Liga Portuguesa de Basquetebol
Porto
81
Hết
(49-50,32-26)76
Braga
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Porto | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 93.4 | 86 | 7.4 | 3 | 80.0% | |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 93 | 84 | 9 | 5 | 100.0% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 93.7 | 87.3 | 6.4 | 3 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 5 | 4 | 1 | 93.4 | 86 | 7.4 | 80.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 45.6 | 41.4 | 4.2 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 44 | 40 | 4 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 46.7 | 42.3 | 4.4 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 5 | 3 | 2 | 45.6 | 41.4 | 4.2 | 60.0% | ||
| Braga | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 91.4 | 79.2 | 12.2 | 4 | 80.0% | |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 98 | 76.3 | 21.7 | 3 | 100.0% | |
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 81.5 | 83.5 | -2 | 7 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 4 | 1 | 91.4 | 79.2 | 12.2 | 80.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 44.2 | 39.8 | 4.4 | 80.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 50 | 37 | 13 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 35.5 | 44 | -8.5 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 4 | 1 | 44.2 | 39.8 | 4.4 | 80.0% | ||
Thành tích gần đây
| Porto | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BC League | Porto | 64-81 | 23-40 | Joventut Badalona | B | -17 | B | 145 | 164 | X | ||
| LCB | Ovarense | 78-76 | 38-37 | Porto | B | 2 | 154 | |||||
| LCB | Porto | 93-82 | 48-35 | CAB Madeira | T | 11 | 175 | |||||
| BC League | Bnei Herzliya | 74-86 | 29-47 | Porto | T | -12 | T | 160 | 170 | X | ||
| LCB | Esgueira | 91-95 | 46-49 | Porto | T | -4 | 186 | |||||
| LCB | Porto | 93-86 | 40-45 | Lisboa e Benfica | T | 7 | 179 | |||||
| BC League | Bonn | 78-74 | 43-32 | Porto | B | 4 | T | 152 | 166 | X | ||
| LCB | CA Queluz | 93-110 | 43-54 | Porto | T | -17 | 203 | |||||
| Portugal Super Cup | Porto | 80-76 | 31-41 | Sporting Lisbon | T | 4 | 156 | |||||
| FC | CD Primero de Agosto | 77-94 | 40-51 | Porto | T | -17 | 171 | |||||
| Asian Uni Bas League | Porto | 78-68 | 43-39 | Feve Oviedo | T | 10 | 146 | |||||
| FC | Porto | 84-80 | 45-40 | Sporting Lisbon | T | 4 | T | 164 | 163.5 | T | ||
| LCB | Porto | 75-71 | 37-35 | Lisboa e Benfica | T | 4 | T | 146 | 167 | X | ||
| LCB | Porto | 87-63 | 47-35 | Lisboa e Benfica | T | 24 | T | 150 | 164 | X | ||
| LCB | Lisboa e Benfica | 98-102 | 55-55 | Porto | T | -4 | 200 | |||||
| Braga | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LCB | Braga | 98-86 | 46-42 | Sporting Lisbon | T | 12 | 184 | |||||
| LCB | CD Povoa | 71-80 | 36-43 | Braga | T | -9 | 151 | |||||
| LCB | Braga | 91-72 | 43-30 | Vitoria | T | 19 | 163 | |||||
| LCB | Braga | 105-71 | 61-39 | Portimonense | T | 34 | 176 | |||||
| LCB | Ovarense | 96-83 | 52-28 | Braga | B | 13 | 179 | |||||
| FC | Braga | 77-94 | 43-44 | Lisboa e Benfica | B | -17 | 171 | |||||
| FC | Esgueira | 104-96 | 47-50 | Braga | B | 8 | B | 200 | 169.5 | T | ||
| FC | Sporting Lisbon | 97-94 | 37-42 | Braga | B | 3 | 191 | |||||
| FC | Illiabum | 71-88 | 35-50 | Braga | T | -17 | 159 | |||||
| LCB | Braga | 79-94 | 36-44 | Lisboa e Benfica | B | -15 | 173 | |||||
| LCB | Lisboa e Benfica | 90-72 | 46-34 | Braga | B | 18 | T | 162 | 170 | X | ||
| Portugal Cup | Braga | 63-76 | 35-36 | Imortal | B | -13 | 139 | |||||
| LCB | Ovarense | 67-74 | 35-44 | Braga | T | -7 | T | 141 | 159.5 | X | ||
| LCB | Braga | 68-82 | 40-46 | Porto | B | -14 | B | 150 | 170.5 | X | ||
| LCB | Lisboa e Benfica | 108-77 | 54-32 | Braga | B | 31 | 185 | |||||
3 trận sắp tới
Cập nhật



Youtube
Tiktok