Osterreichische Basketball Bundesliga
Kapfenberg Bulls
84
Hết
(52-32,32-49)81
St. Polten
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Kapfenberg Bulls | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 7 | 1 | 95 | 80.1 | 14.9 | 3 | 87.5% | |
| Sân nhà | 4 | 4 | 0 | 98.5 | 76.2 | 22.3 | 2 | 100.0% | |
| Sân Khách | 4 | 3 | 1 | 91.5 | 84 | 7.5 | 3 | 75.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 7 | 1 | 95 | 80.1 | 14.9 | 87.5% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 7 | 1 | 46.6 | 39.1 | 7.5 | 87.5% | ||
| Sân nhà | 4 | 4 | 0 | 47.5 | 36.2 | 11.3 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 3 | 1 | 45.8 | 42 | 3.8 | 75.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 7 | 1 | 46.6 | 39.1 | 7.5 | 87.5% | ||
| St. Polten | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 5 | 74 | 82.7 | -8.7 | 8 | 28.6% | |
| Sân nhà | 4 | 1 | 3 | 72 | 80.8 | -8.8 | 8 | 25.0% | |
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 76.7 | 85.3 | -8.6 | 8 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 7 | 2 | 5 | 74 | 82.7 | -8.7 | 28.6% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 7 | 3 | 4 | 35.1 | 41.4 | -6.3 | 42.9% | ||
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 35 | 39.2 | -4.2 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 35.3 | 44.3 | -9 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 7 | 3 | 4 | 35.1 | 41.4 | -6.3 | 42.9% | ||
Thành tích đối đầu
| Kapfenberg Bulls | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL | St. Polten | 85-99 | 45-49 | Kapfenberg Bulls | T | -14 | B | 184 | 164.5 | T | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 109-71 | 56-34 | St. Polten | T | 38 | T | 180 | 166.5 | T | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 80-69 | 28-37 | St. Polten | T | 11 | 149 | |||||
| OBL | St. Polten | 70-84 | 37-36 | Kapfenberg Bulls | T | -14 | 154 | |||||
| OBL | St. Polten | 73-81 | 30-36 | Kapfenberg Bulls | T | -8 | T | 154 | 165.5 | X | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 104-87 | 51-42 | St. Polten | T | 17 | T | 191 | 156.5 | T | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 77-84 | 32-44 | St. Polten | B | -7 | B | 161 | 163 | X | ||
| OBL | St. Polten | 90-85 | 47-45 | Kapfenberg Bulls | B | 5 | B | 175 | 154 | T | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 92-46 | 39-27 | St. Polten | T | 46 | T | 138 | 147 | X | ||
| OBL | St. Polten | 86-80 | 47-36 | Kapfenberg Bulls | B | 6 | H | 166 | 142 | T | ||
| OBL | St. Polten | 76-73 | 37-38 | Kapfenberg Bulls | B | 3 | B | 149 | 155.5 | X | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 81-83 | 43-34 | St. Polten | B | -2 | B | 164 | 149.5 | T | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 63-73 | 33-33 | St. Polten | B | -10 | B | 136 | 148.5 | X | ||
| OBL | St. Polten | 79-63 | 36-35 | Kapfenberg Bulls | B | 16 | B | 142 | 150 | X | ||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 72-64 | 37-42 | St. Polten | T | 8 | B | 136 | 147.5 | X | ||
Thành tích gần đây
| Kapfenberg Bulls | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ENBL | Kapfenberg Bulls | 87-107 | 56-52 | Mitteldeutscher BC | B | -20 | 194 | |||||
| OBL | Kufstein | 82-94 | 37-45 | Kapfenberg Bulls | T | -12 | 176 | |||||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 101-80 | 50-37 | Vienna Basket | T | 21 | 181 | |||||
| OBL | Swans Gmunden | 86-72 | 43-39 | Kapfenberg Bulls | B | 14 | 158 | |||||
| ENBL | Kapfenberg Bulls | 108-83 | 47-45 | BK Liepajas Lauvas | T | 25 | 191 | |||||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 96-75 | 46-31 | Klosterneuburg Dukes | T | 21 | 171 | |||||
| OBL | Oberwart Gunners | 80-92 | 39-45 | Kapfenberg Bulls | T | -12 | 172 | |||||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 96-72 | 42-34 | Graz UBSC | T | 24 | 168 | |||||
| OBL | BBC Nord | 88-108 | 49-54 | Kapfenberg Bulls | T | -20 | 196 | |||||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 101-78 | 52-43 | Wels | T | 23 | 179 | |||||
| ENBL | Lausanne Basket | 71-94 | 33-45 | Kapfenberg Bulls | T | -23 | 165 | |||||
| FC | Kapfenberg Bulls | 95-72 | 49-40 | BC Komarno | T | 23 | T | 167 | 163.5 | T | ||
| FC | BKM Lucenec | 118-110 | 51-46 | Kapfenberg Bulls | B | 8 | 228 | |||||
| OBL | Kapfenberg Bulls | 94-80 | 47-50 | Oberwart Gunners | T | 14 | 174 | |||||
| OBL | Oberwart Gunners | 80-88 | 54-42 | Kapfenberg Bulls | T | -8 | 168 | |||||
| St. Polten | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| OBL | Graz UBSC | 105-83 | 45-35 | St. Polten | B | 22 | 188 | |||||
| OBL | St. Polten | 54-79 | 23-43 | Oberwart Gunners | B | -25 | 133 | |||||
| OBL | Klosterneuburg Dukes | 89-69 | 52-32 | St. Polten | B | 20 | 158 | |||||
| OBL | St. Polten | 76-77 | 41-37 | Swans Gmunden | B | -1 | 153 | |||||
| OBL | St. Polten | 73-90 | 37-40 | Traiskirchen Lions | B | -17 | B | 163 | 164.5 | X | ||
| OBL | Vienna Basket | 62-78 | 36-39 | St. Polten | T | -16 | 140 | |||||
| OBL | St. Polten | 85-77 | 39-37 | Kufstein | T | 8 | 162 | |||||
| FC | Hradec Kralove | 98-76 | 52-37 | St. Polten | B | 22 | B | 174 | 163.5 | T | ||
| OBL | St. Polten | 101-90 | 51-42 | BBC Nord | T | 11 | 191 | |||||
| OBL | Swans Gmunden | 103-94 | 53-46 | St. Polten | B | 9 | 197 | |||||
| OBL | St. Polten | 87-107 | 38-61 | Traiskirchen Lions | B | -20 | B | 194 | 169.5 | T | ||
| OBL | Furstenfeld | 86-98 | 41-47 | St. Polten | T | -12 | 184 | |||||
| OBL | BBC Nord | 86-94 | 44-40 | St. Polten | T | -8 | 180 | |||||
| OBL | St. Polten | 87-89 | 40-39 | Swans Gmunden | B | -2 | 176 | |||||
| OBL | St. Polten | 81-56 | 43-25 | Furstenfeld | T | 25 | T | 137 | 165.5 | X | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL | Khách | Traiskirchen Lions | 6 Ngày | |
| OBL | Chủ | Swans Gmunden | 14 Ngày | |
| OBL | Khách | Graz UBSC | 36 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| OBL | Chủ | Wels | 6 Ngày | |
| OBL | Khách | BBC Nord | 8 Ngày | |
| OBL | Chủ | Vienna Basket | 14 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok