Austria B Basketball League
Upper Austrian Ballers
80
Hết
(44-41,36-41)82
Celovec
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Upper Austrian Ballers | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 84.8 | 88.2 | -3.4 | 8 | 50.0% | |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 100 | 85 | 15 | 7 | 100.0% | |
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 69.5 | 91.5 | -22 | 12 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 4 | 2 | 2 | 84.8 | 88.2 | -3.4 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 46 | 42.5 | 3.5 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 56 | 38.5 | 17.5 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 36 | 46.5 | -10.5 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 4 | 2 | 2 | 46 | 42.5 | 3.5 | 50.0% | ||
| Celovec | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 88.4 | 81.8 | 6.6 | 5 | 60.0% | |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 80 | 88.5 | -8.5 | 12 | 0.0% | |
| Sân Khách | 3 | 3 | 0 | 94 | 77.3 | 16.7 | 3 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 3 | 2 | 88.4 | 81.8 | 6.6 | 60.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 44.6 | 40.4 | 4.2 | 80.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 39.5 | 42.5 | -3 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 3 | 0 | 48 | 39 | 9 | 100.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 4 | 1 | 44.6 | 40.4 | 4.2 | 80.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Upper Austrian Ballers | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Celovec | 97-64 | 47-33 | Upper Austrian Ballers | B | 33 | 161 | |||||
| OBL-2 | Upper Austrian Ballers | 70-80 | 38-40 | Celovec | B | -10 | 150 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 71-91 | 46-47 | Upper Austrian Ballers | T | -20 | 162 | |||||
| OBL-2 | Upper Austrian Ballers | 101-66 | 47-30 | Celovec | T | 35 | 167 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 85-73 | 51-41 | Upper Austrian Ballers | B | 12 | 158 | |||||
| OBL-2 | Upper Austrian Ballers | 78-63 | 30-33 | Celovec | T | 15 | 141 | |||||
| OBL-2 | Upper Austrian Ballers | 86-100 | 48-51 | Celovec | B | -14 | 186 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 87-78 | 47-38 | Upper Austrian Ballers | B | 9 | 165 | |||||
Thành tích gần đây
| Celovec | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Celovec | 75-80 | 34-45 | Mistelbach | B | -5 | 155 | |||||
| OBL-2 | Wagram | 80-87 | 40-44 | Celovec | T | -7 | 167 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 85-97 | 45-40 | Raiders Tirol | B | -12 | 182 | |||||
| OBL-2 | Radenthein | 77-90 | 37-45 | Celovec | T | -13 | 167 | |||||
| OBL-2 | Steiermark | 75-105 | 40-55 | Celovec | T | -30 | 180 | |||||
| OBL-2 | Kufstein | 93-71 | 53-39 | Celovec | B | 22 | 164 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 71-79 | 41-31 | Worthersee Piraten | B | -8 | 150 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 79-83 | 42-42 | Steiermark | B | -4 | 162 | |||||
| OBL-2 | Gussing Blackbirds | 74-76 | 36-44 | Celovec | T | -2 | 150 | |||||
| OBL-2 | Salzburg | 64-104 | 25-53 | Celovec | T | -40 | 168 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 75-80 | 35-41 | Wagram | B | -5 | 155 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 97-64 | 47-33 | Upper Austrian Ballers | T | 33 | 161 | |||||
| OBL-2 | Dornbirn Lions | 95-87 | 46-37 | Celovec | B | 8 | 182 | |||||
| OBL-2 | Traiskirchen Young Lions | 106-69 | 57-37 | Celovec | B | 37 | 175 | |||||
| OBL-2 | Celovec | 79-81 | 32-42 | Mattersburg Rocks | B | -2 | 160 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Khách | Wagram | 6 Ngày | |
| OBL-2 | Chủ | Radenthein | 14 Ngày | |
| OBL-2 | Khách | Mattersburg Rocks | 20 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL-2 | Khách | Salzburg | 6 Ngày | |
| OBL-2 | Chủ | Worthersee Piraten | 13 Ngày | |
| OBL-2 | Chủ | Vienna United | 20 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok