Portugal Nacional Liga Women
ADS Nacex Sanjoanense (W)
74
Hết
(40-47,34-32)79
Nữ Esgueira
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| ADS Nacex Sanjoanense (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 0.0% | |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 0.0% | |
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 37 | 42.2 | -5.2 | 25.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 43 | 43 | 0 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 31 | 41.5 | -10.5 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 4 | 1 | 3 | 37 | 42.2 | -5.2 | 25.0% | ||
| Nữ Esgueira | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 1 | 3 | 35.4 | 37.6 | -2.2 | 20.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 41.7 | 39.3 | 2.4 | 33.3% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 26 | 35 | -9 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 1 | 3 | 35.4 | 37.6 | -2.2 | 20.0% | ||
Thành tích đối đầu
| ADS Nacex Sanjoanense (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Nữ Esgueira | 91-89 | 44-47 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 2 | 180 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 81-82 | 56-40 | Nữ Esgueira | B | -1 | T | 163 | 133.5 | T | ||
| Portugal Nacional W | Nữ Esgueira | 77-52 | 44-21 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 25 | 129 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 54-74 | 23-38 | Nữ Esgueira | B | -20 | B | 128 | 139.5 | X | ||
Thành tích gần đây
| ADS Nacex Sanjoanense (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 88-65 | 45-34 | Coimbroes (W) | T | 23 | 153 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 70-94 | 41-52 | Nữ Quinta Dos Lombos | B | -24 | 164 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Benfica | 97-50 | 45-27 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 47 | 147 | |||||
| Portugal Nacional W | Evora W | 72-74 | 38-35 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | T | -2 | 146 | |||||
| FC | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 73-81 | 42-41 | Nữ Uniao Sportiva | B | -8 | B | 154 | 150.5 | T | ||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 75-68 | 35-39 | Sporting CP (W) | T | 7 | 143 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Imortal | 101-86 | 59-39 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 15 | 187 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 73-84 | 23-41 | CAB Madeira (W) | B | -11 | B | 157 | 152.5 | T | ||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 100-57 | 38-31 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 43 | 157 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 84-66 | 34-34 | Nữ Gdessa Barreiro | T | 18 | T | 150 | 146.5 | T | ||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 74-66 | 46-26 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 8 | B | 140 | 161 | X | ||
| Portugal Nacional W | Nữ Barcelos | 76-71 | 42-34 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 5 | 147 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 66-63 | 28-29 | Nữ Galitos | T | 3 | 129 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Uniao Sportiva | 73-64 | 48-33 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | B | 9 | 137 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 59-101 | 34-57 | Nữ Benfica | B | -42 | 160 | |||||
| Nữ Esgueira | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Nữ Esgueira | 67-75 | 38-38 | Sporting CP (W) | B | -8 | 142 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Uniao Sportiva | 81-64 | 37-25 | Nữ Esgueira | B | 17 | 145 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Esgueira | 89-76 | 49-39 | Nữ Barcelos | T | 13 | 165 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 61-53 | 33-27 | Nữ Esgueira | B | 8 | 114 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Esgueira | 70-66 | 38-41 | Coimbroes (W) | T | 4 | 136 | |||||
| FC | Nữ Esgueira | 76-71 | 40-33 | Nữ Barcelos | T | 5 | 147 | |||||
| FC | Sporting CP (W) | 74-61 | 32-31 | Nữ Esgueira | B | 13 | B | 135 | 144.5 | X | ||
| FC | Nữ Esgueira | 64-78 | 31-40 | Celta Indepo (W) | B | -14 | 142 | |||||
| FC | Sporting CP (W) | 71-76 | 39-32 | Nữ Esgueira | T | -5 | T | 147 | 146.5 | T | ||
| FC | Nữ Uniao Sportiva | 66-81 | 35-39 | Nữ Esgueira | T | -15 | 147 | |||||
| FC | Nữ Esgueira | 72-43 | 32-21 | GD Gafanha (W) | T | 29 | 115 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Benfica | 75-69 | 37-38 | Nữ Esgueira | B | 6 | 144 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Esgueira | 67-96 | 34-48 | Nữ Benfica | B | -29 | 163 | |||||
| Portugal Cup Women | Nữ Benfica | 72-62 | 44-22 | Nữ Esgueira | B | 10 | 134 | |||||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 66-62 | 36-39 | Nữ Esgueira | B | 4 | 128 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Khách | CDE Francisco Franco (W) | 15 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Khách | CAB Madeira (W) | 22 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Chủ | Nữ Uniao Sportiva | 24 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Chủ | Nữ Benfica | 15 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Khách | Evora W | 22 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Chủ | CAB Madeira (W) | 24 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok