Turkey Basketball League
Fenerbahce 2
82
Hết
(45-41,37-37)78
Ankaragucu Mamak
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Fenerbahce 2 | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 3 | 5 | 72.9 | 78.8 | -5.9 | 13 | 37.5% | |
| Sân nhà | 4 | 1 | 3 | 75.2 | 81.8 | -6.6 | 13 | 25.0% | |
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 70.5 | 75.8 | -5.3 | 9 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 3 | 5 | 72.9 | 78.8 | -5.9 | 37.5% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 4 | 4 | 35.2 | 38.1 | -2.9 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 35 | 39.8 | -4.8 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 35.5 | 36.5 | -1 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 4 | 4 | 35.2 | 38.1 | -2.9 | 50.0% | ||
| Ankaragucu Mamak | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 3 | 5 | 79.4 | 90.8 | -11.4 | 12 | 37.5% | |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 80.8 | 85.8 | -5 | 9 | 60.0% | |
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 77 | 99 | -22 | 16 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 3 | 5 | 79.4 | 90.8 | -11.4 | 37.5% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 3 | 5 | 41.1 | 46.8 | -5.7 | 37.5% | ||
| Sân nhà | 5 | 2 | 3 | 40.4 | 44.4 | -4 | 40.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 42.3 | 50.7 | -8.4 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 8 | 3 | 5 | 41.1 | 46.8 | -5.7 | 37.5% | ||
Thành tích đối đầu
| Fenerbahce 2 | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| TBL | Ankaragucu Mamak | 72-75 | 41-36 | Fenerbahce 2 | T | -3 | T | 147 | 163.5 | X | ||
| TBL | Fenerbahce 2 | 67-73 | 39-39 | Ankaragucu Mamak | B | -6 | B | 140 | 160.5 | X | ||
| TBL | Fenerbahce 2 | 78-86 | 32-37 | Ankaragucu Mamak | B | -8 | B | 164 | 164 | |||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 85-66 | 45-31 | Fenerbahce 2 | B | 19 | B | 151 | 163 | X | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 97-84 | 48-45 | Fenerbahce 2 | B | 13 | 181 | |||||
| TBL | Fenerbahce 2 | 79-94 | 50-55 | Ankaragucu Mamak | B | -15 | 173 | |||||
| TBL | Fenerbahce 2 | 104-99 | 52-51 | Ankaragucu Mamak | T | 5 | 203 | |||||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 84-70 | 42-32 | Fenerbahce 2 | B | 14 | 154 | |||||
Thành tích gần đây
| Fenerbahce 2 | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| TBL | Fenerbahce 2 | 70-77 | 35-46 | Ormanspor Genc Ankara | B | -7 | B | 147 | 165 | X | ||
| TBL | Buyukcekmece | 85-87 | 51-43 | Fenerbahce 2 | T | -2 | T | 172 | 156.5 | T | ||
| TBL | Fenerbahce 2 | 77-85 | 40-36 | Mersin BŞB | B | -8 | T | 162 | 160.5 | T | ||
| TBL | Harem Spor | 74-51 | 37-24 | Fenerbahce 2 | B | 23 | B | 125 | 162.5 | X | ||
| TBL | Fenerbahce 2 | 68-81 | 25-39 | Pizza Bulls | B | -13 | B | 149 | 158.5 | X | ||
| TBL | Genclik Final Spor | 75-74 | 31-39 | Fenerbahce 2 | B | 1 | T | 149 | 156 | X | ||
| TBL | Fenerbahce 2 | 86-84 | 40-38 | Kecioren Baglum | T | 2 | 170 | |||||
| TBL | Balıkesir BŞB | 69-70 | 27-36 | Fenerbahce 2 | T | -1 | B | 139 | 162.5 | X | ||
| FC | Fenerbahce 2 | 67-80 | 32-40 | Goztepe | B | -13 | 147 | |||||
| TBL | Konya BBSK | 91-63 | 48-26 | Fenerbahce 2 | B | 28 | B | 154 | 171 | X | ||
| TBL | Fenerbahce 2 | 98-93 | 47-44 | Konya BBSK | T | 5 | T | 191 | 169 | T | ||
| TBL | Konya BBSK | 102-80 | 52-32 | Fenerbahce 2 | B | 22 | B | 182 | 168.5 | T | ||
| TBL | Harem Spor | 78-70 | 43-47 | Fenerbahce 2 | B | 8 | B | 148 | 173 | X | ||
| TBL | Fenerbahce 2 | 91-90 | 34-49 | Balıkesir BŞB | T | 1 | B | 181 | 170 | T | ||
| TBL | Kahramanmaras Istiklal | 95-96 | 38-43 | Fenerbahce 2 | T | -1 | T | 191 | 174 | T | ||
| Ankaragucu Mamak | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| TBL | Ankaragucu Mamak | 62-71 | 31-37 | Gaziantep | B | -9 | B | 133 | 163 | X | ||
| TBL | Sigortam.net ITU | 95-92 | 44-53 | Ankaragucu Mamak | B | 3 | H | 187 | 169 | T | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 93-88 | 37-54 | Konya BBSK | T | 5 | B | 181 | 163.5 | T | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 88-86 | 46-45 | Goztepe | T | 2 | T | 174 | 161.5 | T | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 91-84 | 47-31 | Ormanspor Genc Ankara | T | 7 | T | 175 | 166.5 | T | ||
| TBL | Buyukcekmece | 89-77 | 51-41 | Ankaragucu Mamak | B | 12 | 166 | |||||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 70-100 | 41-55 | Mersin BŞB | B | -30 | T | 170 | 169 | T | ||
| TBL | Harem Spor | 113-62 | 57-33 | Ankaragucu Mamak | B | 51 | B | 175 | 160.5 | T | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 65-81 | 36-36 | Cayirova | B | -16 | B | 146 | 168.5 | X | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 77-70 | 45-30 | Genclik Final Spor | T | 7 | T | 147 | 167 | X | ||
| TBL | Goztepe | 94-81 | 50-38 | Ankaragucu Mamak | B | 13 | B | 175 | 174 | T | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 84-80 | 46-39 | Konya BBSK | T | 4 | T | 164 | 167 | X | ||
| TBL | Harem Spor | 80-87 | 40-35 | Ankaragucu Mamak | T | -7 | T | 167 | 167.5 | X | ||
| TBL | Ankaragucu Mamak | 79-75 | 38-41 | Balıkesir BŞB | T | 4 | T | 154 | 165.5 | X | ||
| TBL | Kahramanmaras Istiklal | 90-96 | 39-46 | Ankaragucu Mamak | T | -6 | T | 186 | 165 | T | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| TBL | Khách | Konya BBSK | 7 Ngày | |
| TBL | Chủ | Sigortam.net ITU | 12 Ngày | |
| TBL | Khách | Gaziantep | 19 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| TBL | Chủ | Daruss Afaka | 6 Ngày | |
| TBL | Khách | Kahramanmaras Istiklal | 12 Ngày | |
| TBL | Chủ | TED Ankara Kolejliler | 19 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok