National Basketball League (Czech Republic)
Olomoucko
18
H1
17
Srsni Pisek
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Olomoucko | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 1 | 9 | 66.1 | 87 | -20.9 | 11 | 10.0% | |
| Sân nhà | 5 | 1 | 4 | 67 | 85.2 | -18.2 | 11 | 20.0% | |
| Sân Khách | 5 | 0 | 5 | 65.2 | 88.8 | -23.6 | 12 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 1 | 9 | 66.1 | 87 | -20.9 | 10.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 10 | 1 | 9 | 30.8 | 44.4 | -13.6 | 10.0% | ||
| Sân nhà | 5 | 1 | 4 | 34.8 | 43 | -8.2 | 20.0% | ||
| Sân Khách | 5 | 0 | 5 | 26.8 | 45.8 | -19 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 10 | 1 | 9 | 30.8 | 44.4 | -13.6 | 10.0% | ||
| Srsni Pisek | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 6 | 3 | 90.3 | 86.1 | 4.2 | 3 | 66.7% | |
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 93.2 | 88 | 5.2 | 8 | 50.0% | |
| Sân Khách | 5 | 4 | 1 | 88 | 84.6 | 3.4 | 3 | 80.0% | |
| 10 trận gần | 9 | 6 | 3 | 90.3 | 86.1 | 4.2 | 66.7% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 9 | 6 | 3 | 47.2 | 43.8 | 3.4 | 66.7% | ||
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 51.2 | 49.2 | 2 | 75.0% | ||
| Sân Khách | 5 | 3 | 2 | 44 | 39.4 | 4.6 | 60.0% | ||
| 10 trận gần | 9 | 6 | 3 | 47.2 | 43.8 | 3.4 | 66.7% | ||
Thành tích đối đầu
| Olomoucko | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | Olomoucko | 100-103 | 44-39 | Srsni Pisek | B | -3 | T | 203 | 166.5 | T | ||
| NBL | Srsni Pisek | 70-60 | 31-37 | Olomoucko | B | 10 | B | 130 | 164 | X | ||
| NBL | Olomoucko | 101-96 | 49-52 | Srsni Pisek | T | 5 | B | 197 | 169 | T | ||
| NBL | Srsni Pisek | 79-78 | 42-39 | Olomoucko | B | 1 | T | 157 | 166.5 | X | ||
| NBL | Srsni Pisek | 85-91 | 37-42 | Olomoucko | T | -6 | T | 176 | 170.5 | T | ||
| NBL | Olomoucko | 103-107 | 51-40 | Srsni Pisek | B | -4 | B | 210 | 172.5 | T | ||
| NBL | Srsni Pisek | 96-88 | 51-47 | Olomoucko | B | 8 | B | 184 | 178 | T | ||
| NBL | Srsni Pisek | 95-99 | 55-54 | Olomoucko | T | -4 | T | 194 | 176 | T | ||
| NBL | Olomoucko | 93-89 | 52-39 | Srsni Pisek | T | 4 | B | 182 | 171 | T | ||
| NBL | Olomoucko | 96-78 | 50-48 | Srsni Pisek | T | 18 | T | 174 | 176.5 | X | ||
| NBL | Srsni Pisek | 83-93 | 50-47 | Olomoucko | T | -10 | T | 176 | 172 | T | ||
| NBL | Olomoucko | 81-98 | 44-53 | Srsni Pisek | B | -17 | B | 179 | 178 | T | ||
Thành tích gần đây
| Olomoucko | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | Basketbol Brno | 81-76 | 43-33 | Olomoucko | B | 5 | 157 | |||||
| NBL | USK Praha | 85-61 | 46-26 | Olomoucko | B | 24 | B | 146 | 158.5 | X | ||
| NBL | Olomoucko | 72-81 | 37-45 | Lokomotiva Plzen | B | -9 | 153 | |||||
| NBL | Pardubice | 88-61 | 43-22 | Olomoucko | B | 27 | T | 149 | 163.5 | X | ||
| NBL | Usti n. Labem | 102-66 | 45-31 | Olomoucko | B | 36 | B | 168 | 162.5 | T | ||
| NBL | Olomoucko | 51-76 | 30-40 | Decin | B | -25 | B | 127 | 159 | X | ||
| NBL | Slavia Prague ERA NBK | 88-62 | 52-22 | Olomoucko | B | 26 | T | 150 | 175 | X | ||
| NBL | Olomoucko | 77-76 | 45-43 | NH Ostrava | T | 1 | T | 153 | 165 | X | ||
| NBL | Olomoucko | 54-100 | 28-35 | Pardubice | B | -46 | B | 154 | 164.5 | X | ||
| NBL | Olomoucko | 81-93 | 34-52 | Hradec Kralove | B | -12 | B | 174 | 161.5 | T | ||
| FC | Opava | 82-75 | 41-32 | Olomoucko | B | 7 | T | 157 | 162.5 | X | ||
| Asian Uni Bas League | Olomoucko | 45-70 | 16-35 | BK 04 AC LB Spisska Nova Ves | B | -25 | B | 115 | 165 | X | ||
| FC | Olomoucko | 79-85 | 42-41 | Handlova | B | -6 | B | 164 | 162 | T | ||
| NBL | Olomoucko | 71-102 | 42-50 | NH Ostrava | B | -31 | B | 173 | 169.5 | T | ||
| NBL | NH Ostrava | 81-77 | 42-42 | Olomoucko | B | 4 | B | 158 | 170 | X | ||
| Srsni Pisek | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NBL | Srsni Pisek | 99-84 | 50-46 | Decin | T | 15 | T | 183 | 168.5 | T | ||
| NBL | Basketbol Brno | 82-95 | 45-52 | Srsni Pisek | T | -13 | 177 | |||||
| NBL | Srsni Pisek | 81-89 | 56-51 | Slavia Prague ERA NBK | B | -8 | T | 170 | 180 | X | ||
| NBL | Opava | 77-88 | 42-43 | Srsni Pisek | T | -11 | T | 165 | 177 | X | ||
| NBL | USK Praha | 105-89 | 47-44 | Srsni Pisek | B | 16 | B | 194 | 170.5 | T | ||
| NBL | Srsni Pisek | 82-92 | 44-50 | Pardubice | B | -10 | B | 174 | 172.5 | T | ||
| NBL | Lokomotiva Plzen | 81-88 | 31-55 | Srsni Pisek | T | -7 | B | 169 | 177 | X | ||
| NBL | Srsni Pisek | 111-87 | 55-50 | Hradec Kralove | T | 24 | T | 198 | 170 | T | ||
| NBL | Usti n. Labem | 78-80 | 32-26 | Srsni Pisek | T | -2 | T | 158 | 173 | X | ||
| NBL | Srsni Pisek | 71-79 | 41-57 | Pardubice | B | -8 | T | 150 | 174 | X | ||
| NBL | Srsni Pisek | 63-78 | 29-50 | Pardubice | B | -15 | B | 141 | 175 | X | ||
| NBL | Pardubice | 78-74 | 34-31 | Srsni Pisek | B | 4 | T | 152 | 175.5 | X | ||
| NBL | Pardubice | 99-81 | 49-43 | Srsni Pisek | B | 18 | B | 180 | 175 | T | ||
| NBL | USK Praha | 92-100 | 48-55 | Srsni Pisek | T | -8 | T | 192 | 171.5 | T | ||
| NBL | Srsni Pisek | 78-65 | 39-40 | USK Praha | T | 13 | T | 143 | 171 | X | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| NBL | Khách | Hradec Kralove | 6 Ngày | |
| NBL | Khách | Basketbol Brno | 7 Ngày | |
| NBL | Khách | Pardubice | 11 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| NBL | Chủ | Usti n. Labem | 7 Ngày | |
| NBL | Khách | Hradec Kralove | 10 Ngày | |
| NBL | Chủ | Lokomotiva Plzen | 14 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok