Portugal Nacional Liga Women
Nữ Quinta Dos Lombos
Hoãn
CAB Madeira (W)
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Nữ Quinta Dos Lombos | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0.0% | |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0.0% | |
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 39.8 | 33.6 | 6.2 | 80.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 38 | 32 | 6 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 41 | 34.7 | 6.3 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 5 | 4 | 1 | 39.8 | 33.6 | 6.2 | 80.0% | ||
| CAB Madeira (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% | |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% | |
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 37.6 | 34.8 | 2.8 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 38 | 31.5 | 6.5 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 37.3 | 37 | 0.3 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 5 | 3 | 2 | 37.6 | 34.8 | 2.8 | 60.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Nữ Quinta Dos Lombos | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 74-85 | 42-44 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -11 | 159 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 77-65 | 41-44 | CAB Madeira (W) | T | 12 | B | 142 | 142.5 | X | ||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 81-66 | 43-28 | CAB Madeira (W) | T | 15 | T | 147 | 133.5 | T | ||
| Portugal Cup Women | CAB Madeira (W) | 60-70 | 29-40 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -10 | 130 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 54-77 | 28-41 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -23 | 131 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 70-88 | 35-42 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -18 | 158 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 69-79 | 34-40 | CAB Madeira (W) | B | -10 | B | 148 | 122 | T | ||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 69-60 | 32-28 | CAB Madeira (W) | T | 9 | 129 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 87-83 | 44-38 | Nữ Quinta Dos Lombos | B | 4 | B | 170 | 124 | T | ||
| FC | Nữ Quinta Dos Lombos | 75-77 | 36-28 | CAB Madeira (W) | B | -2 | B | 152 | 128.5 | T | ||
| FC | CAB Madeira (W) | 61-56 | 28-35 | Nữ Quinta Dos Lombos | B | 5 | 117 | |||||
| FC | Nữ Quinta Dos Lombos | 65-84 | 33-51 | CAB Madeira (W) | B | -19 | 149 | |||||
| FC | CAB Madeira (W) | 68-82 | 34-31 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -14 | T | 150 | 128.5 | T | ||
| FC | Nữ Quinta Dos Lombos | 72-67 | 29-44 | CAB Madeira (W) | T | 5 | B | 139 | 132.5 | T | ||
Thành tích gần đây
| Nữ Quinta Dos Lombos | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 86-64 | 43-37 | CDE Francisco Franco (W) | T | 22 | 150 | |||||
| Portugal Nacional W | Sporting CP (W) | 56-52 | 35-29 | Nữ Quinta Dos Lombos | B | 4 | 108 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 70-94 | 41-52 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -24 | 164 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 61-53 | 33-27 | Nữ Esgueira | T | 8 | 114 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Gdessa Barreiro | 65-79 | 28-42 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -14 | 144 | |||||
| FC | Evora W | 57-70 | 32-37 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -13 | 127 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 67-77 | 26-42 | Nữ Benfica | B | -10 | 144 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Benfica | 59-73 | 26-37 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -14 | 132 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Benfica | 73-69 | 37-37 | Nữ Quinta Dos Lombos | B | 4 | 142 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 80-64 | 35-35 | Nữ Benfica | T | 16 | 144 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 65-68 | 40-37 | Nữ Benfica | B | -3 | 133 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 80-72 | 42-28 | Nữ Gdessa Barreiro | T | 8 | 152 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Gdessa Barreiro | 53-58 | 23-31 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -5 | 111 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 93-62 | 50-31 | Sporting CP (W) | T | 31 | 155 | |||||
| Portugal Nacional W | Sporting CP (W) | 69-80 | 26-46 | Nữ Quinta Dos Lombos | T | -11 | T | 149 | 139 | T | ||
| CAB Madeira (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 65-76 | 41-36 | CAB Madeira (W) | T | -11 | 141 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 73-67 | 39-35 | Evora W | T | 6 | 140 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 83-73 | 37-28 | Nữ Benfica | T | 10 | 156 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Uniao Sportiva | 71-78 | 38-34 | CAB Madeira (W) | T | -7 | 149 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Barcelos | 71-81 | 32-42 | CAB Madeira (W) | T | -10 | 152 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Gdessa Barreiro | 81-50 | 42-23 | CAB Madeira (W) | B | 31 | 131 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 74-85 | 42-44 | Nữ Quinta Dos Lombos | B | -11 | 159 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 73-84 | 23-41 | CAB Madeira (W) | T | -11 | T | 157 | 152.5 | T | ||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 56-55 | 27-33 | Nữ Gdessa Barreiro | T | 1 | 111 | |||||
| Portugal Cup Women | Nữ Esgueira | 86-74 | 40-39 | CAB Madeira (W) | B | 12 | 160 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 71-70 | 34-31 | Sporting CP (W) | T | 1 | 141 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 72-67 | 35-32 | Coimbroes (W) | T | 5 | 139 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Barcelos | 68-63 | 35-31 | CAB Madeira (W) | B | 5 | T | 131 | 143.5 | X | ||
| Portugal Cup Women | Braga (W) | 49-71 | 34-30 | CAB Madeira (W) | T | -22 | 120 | |||||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 60-61 | 39-28 | Nữ Galitos | B | -1 | B | 121 | 139.5 | X | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Khách | Nữ Uniao Sportiva | 15 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Khách | Nữ Barcelos | 22 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Chủ | Evora W | 24 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Chủ | Sporting CP (W) | 15 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Chủ | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 22 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Khách | Nữ Esgueira | 24 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok