Lietuvos krepsinio lyga
Juventus
65
H4(42-48)
60
Zalgiris
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Juventus | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 3 | 5 | 85.2 | 87.2 | -2 | 8 | 37.5% | |
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 90.8 | 84.5 | 6.3 | 5 | 75.0% | |
| Sân Khách | 4 | 0 | 4 | 79.8 | 90 | -10.2 | 9 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 3 | 5 | 85.2 | 87.2 | -2 | 37.5% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 5 | 3 | 46.1 | 42.2 | 3.9 | 62.5% | ||
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 48 | 44 | 4 | 75.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 44.2 | 40.5 | 3.7 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 5 | 3 | 46.1 | 42.2 | 3.9 | 62.5% | ||
| Zalgiris | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 8 | 0 | 93.1 | 75 | 18.1 | 1 | 100.0% | |
| Sân nhà | 4 | 4 | 0 | 95 | 72.2 | 22.8 | 1 | 100.0% | |
| Sân Khách | 4 | 4 | 0 | 91.2 | 77.8 | 13.4 | 1 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 8 | 0 | 93.1 | 75 | 18.1 | 100.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 6 | 2 | 42.6 | 38.1 | 4.5 | 75.0% | ||
| Sân nhà | 4 | 4 | 0 | 45.2 | 36.2 | 9 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 40 | 40 | 0 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 6 | 2 | 42.6 | 38.1 | 4.5 | 75.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Juventus | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LKL | Zalgiris | 95-77 | 50-39 | Juventus | B | 18 | T | 172 | 176 | X | ||
| LKL | Juventus | 69-100 | 30-53 | Zalgiris | B | -31 | B | 169 | 172 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 107-75 | 45-34 | Juventus | B | 32 | B | 182 | 173.5 | T | ||
| LKL | Zalgiris | 108-93 | 51-56 | Juventus | B | 15 | H | 201 | 170.5 | T | ||
| LKL | Juventus | 83-94 | 49-39 | Zalgiris | B | -11 | T | 177 | 169 | T | ||
| LKL | Juventus | 75-91 | 48-46 | Zalgiris | B | -16 | B | 166 | 166.5 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 98-68 | 52-31 | Juventus | B | 30 | B | 166 | 165.5 | T | ||
| LKL | Juventus | 75-96 | 33-39 | Zalgiris | B | -21 | B | 171 | 163 | T | ||
| LKL | Zalgiris | 84-81 | 41-35 | Juventus | B | 3 | T | 165 | 166.5 | X | ||
| LKL | Juventus | 67-128 | 28-62 | Zalgiris | B | -61 | B | 195 | 164.5 | T | ||
| LKL | Zalgiris | 84-67 | 40-31 | Juventus | B | 17 | B | 151 | 159 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 92-62 | 49-34 | Juventus | B | 30 | B | 154 | 166 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 101-63 | 56-26 | Juventus | B | 38 | B | 164 | 161 | T | ||
| LKL | Juventus | 69-79 | 36-41 | Zalgiris | B | -10 | T | 148 | 163.5 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 92-78 | 49-35 | Juventus | B | 14 | T | 170 | 168.5 | T | ||
Thành tích gần đây
| Juventus | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BC League | Juventus | 98-95 | 40-46 | Pardubice | T | 3 | B | 193 | 166.5 | T | ||
| LKL | Jonava | 94-82 | 45-42 | Juventus | B | 12 | B | 176 | 166 | T | ||
| LKL | Juventus | 76-94 | 42-51 | Lietuvos Rytas | B | -18 | B | 170 | 177 | X | ||
| BC League | Reggiana | 75-76 | 50-47 | Juventus | T | -1 | T | 151 | 167 | X | ||
| LKL | Juventus | 100-90 | 57-51 | Gargzdai | T | 10 | T | 190 | 175 | T | ||
| LKL | Siauliai | 83-71 | 41-53 | Juventus | B | 12 | B | 154 | 174.5 | X | ||
| BC League | Juventus | 69-105 | 29-44 | Unicaja | B | -36 | B | 174 | 170 | T | ||
| LKL | Juventus | 93-77 | 41-36 | Taurage | T | 16 | T | 170 | 170.5 | X | ||
| LKL | Juventus | 94-77 | 52-38 | Nevezis | T | 17 | T | 171 | 176.5 | X | ||
| LKL | Neptunas | 99-84 | 49-36 | Juventus | B | 15 | B | 183 | 175 | T | ||
| LKL | Lietkabelis | 84-82 | 27-46 | Juventus | B | 2 | T | 166 | 171 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 95-77 | 50-39 | Juventus | B | 18 | T | 172 | 176 | X | ||
| LKL | Juventus | 69-100 | 30-53 | Zalgiris | B | -31 | B | 169 | 172 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 107-75 | 45-34 | Juventus | B | 32 | B | 182 | 173.5 | T | ||
| LKL | Juventus | 103-90 | 55-36 | Neptunas | T | 13 | T | 193 | 177.5 | T | ||
| Zalgiris | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EURO | Besiktas | 67-83 | 31-45 | Zalgiris | T | -16 | T | 150 | 173 | X | ||
| LKL | Lietuvos Rytas | 89-94 | 49-42 | Zalgiris | T | -5 | B | 183 | 172.5 | T | ||
| EURO | Zalgiris | 87-80 | 44-40 | Partizan | T | 7 | H | 167 | 164.5 | T | ||
| EURO | Virtus Bologna | 74-91 | 35-37 | Zalgiris | T | -17 | T | 165 | 171.5 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 86-63 | 41-26 | Jonava | T | 23 | T | 149 | 165 | X | ||
| EURO | Zalgiris | 105-85 | 50-34 | Lyon Asvel Villeurbanne | T | 20 | T | 190 | 173 | T | ||
| LKL | Zalgiris | 96-76 | 43-42 | Taurage | T | 20 | B | 172 | 171 | T | ||
| EURO | Zalgiris | 70-85 | 36-42 | Efes Pilsen | B | -15 | B | 155 | 168.5 | X | ||
| EURO | Fenerbahce | 99-80 | 50-43 | Zalgiris | B | 19 | B | 179 | 164 | T | ||
| LKL | Nevezis | 76-80 | 40-34 | Zalgiris | T | -4 | B | 156 | 169 | X | ||
| EURO | Barcelona | 81-88 | 41-39 | Zalgiris | T | -7 | T | 169 | 173.5 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 97-68 | 49-40 | Lietkabelis | T | 29 | T | 165 | 164.5 | T | ||
| EURO | Paris | 82-78 | 41-38 | Zalgiris | B | 4 | B | 160 | 175.5 | X | ||
| EURO | Zalgiris | 91-93 | 44-44 | Olympiacos | B | -2 | T | 184 | 172 | T | ||
| LKL | Zalgiris | 101-82 | 48-37 | Siauliai | T | 19 | B | 183 | 172 | T | ||
3 trận sắp tới
Cập nhật



Youtube
Tiktok