Lietuvos krepsinio lyga
Nevezis
71
H4(49-41)
73
Siauliai
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Nevezis | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 1 | 6 | 73.6 | 82.4 | -8.8 | 10 | 14.3% | |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 78.3 | 76.3 | 2 | 10 | 33.3% | |
| Sân Khách | 4 | 0 | 4 | 70 | 87 | -17 | 10 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 7 | 1 | 6 | 73.6 | 82.4 | -8.8 | 14.3% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 7 | 2 | 4 | 36.3 | 43.6 | -7.3 | 28.6% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 39 | 39.3 | -0.3 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 4 | 0 | 3 | 34.2 | 46.8 | -12.6 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 7 | 2 | 4 | 36.3 | 43.6 | -7.3 | 28.6% | ||
| Siauliai | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 3 | 5 | 83.2 | 87.2 | -4 | 6 | 37.5% | |
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 84.5 | 83.5 | 1 | 7 | 50.0% | |
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 82 | 91 | -9 | 6 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 3 | 5 | 83.2 | 87.2 | -4 | 37.5% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 3 | 5 | 43.4 | 43.9 | -0.5 | 37.5% | ||
| Sân nhà | 4 | 1 | 3 | 43.5 | 46.2 | -2.7 | 25.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 43.2 | 41.5 | 1.7 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 3 | 5 | 43.4 | 43.9 | -0.5 | 37.5% | ||
Thành tích đối đầu
| Nevezis | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LKL | Siauliai | 95-75 | 51-38 | Nevezis | B | 20 | B | 170 | 179 | X | ||
| LKL | Nevezis | 87-88 | 40-45 | Siauliai | B | -1 | T | 175 | 175 | |||
| LKL | Siauliai | 98-95 | 46-44 | Nevezis | B | 3 | T | 193 | 178.5 | T | ||
| LKL CUP | Nevezis | 83-78 | 46-36 | Siauliai | T | 5 | T | 161 | 181 | X | ||
| LKL | Nevezis | 107-93 | 51-46 | Siauliai | T | 14 | T | 200 | 177.5 | T | ||
| LKL CUP | Siauliai | 95-92 | 46-45 | Nevezis | B | 3 | T | 187 | 178 | T | ||
| LKL | Nevezis | 92-104 | 46-53 | Siauliai | B | -12 | B | 196 | 188.5 | T | ||
| LKL | Siauliai | 96-91 | 52-47 | Nevezis | B | 5 | B | 187 | 187 | |||
| LKL | Nevezis | 106-90 | 54-47 | Siauliai | T | 16 | T | 196 | 184 | T | ||
| LKL CUP | Siauliai | 88-109 | 46-48 | Nevezis | T | -21 | T | 197 | 185 | T | ||
| LKL CUP | Nevezis | 104-108 | 51-52 | Siauliai | B | -4 | B | 212 | 182 | T | ||
| LKL | Siauliai | 95-91 | 50-45 | Nevezis | B | 4 | T | 186 | 175 | T | ||
| LKL | Nevezis | 86-94 | 44-45 | Siauliai | B | -8 | B | 180 | 176 | T | ||
| LKL | Siauliai | 85-77 | 49-47 | Nevezis | B | 8 | B | 162 | 177 | X | ||
| LKL CUP | Siauliai | 89-74 | 49-39 | Nevezis | B | 15 | B | 163 | 175 | X | ||
Thành tích gần đây
| Nevezis | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LKL | Nevezis | 87-76 | 49-42 | Gargzdai | T | 11 | T | 163 | 173 | X | ||
| LKL | Taurage | 80-76 | 43-40 | Nevezis | B | 4 | H | 156 | 167.5 | X | ||
| LKL CUP | Jurbarkas | 69-93 | 45-48 | Nevezis | T | -24 | T | 162 | 162 | |||
| LKL | Nevezis | 72-73 | 28-42 | Lietkabelis | B | -1 | T | 145 | 162 | X | ||
| LKL CUP | Nevezis | 86-101 | 38-45 | Gargzdai | B | -15 | B | 187 | 172 | T | ||
| LKL | Nevezis | 76-80 | 40-34 | Zalgiris | B | -4 | T | 156 | 169 | X | ||
| LKL CUP | Taurage | 81-76 | 49-36 | Nevezis | B | 5 | T | 157 | 164 | X | ||
| LKL | Neptunas | 89-62 | 55-22 | Nevezis | B | 27 | B | 151 | 175.5 | X | ||
| LKL | Juventus | 94-77 | 52-38 | Nevezis | B | 17 | B | 171 | 176.5 | X | ||
| LKL | Jonava | 85-65 | 37-37 | Nevezis | B | 20 | B | 150 | 176 | X | ||
| Asian Uni Bas League | Nevezis | 101-76 | 56-36 | Tartu Rock | T | 25 | T | 177 | 160.5 | T | ||
| FC | Nevezis | 76-84 | 36-43 | VEF Riga Juniors | B | -8 | H | 160 | 164.5 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 98-80 | 49-37 | Nevezis | B | 18 | T | 178 | 175.5 | T | ||
| LKL | Nevezis | 88-117 | 35-59 | Lietuvos Rytas | B | -29 | B | 205 | 183.5 | T | ||
| LKL | Nevezis | 95-98 | 42-41 | Juventus | B | -3 | T | 193 | 178.5 | T | ||
| Siauliai | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ULEB | Venezia | 98-77 | 52-39 | Siauliai | B | 21 | B | 175 | 171.5 | T | ||
| LKL | Siauliai | 81-91 | 49-39 | Taurage | B | -10 | B | 172 | 170.5 | T | ||
| ULEB | Siauliai | 98-93 | 49-49 | Maxima Roma | T | 5 | T | 191 | 171.5 | T | ||
| LKL | Neptunas | 110-88 | 51-40 | Siauliai | B | 22 | B | 198 | 173.5 | T | ||
| ULEB | Turk Telekom | 84-94 | 45-43 | Siauliai | T | -10 | T | 178 | 164 | T | ||
| LKL | Siauliai | 88-95 | 42-48 | Lietuvos Rytas | B | -7 | B | 183 | 175 | T | ||
| ULEB | Siauliai | 75-94 | 40-41 | Cluj-Napoca | B | -19 | B | 169 | 177 | X | ||
| LKL | Siauliai | 83-71 | 41-53 | Juventus | T | 12 | T | 154 | 174.5 | X | ||
| ULEB | Frankfurt | 79-71 | 28-35 | Siauliai | B | 8 | B | 150 | 174 | X | ||
| LKL | Jonava | 63-79 | 33-48 | Siauliai | T | -16 | T | 142 | 173.5 | X | ||
| ULEB | Siauliai | 74-71 | 41-32 | London Lions | T | 3 | T | 145 | 168.5 | X | ||
| LKL | Zalgiris | 101-82 | 48-37 | Siauliai | B | 19 | T | 183 | 172 | T | ||
| LKL | Siauliai | 86-77 | 42-45 | Lietkabelis | T | 9 | T | 163 | 171.5 | X | ||
| LKL | Gargzdai | 90-79 | 34-48 | Siauliai | B | 11 | B | 169 | 175 | X | ||
| FC | Siauliai | 88-95 | 42-53 | VEF Riga Juniors | B | -7 | B | 183 | 170 | T | ||
3 trận sắp tới
Cập nhật



Youtube
Tiktok