Lega Basket Serie A(Women)
Nữ Venezia
78
Hết
(44-27,34-37)64
Nữ Scrivia
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Nữ Venezia | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 84.5 | 62.8 | 21.7 | 2 | 100.0% | |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 92 | 50 | 42 | 5 | 100.0% | |
| Sân Khách | 3 | 3 | 0 | 82 | 67 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 4 | 4 | 0 | 84.5 | 62.8 | 21.7 | 100.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 43.2 | 32.5 | 10.7 | 75.0% | ||
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 54 | 28 | 26 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 39.7 | 34 | 5.7 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 4 | 3 | 1 | 43.2 | 32.5 | 10.7 | 75.0% | ||
| Nữ Scrivia | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 76 | 59.8 | 16.2 | 4 | 80.0% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 71.3 | 59.7 | 11.6 | 3 | 66.7% | |
| Sân Khách | 2 | 2 | 0 | 83 | 60 | 23 | 3 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 4 | 1 | 76 | 59.8 | 16.2 | 80.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 5 | 0 | 40.8 | 27.8 | 13 | 100.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 39.7 | 27.7 | 12 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 2 | 0 | 42.5 | 28 | 14.5 | 100.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 5 | 0 | 40.8 | 27.8 | 13 | 100.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Nữ Venezia | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FC | Nữ Venezia | 91-48 | 49-25 | Nữ Scrivia | T | 43 | 139 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Venezia | 71-62 | 36-25 | Nữ Scrivia | T | 9 | B | 133 | 139.5 | X | ||
| Italy Cup Women | Nữ Scrivia | 74-62 | 45-32 | Nữ Venezia | B | 12 | 136 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Scrivia | 57-72 | 24-39 | Nữ Venezia | T | -15 | B | 129 | 136.5 | X | ||
| Italy Cup Women | Nữ Venezia | 71-59 | 41-35 | Nữ Scrivia | T | 12 | 130 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Scrivia | 62-69 | 32-39 | Nữ Venezia | T | -7 | B | 131 | 136 | X | ||
| Serie A(W) | Nữ Venezia | 80-47 | 45-27 | Nữ Scrivia | T | 33 | T | 127 | 136 | X | ||
Thành tích gần đây
| Nữ Venezia | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| WEB | Nữ Cluj Napoca | 43-96 | 20-51 | Nữ Venezia | T | -53 | 139 | |||||
| Serie A(W) | Libertas Livorno (W) | 82-90 | 43-38 | Nữ Venezia | T | -8 | 172 | |||||
| WEB | Nữ TTT Riga | 72-91 | 29-57 | Nữ Venezia | T | -19 | H | 163 | 145 | T | ||
| WEB | Nữ Venezia | 64-67 | 36-37 | Nữ Elitzur Ramla | B | -3 | 131 | |||||
| WEB | Nữ Elitzur Ramla | 64-79 | 35-53 | Nữ Venezia | T | -15 | 143 | |||||
| Serie A(W) | Fila San Martino Di Lupari (W) | 46-75 | 19-34 | Nữ Venezia | T | -29 | 121 | |||||
| WEB | Nữ Venezia | 111-47 | 53-20 | Nữ Cluj Napoca | T | 64 | 158 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Broni | 73-81 | 40-47 | Nữ Venezia | T | -8 | 154 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Venezia | 92-50 | 54-28 | Nữ Brixia | T | 42 | 142 | |||||
| ELW | Nữ Venezia | 55-81 | 27-37 | Flames Carolo (W) | B | -26 | B | 136 | 144 | X | ||
| FC | Nữ Venezia | 91-48 | 49-25 | Nữ Scrivia | T | 43 | 139 | |||||
| Serie A(W) | Famila Wuber Schio (W) | 70-64 | 42-31 | Nữ Venezia | B | 6 | 134 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Venezia | 53-74 | 34-42 | Famila Wuber Schio (W) | B | -21 | 127 | |||||
| Serie A(W) | Famila Wuber Schio (W) | 60-71 | 39-35 | Nữ Venezia | T | -11 | 131 | |||||
| ELW | Nữ Uni Girona | 70-64 | 39-28 | Nữ Venezia | B | 6 | B | 134 | 140.5 | X | ||
| Nữ Scrivia | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| WEB | Nữ Scrivia | 82-61 | 44-24 | Elfic Fribourg (W) | T | 21 | 143 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Scrivia | 79-59 | 43-30 | Nữ Roseto | T | 20 | 138 | |||||
| WEB | Landerneau Bretagne (W) | 68-73 | 31-44 | Nữ Scrivia | T | -5 | 141 | |||||
| Serie A(W) | Kanpo W | 62-68 | 25-36 | Nữ Scrivia | T | -6 | 130 | |||||
| WEB | Nữ Scrivia | 73-64 | 36-31 | INEA AZS Poznan (W) | T | 9 | 137 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Scrivia | 60-66 | 34-26 | Nữ Broni | B | -6 | 126 | |||||
| WEB | Elfic Fribourg (W) | 60-71 | 17-38 | Nữ Scrivia | T | -11 | 131 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Brixia | 58-98 | 31-49 | Nữ Scrivia | T | -40 | 156 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Scrivia | 75-54 | 42-27 | Nữ Battipaglia | T | 21 | 129 | |||||
| FC | Nữ Venezia | 91-48 | 49-25 | Nữ Scrivia | B | 43 | 139 | |||||
| FC | Nữ Scrivia | 81-65 | 44-40 | Nữ Brixia | T | 16 | B | 146 | 136.5 | T | ||
| Serie A(W) | Nữ Scrivia | 49-65 | 26-33 | Famila Wuber Schio (W) | B | -16 | 114 | |||||
| Serie A(W) | Famila Wuber Schio (W) | 85-69 | 48-31 | Nữ Scrivia | B | 16 | 154 | |||||
| Serie A(W) | Bracco Geas Sesto San (W) | 70-78 | 37-42 | Nữ Scrivia | T | -8 | 148 | |||||
| Serie A(W) | Nữ Scrivia | 76-70 | 42-37 | Bracco Geas Sesto San (W) | T | 6 | 146 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Serie A(W) | Chủ | Nữ Costa Masnaga | 2 Ngày | |
| Serie A(W) | Khách | Bracco Geas Sesto San (W) | 15 Ngày | |
| Serie A(W) | Chủ | Nữ Battipaglia | 22 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Serie A(W) | Chủ | Fila San Martino Di Lupari (W) | 14 Ngày | |
| WEB | Khách | INEA AZS Poznan (W) | 18 Ngày | |
| Serie A(W) | Khách | Nữ Costa Masnaga | 22 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok