Turkish Basketball League
Galatasaray Cafe Crown
79
H4(40-39)
70
Esenler Erokspor
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Galatasaray Cafe Crown | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 88.3 | 79.2 | 9.1 | 10 | 50.0% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 97.3 | 80 | 17.3 | 9 | 66.7% | |
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 79.3 | 78.3 | 1 | 10 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 6 | 3 | 3 | 88.3 | 79.2 | 9.1 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 41.7 | 38.3 | 3.4 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 45.3 | 40.7 | 4.6 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 38 | 36 | 2 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 6 | 3 | 3 | 41.7 | 38.3 | 3.4 | 50.0% | ||
| Esenler Erokspor | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 2 | 83.2 | 83.8 | -0.6 | 5 | 66.7% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 80 | 82 | -2 | 6 | 66.7% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 86.3 | 85.7 | 0.6 | 6 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 6 | 4 | 2 | 83.2 | 83.8 | -0.6 | 66.7% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 42.5 | 44.3 | -1.8 | 16.7% | ||
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 41.3 | 43.3 | -2 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 43.7 | 45.3 | -1.6 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 6 | 1 | 3 | 42.5 | 44.3 | -1.8 | 16.7% | ||
Thành tích đối đầu
| Galatasaray Cafe Crown | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| TBL | Esenler Erokspor | 85-86 | 37-40 | Galatasaray Cafe Crown | T | -1 | T | 171 | 177.5 | X | ||
| TBL | Galatasaray Cafe Crown | 88-76 | 43-31 | Esenler Erokspor | T | 12 | T | 164 | 167.5 | X | ||
Thành tích gần đây
| Galatasaray Cafe Crown | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BC League | Legia | 79-72 | 34-32 | Galatasaray Cafe Crown | B | 7 | B | 151 | 165.5 | X | ||
| TBL | Maik Ze Fendi | 74-87 | 29-41 | Galatasaray Cafe Crown | T | -13 | T | 161 | 166 | X | ||
| TBL | Galatasaray Cafe Crown | 102-68 | 38-34 | Bordo Sportif RS | T | 34 | T | 170 | 163 | T | ||
| BC League | Galatasaray Cafe Crown | 83-77 | 42-33 | Strasbourg | T | 6 | B | 160 | 166.5 | X | ||
| TBL | Besiktas | 83-80 | 44-39 | Galatasaray Cafe Crown | B | 3 | T | 163 | 166.5 | X | ||
| TBL | Galatasaray Cafe Crown | 88-93 | 41-45 | Bursaspor | B | -5 | B | 181 | 163.5 | T | ||
| BC League | Cibona Zagreb | 96-76 | 50-42 | Galatasaray Cafe Crown | B | 20 | B | 172 | 165 | T | ||
| TBL | Pinar Karsiyaka | 78-71 | 35-34 | Galatasaray Cafe Crown | B | 7 | B | 149 | 162.5 | X | ||
| TBL | Galatasaray Cafe Crown | 102-79 | 57-43 | Cayirova | T | 23 | T | 181 | 164 | T | ||
| FC | Tofas | 81-76 | 37-41 | Galatasaray Cafe Crown | B | 5 | B | 157 | 168.5 | X | ||
| FC | Medical Park Trabzonspor | 65-77 | 33-43 | Galatasaray Cafe Crown | T | -12 | T | 142 | 164.5 | X | ||
| FC | Cayirova | 75-80 | 33-46 | Galatasaray Cafe Crown | T | -5 | B | 155 | 159.5 | X | ||
| FC | CSKA Moscow | 65-75 | 35-38 | Galatasaray Cafe Crown | T | -10 | 140 | |||||
| FC | Galatasaray Cafe Crown | 89-93 | 41-47 | Maik Ze Fendi | B | -4 | B | 182 | 163.5 | T | ||
| FC | Tofas | 81-60 | 34-36 | Galatasaray Cafe Crown | B | 21 | 141 | |||||
| Esenler Erokspor | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Esenler Erokspor | 106-70 | 51-35 | Sporting Lisbon | T | 36 | T | 176 | 161.5 | T | ||
| TBL | Esenler Erokspor | 71-89 | 36-42 | Turk Telekom | B | -18 | B | 160 | 163 | X | ||
| FIBA EUROPE CUP | Kolossos Rhodes | 69-71 | 29-29 | Esenler Erokspor | T | -2 | B | 140 | 164.5 | X | ||
| TBL | Medical Park Trabzonspor | 90-93 | 59-42 | Esenler Erokspor | T | -3 | T | 183 | 161.5 | T | ||
| FIBA EUROPE CUP | Esenler Erokspor | 118-96 | 68-36 | SCM Craiova | T | 22 | B | 214 | 167 | T | ||
| TBL | Esenler Erokspor | 73-70 | 43-43 | Efes Pilsen | T | 3 | T | 143 | 168.5 | X | ||
| FIBA EUROPE CUP | Rilski Sportist | 62-94 | 33-56 | Esenler Erokspor | T | -32 | T | 156 | 165.5 | X | ||
| TBL | Tofas | 79-87 | 34-48 | Esenler Erokspor | T | -8 | T | 166 | 170 | X | ||
| FIBA EUROPE CUP | Esenler Erokspor | 92-63 | 45-30 | Gence | T | 29 | T | 155 | 168 | X | ||
| TBL | Esenler Erokspor | 96-87 | 45-45 | Petkim Spor | T | 9 | T | 183 | 164 | T | ||
| TBL | Manisa | 88-79 | 43-41 | Esenler Erokspor | B | 9 | B | 167 | 168.5 | X | ||
| FC | Bourg-en-Bresse | 86-81 | 49-43 | Esenler Erokspor | B | 5 | T | 167 | 167.5 | X | ||
| FC | Lietuvos Rytas | 104-87 | 50-38 | Esenler Erokspor | B | 17 | 191 | |||||
| FC | Efes Pilsen | 75-77 | 39-36 | Esenler Erokspor | T | -2 | 152 | |||||
| TBL | Esenler Erokspor | 73-96 | 37-64 | Fenerbahce | B | -23 | B | 169 | 166.5 | T | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| TBL | Khách | Manisa | 6 Ngày | |
| BC League | Chủ | Legia | 10 Ngày | |
| TBL | Chủ | Petkim Spor | 12 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Khách | Gence | 4 Ngày | |
| TBL | Chủ | Bahcesehir Kol. | 7 Ngày | |
| FIBA EUROPE CUP | Chủ | Rilski Sportist | 10 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok