha | 71-81 | 38-49 | NH Ostrava | T | -10 | T | 152 | 172.5 | X | ||
| NBL | NH Ostrava | 86-77 | 43-47 | USK Praha | T | 9 | T | 163 | 166.5 | X | ||
| NBL | USK Praha | 71-104 | 36-55 | NH Ostrava | T | -33 | T | 175 | 167.5 | T | ||
| NBL | USK Praha | 93-77 | 48-32 | NH Ostrava | B | 16 | B | 170 | 164.5 | T | ||
| NBL | NH Ostrava | 86-71 | 42-36 | USK Praha | T | 15 | T | 157 | 166 | X | ||
| NBL | NH Ostrava | 76-70 | 33-37 | USK Praha | T | 6 | T | 146 | 151 | X | ||
| NBL | USK Praha | 83-69 | 38-36 | NH Ostrava | B | 14 | B | 152 | 155.5 | X | ||
| NBL | USK Praha | 85-95 | 41-48 | NH Ostrava | T | -10 | T | 180 | 168 | T | ||
| NBL | NH Ostrava | 78-88 | 35-44 | USK Praha | B | -10 | B | 166 | 166 | |||
| NBL | NH Ostrava | 89-91 | 50-43 | USK Praha | B | -2 | B | 180 | 170 | T | ||
| NBL | USK Praha | 88-84 | 48-42 | NH Ostrava | B | 4 | T | 172 | 168.5 | T | ||
| NBL | NH Ostrava | 75-79 | 39-40 | USK Praha | B | -4 | T | 154 | 169.5 | X | ||
| NBL | USK Praha | 92-78 | 48-38 | NH Ostrava | B | 14 | 170 | |||||
| NBL | USK Praha | 99-78 | 51-34 | NH Ostrava | B | 21 | 177 | |||||
Thành tích gần đây
| NH Ostrava | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | NH Ostrava | 82-64 | 42-26 | Lokomotiva Plzen | T | 18 | B | 146 | 168 | X | ||
| NBL | NH Ostrava | 82-61 | 36-34 | Usti n. Labem | T | 21 | 143 | |||||
| NBL | Decin | 87-76 | 49-31 | NH Ostrava | B | 11 | B | 163 | 168 | X | ||
| NBL | NH Ostrava | 91-79 | 30-48 | Slavia Prague ERA NBK | T | 12 | T | 170 | 178 | X | ||
| NBL | Pardubice | 110-98 | 49-50 | NH Ostrava | B | 12 | T | 208 | 169.5 | T | ||
| NBL | NH Ostrava | 89-82 | 51-41 | Hradec Kralove | T | 7 | T | 171 | 172.5 | X | ||
| NBL | Olomoucko | 77-76 | 45-43 | NH Ostrava | B | 1 | B | 153 | 165 | X | ||
| NBL | NH Ostrava | 85-76 | 39-31 | Basketbol Brno | T | 9 | T | 161 | 170.5 | X | ||
| NBL | Opava | 77-89 | 38-52 | NH Ostrava | T | -12 | T | 166 | 175 | X | ||
| FC | NH Ostrava | 85-76 | 46-43 | AZS Politechnika Opolska | T | 9 | B | 161 | 168.5 | X | ||
| FC | Proton Zlin | 54-88 | 27-47 | NH Ostrava | T | -34 | T | 142 | 160 | X | ||
| NBL | NH Ostrava | 70-116 | 38-51 | Nymburk | B | -46 | 186 | |||||
| NBL | NH Ostrava | 71-93 | 35-50 | Nymburk | B | -22 | T | 164 | 181.5 | X | ||
| NBL | Nymburk | 101-67 | 58-43 | NH Ostrava | B | 34 | T | 168 | 185.5 | X | ||
| NBL | Nymburk | 113-69 | 61-41 | NH Ostrava | B | 44 | B | 182 | 184.5 | X | ||
| USK Praha | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | USK Praha | 85-102 | 47-53 | Pardubice | B | -17 | B | 187 | 168.5 | T | ||
| NBL | Hradec Kralove | 85-93 | 43-45 | USK Praha | T | -8 | 178 | |||||
| NBL | USK Praha | 85-61 | 46-26 | Olomoucko | T | 24 | T | 146 | 158.5 | X | ||
| NBL | Basketbol Brno | 91-80 | 41-31 | USK Praha | B | 11 | B | 171 | 167.5 | T | ||
| NBL | USK Praha | 88-97 | 43-45 | Opava | B | -9 | B | 185 | 172 | T | ||
| NBL | USK Praha | 105-89 | 47-44 | Srsni Pisek | T | 16 | T | 194 | 170.5 | T | ||
| NBL | Lokomotiva Plzen | 81-84 | 45-37 | USK Praha | T | -3 | B | 165 | 169.5 | X | ||
| NBL | USK Praha | 80-89 | 44-32 | Usti n. Labem | B | -9 | B | 169 | 168.5 | T | ||
| NBL | Decin | 74-57 | 34-32 | USK Praha | B | 17 | B | 131 | 166.5 | X | ||
| NBL | USK Praha | 80-88 | 43-43 | Slavia Prague ERA NBK | B | -8 | T | 168 | 174 | X | ||
| NBL | USK Praha | 92-100 | 48-55 | Srsni Pisek | B | -8 | B | 192 | 171.5 | T | ||
| NBL | Srsni Pisek | 78-65 | 39-40 | USK Praha | B | 13 | B | 143 | 171 | X | ||
| NBL | USK Praha | 76-81 | 41-41 | Slavia Prague | B | -5 | 157 | |||||
| NBL | Olomoucko | 95-65 | 50-33 | USK Praha | B | 30 | 160 | |||||
| NBL | Hradec Kralove | 97-69 | 45-35 | USK Praha | B | 28 | 166 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| NBL | Chủ | Opava | 7 Ngày | |
| NBL | Khách | Basketbol Brno | 11 Ngày | |
| NBL | Chủ | Olomoucko | 14 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| NBL | Khách | Slavia Prague ERA NBK | 7 Ngày | |
| NBL | Khách | Slavia Prague ERA NBK | 8 Ngày | |
| NBL | Khách | Basketbol Brno | 9 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok