Austria B Basketball League
Gussing Jennersdorf
81
Hết
(40-33,28-35)79
Raiders Tirol
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Gussing Jennersdorf | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 70.8 | 77.5 | -6.7 | 11 | 25.0% | |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 56 | 61 | -5 | 12 | 0.0% | |
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 75.7 | 83 | -7.3 | 9 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 4 | 1 | 3 | 70.8 | 77.5 | -6.7 | 25.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 37.8 | 38.5 | -0.7 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 38 | 25 | 13 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 37.7 | 43 | -5.3 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 4 | 2 | 2 | 37.8 | 38.5 | -0.7 | 50.0% | ||
| Raiders Tirol | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 5 | 0 | 105.6 | 78.4 | 27.2 | 3 | 100.0% | |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 107.5 | 80 | 27.5 | 3 | 100.0% | |
| Sân Khách | 3 | 3 | 0 | 104.3 | 77.3 | 27 | 1 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 5 | 0 | 105.6 | 78.4 | 27.2 | 100.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 48.4 | 43.4 | 5 | 40.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 45.5 | 49 | -3.5 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 50.3 | 39.7 | 10.6 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 5 | 2 | 3 | 48.4 | 43.4 | 5 | 40.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Gussing Jennersdorf | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Thành tích gần đây
| Gussing Jennersdorf | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Gussing Jennersdorf | 56-61 | 38-25 | Worthersee Piraten | B | -5 | 117 | |||||
| OBL-2 | BK Rapid Wien | 60-91 | 22-41 | Gussing Jennersdorf | T | -31 | 151 | |||||
| OBL-2 | Vienna Timberwolves | 92-80 | 50-37 | Gussing Jennersdorf | B | 12 | 172 | |||||
| OBL-2 | Mistelbach | 97-56 | 57-35 | Gussing Jennersdorf | B | 41 | 153 | |||||
| Austria Cup | Wagram | 76-88 | 38-51 | Gussing Jennersdorf | T | -12 | 164 | |||||
| Raiders Tirol | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Salzburg | 88-94 | 44-51 | Raiders Tirol | T | -6 | 182 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 105-94 | 49-54 | Vienna Timberwolves | T | 11 | 199 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 85-97 | 45-40 | Raiders Tirol | T | -12 | 182 | |||||
| OBL-2 | Steiermark | 59-122 | 30-60 | Raiders Tirol | T | -63 | 181 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 110-66 | 42-44 | Radenthein | T | 44 | 176 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 84-93 | 45-44 | Wagram | B | -9 | 177 | |||||
| OBL-2 | Wagram | 88-71 | 48-34 | Raiders Tirol | B | 17 | 159 | |||||
| OBL-2 | Worthersee Piraten | 86-77 | 34-40 | Raiders Tirol | B | 9 | 163 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 74-99 | 37-42 | Kufstein | B | -25 | 173 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 86-59 | 46-32 | Upper Austrian Ballers | T | 27 | 145 | |||||
| OBL-2 | Vienna United | 99-106 | 44-59 | Raiders Tirol | T | -7 | 205 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 92-63 | 38-33 | Traiskirchen Young Lions | T | 29 | 155 | |||||
| OBL-2 | Steiermark | 53-85 | 37-32 | Raiders Tirol | T | -32 | 138 | |||||
| OBL-2 | Mattersburg Rocks | 101-65 | 59-29 | Raiders Tirol | B | 36 | 166 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 98-86 | 50-47 | Mistelbach | T | 12 | 184 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Khách | Vienna United | 7 Ngày | |
| OBL-2 | Chủ | Salzburg | 14 Ngày | |
| OBL-2 | Khách | Traiskirchen Young Lions | 21 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Khách | Worthersee Piraten | 7 Ngày | |
| OBL-2 | Chủ | Mattersburg Rocks | 15 Ngày | |
| OBL-2 | Khách | Mistelbach | 21 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok