National Basketball League (Czech Republic)
Decin
92
Hết
(49-34,43-32)66
Usti n. Labem
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Decin | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 6 | 4 | 84.5 | 79 | 5.5 | 5 | 60.0% | |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 82.3 | 70.3 | 12 | 5 | 100.0% | |
| Sân Khách | 7 | 3 | 4 | 85.4 | 82.7 | 2.7 | 4 | 42.9% | |
| 10 trận gần | 10 | 6 | 4 | 84.5 | 79 | 5.5 | 60.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 10 | 6 | 4 | 43.1 | 40.9 | 2.2 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 44 | 32 | 12 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 7 | 3 | 4 | 42.7 | 44.7 | -2 | 42.9% | ||
| 10 trận gần | 10 | 6 | 4 | 43.1 | 40.9 | 2.2 | 60.0% | ||
| Usti n. Labem | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 6 | 4 | 87.8 | 79.5 | 8.3 | 6 | 60.0% | |
| Sân nhà | 7 | 4 | 3 | 88.1 | 76.9 | 11.2 | 4 | 57.1% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 87 | 85.7 | 1.3 | 5 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 10 | 6 | 4 | 87.8 | 79.5 | 8.3 | 60.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 10 | 7 | 3 | 42.8 | 37.4 | 5.4 | 70.0% | ||
| Sân nhà | 7 | 6 | 1 | 43.7 | 35.9 | 7.8 | 85.7% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 40.7 | 41 | -0.3 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 10 | 7 | 3 | 42.8 | 37.4 | 5.4 | 70.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Decin | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | Decin | 85-80 | 40-45 | Usti n. Labem | T | 5 | T | 165 | 170.5 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 78-70 | 41-33 | Decin | B | 8 | B | 148 | 170.5 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 95-87 | 51-45 | Decin | B | 8 | B | 182 | 168.5 | T | ||
| NBL | Decin | 87-78 | 41-42 | Usti n. Labem | T | 9 | T | 165 | 165.5 | X | ||
| NBL | Decin | 94-74 | 47-39 | Usti n. Labem | T | 20 | T | 168 | 169 | X | ||
| CZ and SLK FC | Decin | 99-89 | 47-41 | Usti n. Labem | T | 10 | 188 | |||||
| NBL | Usti n. Labem | 94-77 | 42-33 | Decin | B | 17 | B | 171 | 167.5 | T | ||
| NBL | Usti n. Labem | 104-75 | 51-37 | Decin | B | 29 | B | 179 | 165.5 | T | ||
| NBL | Decin | 72-77 | 30-41 | Usti n. Labem | B | -5 | B | 149 | 163.5 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 93-77 | 49-49 | Decin | B | 16 | B | 170 | 162 | T | ||
| NBL | Decin | 79-66 | 41-38 | Usti n. Labem | T | 13 | T | 145 | 164 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 86-75 | 43-36 | Decin | B | 11 | B | 161 | 164.5 | X | ||
| NBL | Decin | 102-73 | 49-42 | Usti n. Labem | T | 29 | T | 175 | 165.5 | T | ||
| NBL | Decin | 69-83 | 33-42 | Usti n. Labem | B | -14 | B | 152 | 167 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 78-88 | 30-40 | Decin | T | -10 | T | 166 | 166 | |||
Thành tích gần đây
| Decin | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | Slavia Prague ERA NBK | 89-78 | 45-41 | Decin | B | 11 | 167 | |||||
| NBL | Srsni Pisek | 99-84 | 50-46 | Decin | B | 15 | B | 183 | 168.5 | T | ||
| NBL | Decin | 87-76 | 49-31 | NH Ostrava | T | 11 | T | 163 | 168 | X | ||
| NBL | Pardubice | 79-82 | 54-40 | Decin | T | -3 | T | 161 | 165.5 | X | ||
| NBL | Hradec Kralove | 99-93 | 47-36 | Decin | B | 6 | B | 192 | 163.5 | T | ||
| NBL | Olomoucko | 51-76 | 30-40 | Decin | T | -25 | T | 127 | 159 | X | ||
| NBL | Decin | 86-78 | 49-33 | Basketbol Brno | T | 8 | T | 164 | 165 | X | ||
| NBL | Opava | 83-76 | 44-48 | Decin | B | 7 | B | 159 | 169.5 | X | ||
| NBL | Decin | 74-57 | 34-32 | USK Praha | T | 17 | T | 131 | 166.5 | X | ||
| NBL | Lokomotiva Plzen | 79-109 | 43-48 | Decin | T | -30 | 188 | |||||
| FC | Decin | 88-73 | 53-36 | WKK Wroclaw | T | 15 | 161 | |||||
| FC | Zielona Gora | 66-64 | 39-36 | Decin | B | 2 | 130 | |||||
| NBL | Basketbol Brno | 98-78 | 51-40 | Decin | B | 20 | B | 176 | 164.5 | T | ||
| NBL | Decin | 81-86 | 50-38 | Basketbol Brno | B | -5 | B | 167 | 163 | T | ||
| NBL | Basketbol Brno | 75-65 | 36-34 | Decin | B | 10 | B | 140 | 166.5 | X | ||
| Usti n. Labem | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | Usti n. Labem | 89-91 | 53-47 | Slavia Prague ERA NBK | B | -2 | T | 180 | 175 | T | ||
| NBL | NH Ostrava | 82-61 | 36-34 | Usti n. Labem | B | 21 | 143 | |||||
| NBL | Usti n. Labem | 64-83 | 33-50 | Pardubice | B | -19 | B | 147 | 169.5 | X | ||
| NBL | Hradec Kralove | 95-111 | 43-56 | Usti n. Labem | T | -16 | T | 206 | 171 | T | ||
| NBL | Usti n. Labem | 102-66 | 45-31 | Olomoucko | T | 36 | T | 168 | 162.5 | T | ||
| NBL | Usti n. Labem | 83-68 | 42-29 | Basketbol Brno | T | 15 | T | 151 | 170 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 86-76 | 50-38 | Opava | T | 10 | T | 162 | 179.5 | X | ||
| NBL | USK Praha | 80-89 | 44-32 | Usti n. Labem | T | -9 | T | 169 | 168.5 | T | ||
| NBL | Usti n. Labem | 115-74 | 51-30 | Lokomotiva Plzen | T | 41 | 189 | |||||
| NBL | Usti n. Labem | 78-80 | 32-26 | Srsni Pisek | B | -2 | B | 158 | 173 | X | ||
| NBL | Opava | 103-79 | 54-47 | Usti n. Labem | B | 24 | B | 182 | 172 | T | ||
| NBL | Usti n. Labem | 87-72 | 47-38 | Opava | T | 15 | T | 159 | 174 | X | ||
| NBL | Opava | 108-89 | 50-43 | Usti n. Labem | B | 19 | B | 197 | 172 | T | ||
| NBL | Opava | 85-69 | 43-25 | Usti n. Labem | B | 16 | B | 154 | 172.5 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 93-86 | 48-54 | Opava | T | 7 | T | 179 | 173.5 | T | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| NBL | Chủ | Pardubice | 4 Ngày | |
| NBL | Khách | Slavia Prague ERA NBK | 5 Ngày | |
| NBL | Chủ | Lokomotiva Plzen | 7 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| NBL | Khách | Srsni Pisek | 8 Ngày | |
| NBL | Khách | Lokomotiva Plzen | 11 Ngày | |
| NBL | Chủ | USK Praha | 15 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok