Portugal Nacional Liga Women
Coimbroes (W)
57
Hết
(26-40,31-42)82
CDE Francisco Franco (W)
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Coimbroes (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 37 | 39.2 | -2.2 | 40.0% | ||
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 41 | 36 | 5 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 36 | 40 | -4 | 25.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 2 | 3 | 37 | 39.2 | -2.2 | 40.0% | ||
| CDE Francisco Franco (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 1 | 4 | 33.6 | 38.4 | -4.8 | 20.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 31 | 36 | -5 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 35.3 | 40 | -4.7 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 5 | 1 | 4 | 33.6 | 38.4 | -4.8 | 20.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Coimbroes (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| WPD1 | Coimbroes (W) | 77-74 | 37-41 | CDE Francisco Franco (W) | T | 3 | 151 | |||||
| WPD1 | CDE Francisco Franco (W) | 60-67 | 37-31 | Coimbroes (W) | T | -7 | 127 | |||||
| WPD1 | CDE Francisco Franco (W) | 79-57 | 48-23 | Coimbroes (W) | B | 22 | 136 | |||||
Thành tích gần đây
| Coimbroes (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 65-76 | 41-36 | CAB Madeira (W) | B | -11 | 141 | |||||
| Portugal Nacional W | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 88-65 | 45-34 | Coimbroes (W) | B | 23 | 153 | |||||
| Portugal Nacional W | Sporting CP (W) | 79-65 | 40-36 | Coimbroes (W) | B | 14 | 144 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Gdessa Barreiro | 85-63 | 37-33 | Coimbroes (W) | B | 22 | 148 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Esgueira | 70-66 | 38-41 | Coimbroes (W) | B | 4 | 136 | |||||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 66-62 | 36-39 | Nữ Esgueira | T | 4 | 128 | |||||
| Portugal Nacional W | Sporting CP (W) | 85-46 | 45-17 | Coimbroes (W) | B | 39 | 131 | |||||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 72-79 | 31-38 | Nữ Imortal | B | -7 | B | 151 | 147.5 | T | ||
| Portugal Nacional W | CAB Madeira (W) | 72-67 | 35-32 | Coimbroes (W) | B | 5 | 139 | |||||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 41-80 | 23-38 | Nữ Quinta Dos Lombos | B | -39 | B | 121 | 141.5 | X | ||
| Portugal Cup Women | Coimbroes (W) | 54-69 | 30-33 | Nữ Gdessa Barreiro | B | -15 | 123 | |||||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 74-66 | 46-26 | ADS Nacex Sanjoanense (W) | T | 8 | T | 140 | 161 | X | ||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 63-59 | 33-27 | Nữ Gdessa Barreiro | T | 4 | 122 | |||||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 59-63 | 30-31 | Nữ Barcelos | B | -4 | 122 | |||||
| Portugal Nacional W | Coimbroes (W) | 76-57 | 28-24 | Nữ Galitos | T | 19 | 133 | |||||
| CDE Francisco Franco (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Nữ Quinta Dos Lombos | 86-64 | 43-37 | CDE Francisco Franco (W) | B | 22 | 150 | |||||
| Portugal Nacional W | CDE Francisco Franco (W) | 62-63 | 33-36 | Evora W | B | -1 | 125 | |||||
| Portugal Nacional W | CDE Francisco Franco (W) | 63-88 | 29-36 | Nữ Benfica | B | -25 | 151 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Barcelos | 82-64 | 50-29 | CDE Francisco Franco (W) | B | 18 | 146 | |||||
| Portugal Nacional W | Nữ Uniao Sportiva | 58-73 | 27-40 | CDE Francisco Franco (W) | T | -15 | 131 | |||||
| WPD1 | CDE Francisco Franco (W) | 39-73 | 18-33 | Evora W | B | -34 | 112 | |||||
| WPD1 | CDE Francisco Franco (W) | 72-64 | 33-30 | Evora W | T | 8 | 136 | |||||
| WPD1 | Evora W | 57-48 | 26-21 | CDE Francisco Franco (W) | B | 9 | 105 | |||||
| WPD1 | CDE Francisco Franco (W) | 71-69 | 34-37 | Braga (W) | T | 2 | 140 | |||||
| WPD1 | CDE Francisco Franco (W) | 73-81 | 35-46 | Nữ Natacao | B | -8 | 154 | |||||
| WPD1 | Nữ Natacao | 60-76 | 26-44 | CDE Francisco Franco (W) | T | -16 | 136 | |||||
| WPD1 | CDE Francisco Franco (W) | 85-54 | 46-24 | Olivais Coimbra (W) | T | 31 | 139 | |||||
| WPD1 | CLIP (W) | 56-88 | 29-44 | CDE Francisco Franco (W) | T | -32 | 144 | |||||
| WPD1 | Braga (W) | 61-84 | 34-45 | CDE Francisco Franco (W) | T | -23 | 145 | |||||
| WPD1 | Olivais Coimbra (W) | 63-90 | 30-53 | CDE Francisco Franco (W) | T | -27 | 153 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Khách | Nữ Barcelos | 15 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Khách | Nữ Uniao Sportiva | 22 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Chủ | Nữ Benfica | 24 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional W | Chủ | ADS Nacex Sanjoanense (W) | 15 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Chủ | Sporting CP (W) | 22 Ngày | |
| Portugal Nacional W | Khách | Nữ Gdessa Barreiro | 24 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok