Austria B Basketball League
Radenthein
104
Hết
(61-69,43-50)119
Salzburg
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Radenthein | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 4 | 74.8 | 94.8 | -20 | 13 | 20.0% | |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 95 | 100 | -5 | 10 | 50.0% | |
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 61.3 | 91.3 | -30 | 13 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 1 | 4 | 74.8 | 94.8 | -20 | 20.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 2 | 3 | 38.2 | 44.4 | -6.2 | 40.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 48 | 50 | -2 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 31.7 | 40.7 | -9 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 5 | 2 | 3 | 38.2 | 44.4 | -6.2 | 40.0% | ||
| Salzburg | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 81.8 | 97.8 | -16 | 10 | 25.0% | |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 87.5 | 89 | -1.5 | 9 | 50.0% | |
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 76 | 106.5 | -30.5 | 12 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 4 | 1 | 3 | 81.8 | 97.8 | -16 | 25.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 1 | 3 | 41 | 50.8 | -9.8 | 25.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 46.5 | 45 | 1.5 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 35.5 | 56.5 | -21 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 4 | 1 | 3 | 41 | 50.8 | -9.8 | 25.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Radenthein | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Salzburg | 76-85 | 34-40 | Radenthein | T | -9 | 161 | |||||
Thành tích gần đây
| Radenthein | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Wagram | 89-56 | 47-21 | Radenthein | B | 33 | 145 | |||||
| OBL-2 | Mattersburg Rocks | 75-62 | 33-30 | Radenthein | B | 13 | 137 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 113-110 | 59-55 | BK Rapid Wien | T | 3 | 223 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 77-90 | 37-45 | Celovec | B | -13 | 167 | |||||
| OBL-2 | Raiders Tirol | 110-66 | 42-44 | Radenthein | B | 44 | 176 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 73-72 | 37-35 | BK Rapid Wien | T | 1 | 145 | |||||
| OBL-2 | BK Rapid Wien | 87-54 | 42-22 | Radenthein | B | 33 | 141 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 73-75 | 33-43 | Mattersburg Rocks | B | -2 | 148 | |||||
| OBL-2 | Mattersburg Rocks | 92-53 | 47-29 | Radenthein | B | 39 | 145 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 79-60 | 48-37 | Celovec | T | 19 | 139 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 56-64 | 29-33 | Radenthein | T | -8 | 120 | |||||
| OBL-2 | Worthersee Piraten | 75-82 | 21-40 | Radenthein | T | -7 | 157 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 97-80 | 51-46 | Vienna Timberwolves | T | 17 | 177 | |||||
| OBL-2 | Dornbirn Lions | 86-79 | 44-41 | Radenthein | B | 7 | 165 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 85-92 | 48-40 | Mattersburg Rocks | B | -7 | 177 | |||||
| Salzburg | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Salzburg | 88-94 | 44-51 | Raiders Tirol | B | -6 | 182 | |||||
| OBL-2 | Worthersee Piraten | 105-81 | 59-41 | Salzburg | B | 24 | 186 | |||||
| OBL-2 | Salzburg | 87-84 | 49-39 | Upper Austrian Ballers | T | 3 | 171 | |||||
| OBL-2 | Traiskirchen Young Lions | 108-71 | 54-30 | Salzburg | B | 37 | 179 | |||||
| OBL-2 | Salzburg | 72-67 | 44-33 | Upper Austrian Ballers | T | 5 | 139 | |||||
| OBL-2 | Mattersburg Rocks | 93-73 | 46-37 | Salzburg | B | 20 | 166 | |||||
| OBL-2 | Salzburg | 73-98 | 22-52 | Worthersee Piraten | B | -25 | 171 | |||||
| OBL-2 | Steiermark | 98-80 | 49-31 | Salzburg | B | 18 | 178 | |||||
| OBL-2 | Salzburg | 64-104 | 25-53 | Celovec | B | -40 | 168 | |||||
| OBL-2 | Dornbirn Lions | 100-81 | 46-43 | Salzburg | B | 19 | 181 | |||||
| OBL-2 | Wagram | 83-71 | 44-41 | Salzburg | B | 12 | 154 | |||||
| OBL-2 | Salzburg | 69-83 | 38-48 | Traiskirchen Young Lions | B | -14 | 152 | |||||
| OBL-2 | Mistelbach | 81-55 | 33-28 | Salzburg | B | 26 | 136 | |||||
| OBL-2 | Salzburg | 83-74 | 39-34 | Raiders Tirol | T | 9 | 157 | |||||
| OBL-2 | Kufstein | 98-49 | 57-22 | Salzburg | B | 49 | 147 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Chủ | Traiskirchen Young Lions | 7 Ngày | |
| OBL-2 | Khách | Upper Austrian Ballers | 15 Ngày | |
| OBL-2 | Chủ | Steiermark | 21 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Chủ | Celovec | 7 Ngày | |
| OBL-2 | Khách | Gussing Jennersdorf | 14 Ngày | |
| OBL-2 | Chủ | Vienna Timberwolves | 21 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok