Tây Ban Nha: ACB
Manresa
100
Hết
(35-36,38-37)99
Obradoiro CAB
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Manresa | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 6 | 84.3 | 102.8 | -18.5 | 18 | 0.0% | |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 82.7 | 94.7 | -12 | 18 | 0.0% | |
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 86 | 111 | -25 | 18 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 0 | 6 | 84.3 | 102.8 | -18.5 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 0 | 6 | 38 | 51.2 | -13.2 | 0.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 37.3 | 50.3 | -13 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 38.7 | 52 | -13.3 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 0 | 6 | 38 | 51.2 | -13.2 | 0.0% | ||
| Obradoiro CAB | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 88.8 | 96 | -7.2 | 12 | 50.0% | |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 96 | 104.3 | -8.3 | 14 | 33.3% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 81.7 | 87.7 | -6 | 7 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 6 | 3 | 3 | 88.8 | 96 | -7.2 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 42.8 | 46.7 | -3.9 | 33.3% | ||
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 45 | 49 | -4 | 33.3% | ||
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 40.7 | 44.3 | -3.6 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 42.8 | 46.7 | -3.9 | 33.3% | ||
Thành tích đối đầu
| Manresa | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ACB | Obradoiro CAB | 86-94 | 35-38 | Manresa | T | -8 | T | 180 | 168 | T | ||
| ACB | Manresa | 76-56 | 37-25 | Obradoiro CAB | T | 20 | T | 132 | 169.5 | X | ||
| ACB | Manresa | 80-65 | 44-20 | Obradoiro CAB | T | 15 | T | 145 | 165.5 | X | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 104-99 | 42-49 | Manresa | B | 5 | T | 203 | 168 | T | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 98-91 | 43-41 | Manresa | B | 7 | B | 189 | 168.5 | T | ||
| ACB | Manresa | 104-84 | 54-56 | Obradoiro CAB | T | 20 | T | 188 | 170 | T | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 90-87 | 39-49 | Manresa | B | 3 | B | 177 | 169 | T | ||
| ACB | Manresa | 76-80 | 39-41 | Obradoiro CAB | B | -4 | B | 156 | 165 | X | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 97-83 | 54-32 | Manresa | B | 14 | B | 180 | 159.5 | T | ||
| ACB | Manresa | 79-85 | 42-41 | Obradoiro CAB | B | -6 | B | 164 | 161.5 | T | ||
| ACB | Manresa | 75-72 | 37-37 | Obradoiro CAB | T | 3 | B | 147 | 159.5 | X | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 90-97 | 50-46 | Manresa | T | -7 | T | 187 | 160.5 | T | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 89-75 | 49-37 | Manresa | B | 14 | B | 164 | 153.5 | T | ||
| ACB | Manresa | 78-82 | 32-37 | Obradoiro CAB | B | -4 | B | 160 | 146 | T | ||
| ACB | Manresa | 64-81 | 23-46 | Obradoiro CAB | B | -17 | B | 145 | 149 | X | ||
Thành tích gần đây
| Manresa | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ULEB | Lietkabelis | 66-80 | 28-45 | Manresa | T | -14 | T | 146 | 170 | X | ||
| ACB | Baskonia | 106-83 | 50-40 | Manresa | B | 23 | B | 189 | 182.5 | T | ||
| ULEB | Balkan Botevgrad | 65-76 | 36-39 | Manresa | T | -11 | B | 141 | 171.5 | X | ||
| ACB | Manresa | 81-99 | 37-52 | San Pablo Burgos | B | -18 | B | 180 | 185.5 | X | ||
| ULEB | Manresa | 108-88 | 57-46 | BC Roma SPQR | T | 20 | T | 196 | 181 | T | ||
| ACB | Manresa | 72-84 | 35-48 | Unicaja | B | -12 | B | 156 | 180.5 | X | ||
| ULEB | Bahcesehir Kol. | 100-88 | 53-44 | Manresa | B | 12 | T | 188 | 175.5 | T | ||
| ACB | Real Madrid | 120-83 | 62-38 | Manresa | B | 37 | B | 203 | 184.5 | T | ||
| ULEB | Manresa | 101-89 | 62-45 | Ulm | T | 12 | T | 190 | 175 | T | ||
| ACB | Manresa | 95-101 | 40-51 | Breogan | B | -6 | B | 196 | 187.5 | T | ||
| ULEB | PAOK | 93-78 | 40-41 | Manresa | B | 15 | B | 171 | 174.5 | X | ||
| ACB | Bilbao | 107-92 | 44-38 | Manresa | B | 15 | B | 199 | 173 | T | ||
| FC | Manresa | 77-90 | 42-38 | Barcelona | B | -13 | B | 167 | 171 | X | ||
| FC | MoraBanc Andorra | 74-83 | 30-33 | Manresa | T | -9 | 157 | |||||
| FC | Manresa | 99-103 | 42-45 | Ciutat i provincia Lleida | B | -4 | 202 | |||||
| Obradoiro CAB | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ACB | Obradoiro CAB | 90-110 | 43-50 | Breogan | B | -20 | B | 200 | 189.5 | T | ||
| ACB | Tenerife | 106-76 | 49-33 | Obradoiro CAB | B | 30 | B | 182 | 174.5 | T | ||
| ACB | San Pablo Burgos | 72-79 | 38-46 | Obradoiro CAB | T | -7 | T | 151 | 184.5 | X | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 91-89 | 49-43 | Ciutat i provincia Lleida | T | 2 | B | 180 | 183.5 | X | ||
| ACB | Obradoiro CAB | 107-114 | 43-54 | Real Madrid | B | -7 | T | 221 | 178.5 | T | ||
| ACB | MoraBanc Andorra | 85-90 | 46-43 | Obradoiro CAB | T | -5 | T | 175 | 175 | |||
| FC | Obradoiro CAB | 84-86 | 39-46 | Unicaja | B | -2 | 170 | |||||
| FC | Obradoiro CAB | 95-108 | 38-56 | Valencia | B | -13 | 203 | |||||
| FC | Obradoiro CAB | 81-84 | 43-39 | Breogan | B | -3 | 165 | |||||
| FC | Basquet Coruna | 89-82 | 49-37 | Obradoiro CAB | B | 7 | B | 171 | 145.5 | T | ||
| LEB | Obradoiro CAB | 85-68 | 47-42 | Gipuzkoa Basket | T | 17 | T | 153 | 158.5 | X | ||
| LEB | Estela | 65-95 | 34-53 | Obradoiro CAB | T | -30 | 160 | |||||
| LEB | Obradoiro CAB | 89-79 | 45-41 | MMT Estudiantes | T | 10 | B | 168 | 164 | T | ||
| LEB | Tizona Burgos | 99-96 | 47-53 | Obradoiro CAB | B | 3 | B | 195 | 170 | T | ||
| LEB | Obradoiro CAB | 94-57 | 49-21 | Ourense | T | 37 | 151 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| ULEB | Chủ | KK Bosna ASA BH TELECOM | 3 Ngày | |
| ACB | Khách | Ciutat i provincia Lleida | 8 Ngày | |
| ULEB | Chủ | PAOK | 11 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| ACB | Khách | Barcelona | 8 Ngày | |
| ACB | Chủ | Basquet Girona | 15 Ngày | |
| ACB | Chủ | Bilbao | 28 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok