Slovak Extraliga Basketball
Nitra Blue Wings
84
Hết
(47-42,37-41)83
Spissky Rytieri
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Nitra Blue Wings | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 85.3 | 89.8 | -4.5 | 7 | 33.3% | |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 87.5 | 78.5 | 9 | 8 | 50.0% | |
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 84.2 | 95.5 | -11.3 | 7 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 85.3 | 89.8 | -4.5 | 33.3% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 40.8 | 46.5 | -5.7 | 33.3% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 39 | 44.5 | -5.5 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 41.8 | 47.5 | -5.7 | 25.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 40.8 | 46.5 | -5.7 | 33.3% | ||
| Spissky Rytieri | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 83.2 | 90 | -6.8 | 9 | 33.3% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 91 | 86 | 5 | 5 | 66.7% | |
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 75.3 | 94 | -18.7 | 10 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 83.2 | 90 | -6.8 | 33.3% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 43.2 | 46.3 | -3.1 | 33.3% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 49 | 45 | 4 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 37.3 | 47.7 | -10.4 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 43.2 | 46.3 | -3.1 | 33.3% | ||
Thành tích đối đầu
| Nitra Blue Wings | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Thành tích gần đây
| Nitra Blue Wings | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Nitra Blue Wings | 80-84 | 40-42 | Vienna Basket | B | -4 | B | 164 | 162.5 | T | ||
| SEB | Nitra Blue Wings | 84-92 | 34-51 | Kosice Wolves | B | -8 | 176 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Nitra Blue Wings | 82-80 | 45-32 | Parnu | T | 2 | B | 162 | 158 | T | ||
| SEB | ONYX Levice | 85-73 | 41-40 | Nitra Blue Wings | B | 12 | 158 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Nancy | 99-60 | 46-27 | Nitra Blue Wings | B | 39 | B | 159 | 163 | X | ||
| SEB | BC Prievidza | 122-79 | 61-35 | Nitra Blue Wings | B | 43 | 201 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Nitra Blue Wings | 78-88 | 37-45 | Keravnos Strovolos | B | -10 | B | 166 | 161.5 | T | ||
| SEB | Nitra Blue Wings | 91-65 | 44-38 | Iskra Svit | T | 26 | 156 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Szczecin | 88-81 | 41-43 | Nitra Blue Wings | B | 7 | T | 169 | 170.5 | X | ||
| SEB | BKM Lucenec | 94-87 | 48-46 | Nitra Blue Wings | B | 7 | 181 | |||||
| SEB | Handlova | 81-98 | 40-46 | Nitra Blue Wings | T | -17 | 179 | |||||
| FC | Nitra Blue Wings | 66-99 | 31-51 | Jena | B | -33 | 165 | |||||
| SEB | BK ASK Inter Slovnaft Bratislava | 79-65 | 38-28 | Nitra Blue Wings | B | 14 | B | 144 | 151.5 | X | ||
| SEB | Nitra Blue Wings | 81-74 | 35-37 | BK ASK Inter Slovnaft Bratislava | T | 7 | 155 | |||||
| SEB | BK ASK Inter Slovnaft Bratislava | 77-62 | 34-41 | Nitra Blue Wings | B | 15 | 139 | |||||
| Spissky Rytieri | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| SEB | Spissky Rytieri | 90-101 | 55-53 | BC Prievidza | B | -11 | 191 | |||||
| SEB | Inter Basket | 87-80 | 48-38 | Spissky Rytieri | B | 7 | 167 | |||||
| SEB | ONYX Levice | 98-84 | 53-39 | Spissky Rytieri | B | 14 | 182 | |||||
| SEB | BK ASK Inter Slovnaft Bratislava | 97-62 | 42-35 | Spissky Rytieri | B | 35 | 159 | |||||
| SEB | Spissky Rytieri | 87-75 | 38-43 | BC Komarno | T | 12 | 162 | |||||
| SEB | Spissky Rytieri | 96-82 | 54-39 | Iskra Svit | T | 14 | 178 | |||||
| ENBL | Spissky Rytieri | 88-99 | 37-54 | Spartak Pleven | B | -11 | 187 | |||||
| ENBL | Spissky Rytieri | 89-92 | 46-42 | Opava | B | -3 | 181 | |||||
| ENBL | Voluntari | 104-80 | 48-42 | Spissky Rytieri | B | 24 | 184 | |||||
| ENBL | Dziki Warszawa | 102-70 | 44-29 | Spissky Rytieri | B | 32 | 172 | |||||
| FC | Debreceni | 72-59 | 30-32 | Spissky Rytieri | B | 13 | B | 131 | 159 | X | ||
| FC | CSM Oradea | 103-81 | 52-43 | Spissky Rytieri | B | 22 | B | 184 | 167 | T | ||
| FC | Spissky Rytieri | 67-62 | 38-34 | Debreceni | T | 5 | T | 129 | 165.5 | X | ||
| FC | Spissky Rytieri | 93-62 | 43-30 | BC Prievidza | T | 31 | 155 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Chủ | Szczecin | 4 Ngày | |
| SEB | Khách | BK ASK Inter Slovnaft Bratislava | 7 Ngày | |
| FIBA EUROPE CUP | Khách | Keravnos Strovolos | 11 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| SEB | Chủ | Kosice Wolves | 7 Ngày | |
| SEB | Khách | Handlova | 14 Ngày | |
| SEB | Khách | Iskra Svit | 35 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok