Liga Portuguesa de Basquetebol
UD Oliveirense
87
Hết
(57-50,30-43)93
Ovarense
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| UD Oliveirense | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 93.8 | 90.8 | 3 | 5 | 75.0% | |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 104 | 80 | 24 | 7 | 100.0% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 90.3 | 94.3 | -4 | 4 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 4 | 3 | 1 | 93.8 | 90.8 | 3 | 75.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 46.2 | 40.2 | 6 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 55 | 32 | 23 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 1 | 43.3 | 43 | 0.3 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 4 | 2 | 1 | 46.2 | 40.2 | 6 | 50.0% | ||
| Ovarense | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 1 | 81.8 | 74 | 7.8 | 2 | 80.0% | |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 84 | 76 | 8 | 2 | 100.0% | |
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 78.5 | 71 | 7.5 | 6 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 4 | 1 | 81.8 | 74 | 7.8 | 80.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 40 | 34 | 6 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 42.3 | 31.3 | 11 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 36.5 | 38 | -1.5 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 3 | 2 | 40 | 34 | 6 | 60.0% | ||
Thành tích đối đầu
| UD Oliveirense | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LCB | Ovarense | 65-69 | 34-27 | UD Oliveirense | T | -4 | T | 134 | 159.5 | X | ||
| LCB | UD Oliveirense | 90-72 | 52-47 | Ovarense | T | 18 | 162 | |||||
| LCB | Ovarense | 93-79 | 46-37 | UD Oliveirense | B | 14 | B | 172 | 160.5 | T | ||
| Portugal Cup | Ovarense | 68-85 | 36-38 | UD Oliveirense | T | -17 | 153 | |||||
| LCB | UD Oliveirense | 82-97 | 52-47 | Ovarense | B | -15 | B | 179 | 161.5 | T | ||
| LCB | Ovarense | 87-82 | 47-42 | UD Oliveirense | B | 5 | B | 169 | 161.5 | T | ||
| LCB | UD Oliveirense | 82-83 | 38-38 | Ovarense | B | -1 | B | 165 | 152 | T | ||
| LCB | Ovarense | 92-77 | 48-30 | UD Oliveirense | B | 15 | B | 169 | 153.5 | T | ||
| LCB | UD Oliveirense | 87-74 | 42-34 | Ovarense | T | 13 | T | 161 | 154.5 | T | ||
| Portugal Cup | Ovarense | 66-77 | 25-38 | UD Oliveirense | T | -11 | 143 | |||||
| Portugal Cup | UD Oliveirense | 71-82 | 28-42 | Ovarense | B | -11 | 153 | |||||
| LCB | Ovarense | 87-92 | 36-31 | UD Oliveirense | T | -5 | T | 179 | 157.5 | T | ||
| LCB | UD Oliveirense | 80-79 | 40-42 | Ovarense | T | 1 | B | 159 | 157.5 | T | ||
| FC | Ovarense | 84-71 | 42-41 | UD Oliveirense | B | 13 | 155 | |||||
| LCB | UD Oliveirense | 73-76 | 32-41 | Ovarense | B | -3 | 149 | |||||
Thành tích gần đây
| UD Oliveirense | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LCB | CAB Madeira | 109-113 | 45-45 | UD Oliveirense | T | -4 | 222 | |||||
| LCB | UD Oliveirense | 104-80 | 55-32 | Esgueira | T | 24 | 184 | |||||
| LCB | Lisboa e Benfica | 92-67 | 45-32 | UD Oliveirense | B | 25 | 159 | |||||
| FC | ACR Vale Cambra | 65-57 | 37-23 | UD Oliveirense | B | 8 | 122 | |||||
| LCB | Portimonense | 82-91 | 39-53 | UD Oliveirense | T | -9 | 173 | |||||
| FC | UD Oliveirense | 92-73 | 44-36 | CD Povoa | T | 19 | 165 | |||||
| FC | UD Oliveirense | 86-70 | 42-30 | Esgueira | T | 16 | 156 | |||||
| FC | UD Oliveirense | 93-62 | 44-30 | Vitoria | T | 31 | T | 155 | 162.5 | X | ||
| LCB | UD Oliveirense | 78-86 | 46-38 | Lisboa e Benfica | B | -8 | 164 | |||||
| LCB | Lisboa e Benfica | 86-61 | 41-32 | UD Oliveirense | B | 25 | B | 147 | 170 | X | ||
| LCB | Lisboa e Benfica | 98-76 | 53-27 | UD Oliveirense | B | 22 | 174 | |||||
| LCB | Ovarense | 65-69 | 34-27 | UD Oliveirense | T | -4 | T | 134 | 159.5 | X | ||
| LCB | UD Oliveirense | 90-72 | 52-47 | Ovarense | T | 18 | 162 | |||||
| LCB | Ovarense | 93-79 | 46-37 | UD Oliveirense | B | 14 | B | 172 | 160.5 | T | ||
| Portugal Cup | Lisboa e Benfica | 104-76 | 55-31 | UD Oliveirense | B | 28 | 180 | |||||
| Ovarense | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LCB | Ovarense | 78-76 | 38-37 | Porto | T | 2 | 154 | |||||
| LCB | Sporting Lisbon | 71-70 | 38-36 | Ovarense | B | 1 | 141 | |||||
| LCB | Ovarense | 78-69 | 37-29 | CD Povoa | T | 9 | 147 | |||||
| LCB | Vitoria | 71-87 | 38-37 | Ovarense | T | -16 | 158 | |||||
| LCB | Ovarense | 96-83 | 52-28 | Braga | T | 13 | 179 | |||||
| FC | Ovarense | 102-107 | 42-52 | Lisboa e Benfica | B | -5 | 209 | |||||
| FC | Ovarense | 82-83 | 45-38 | CAB Madeira | B | -1 | B | 165 | 159.5 | T | ||
| FC | CD Povoa | 95-64 | 54-26 | Ovarense | B | 31 | B | 159 | 156.5 | T | ||
| FC | Ovarense | 91-73 | 41-33 | Esgueira | T | 18 | 164 | |||||
| LCB | Ovarense | 65-69 | 34-27 | UD Oliveirense | B | -4 | B | 134 | 159.5 | X | ||
| LCB | UD Oliveirense | 90-72 | 52-47 | Ovarense | B | 18 | 162 | |||||
| LCB | Ovarense | 93-79 | 46-37 | UD Oliveirense | T | 14 | T | 172 | 160.5 | T | ||
| LCB | Ovarense | 67-74 | 35-44 | Braga | B | -7 | B | 141 | 159.5 | X | ||
| LCB | Galitos Barreiro | 82-83 | 44-43 | Ovarense | T | -1 | 165 | |||||
| LCB | Ovarense | 73-74 | 32-38 | CA Queluz | B | -1 | B | 147 | 170.5 | X | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| LCB | Chủ | CA Queluz | 5 Ngày | |
| LCB | Khách | Braga | 7 Ngày | |
| LCB | Chủ | Vitoria | 14 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| LCB | Chủ | CA Queluz | 7 Ngày | |
| LCB | Khách | Lisboa e Benfica | 14 Ngày | |
| LCB | Chủ | Esgueira | 28 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok