Croatian A-1 League
Dubrava
81
Hết
(31-41,50-34)75
Zabok
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Dubrava | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 6 | 73.5 | 86.7 | -13.2 | 12 | 0.0% | |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 71.3 | 83.7 | -12.4 | 12 | 0.0% | |
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 75.7 | 89.7 | -14 | 12 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 0 | 6 | 73.5 | 86.7 | -13.2 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 0 | 6 | 35.7 | 42.2 | -6.5 | 0.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 34.7 | 40 | -5.3 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 36.7 | 44.3 | -7.6 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 0 | 6 | 35.7 | 42.2 | -6.5 | 0.0% | ||
| Zabok | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 79.2 | 83.7 | -4.5 | 9 | 33.3% | |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 81.5 | 70 | 11.5 | 6 | 100.0% | |
| Sân Khách | 4 | 0 | 4 | 78 | 90.5 | -12.5 | 11 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 79.2 | 83.7 | -4.5 | 33.3% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 39 | 43 | -4 | 33.3% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 38 | 36 | 2 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 39.5 | 46.5 | -7 | 25.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 39 | 43 | -4 | 33.3% | ||
Thành tích đối đầu
| Dubrava | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ENBL | Dubrava | 84-71 | 42-30 | Zabok | T | 13 | 155 | |||||
| liga A-1 | Zabok | 75-63 | 39-35 | Dubrava | B | 12 | 138 | |||||
| liga A-1 | Zabok | 94-68 | 55-36 | Dubrava | B | 26 | B | 162 | 165 | X | ||
| liga A-1 | Dubrava | 78-86 | 31-42 | Zabok | B | -8 | B | 164 | 167.5 | X | ||
| liga A-1 | Dubrava | 100-105 | 50-52 | Zabok | B | -5 | B | 205 | 170.5 | T | ||
| liga A-1 | Dubrava | 97-78 | 53-45 | Zabok | T | 19 | T | 175 | 159.5 | T | ||
| liga A-1 | Zabok | 78-71 | 40-34 | Dubrava | B | 7 | B | 149 | 162 | X | ||
| liga A-1 | Dubrava | 80-56 | 44-28 | Zabok | T | 24 | T | 136 | 167.5 | X | ||
| liga A-1 | Zabok | 81-96 | 45-43 | Dubrava | T | -15 | T | 177 | 165.5 | T | ||
| liga A-1 | Dubrava | 95-88 | 47-41 | Zabok | T | 7 | T | 183 | 164.5 | T | ||
| liga A-1 | Zabok | 61-65 | 31-29 | Dubrava | T | -4 | 126 | |||||
| Croatian Cup | Dubrava | 74-69 | 40-29 | Zabok | T | 5 | 143 | |||||
| liga A-1 | Dubrava | 76-71 | 37-40 | Zabok | T | 5 | T | 147 | 156 | X | ||
| liga A-1 | Dubrava | 73-83 | 31-42 | Zabok | B | -10 | B | 156 | 151.5 | T | ||
| liga A-1 | Zabok | 84-75 | 39-41 | Dubrava | B | 9 | T | 159 | 154.5 | T | ||
Thành tích gần đây
| Dubrava | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| liga A-1 | Kvarner | 95-81 | 51-38 | Dubrava | B | 14 | B | 176 | 166.5 | T | ||
| ENBL | Mitteldeutscher BC | 101-78 | 52-26 | Dubrava | B | 23 | 179 | |||||
| liga A-1 | Dubrava | 80-84 | 36-43 | Dubrovnik | B | -4 | 164 | |||||
| liga A-1 | Dinamo Zagreb | 85-62 | 42-34 | Dubrava | B | 23 | 147 | |||||
| liga A-1 | Dubrava | 62-86 | 32-37 | CO Split | B | -24 | 148 | |||||
| liga A-1 | Cedevita Junior | 89-84 | 40-38 | Dubrava | B | 5 | 173 | |||||
| ENBL | Dubrava | 87-82 | 46-46 | Kavkasia | T | 5 | 169 | |||||
| liga A-1 | Dubrava | 72-81 | 36-40 | Skrljevo | B | -9 | B | 153 | 164 | X | ||
| ENBL | Dubrava | 91-95 | 40-50 | Dinamo Zagreb | B | -4 | 186 | |||||
| ENBL | Alkar | 71-77 | 40-41 | Dubrava | T | -6 | 148 | |||||
| ENBL | Dubrava | 84-71 | 42-30 | Zabok | T | 13 | 155 | |||||
| FC | Dubrava | 83-58 | 44-40 | Beijing Sport University | T | 25 | T | 141 | 159 | X | ||
| liga A-1 | Cibona Zagreb | 92-87 | 46-49 | Dubrava | B | 5 | T | 179 | 159 | T | ||
| liga A-1 | Dubrava | 86-84 | 39-44 | Cibona Zagreb | T | 2 | 170 | |||||
| liga A-1 | Cibona Zagreb | 96-73 | 55-38 | Dubrava | B | 23 | B | 169 | 160 | T | ||
| Zabok | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| liga A-1 | Zabok | 84-68 | 41-42 | Skrljevo | T | 16 | 152 | |||||
| liga A-1 | Kvarner | 90-71 | 40-39 | Zabok | B | 19 | B | 161 | 167.5 | X | ||
| liga A-1 | Zabok | 79-72 | 35-30 | Samobor | T | 7 | 151 | |||||
| liga A-1 | Dubrovnik | 92-79 | 55-37 | Zabok | B | 13 | 171 | |||||
| liga A-1 | Cibona Zagreb | 100-84 | 50-37 | Zabok | B | 16 | 184 | |||||
| liga A-1 | Dinamo Zagreb | 80-78 | 41-45 | Zabok | B | 2 | T | 158 | 163.5 | X | ||
| ENBL | Zabok | 91-96 | 45-57 | Alkar | B | -5 | 187 | |||||
| ENBL | Zabok | 82-77 | 39-33 | Dinamo Zagreb | T | 5 | 159 | |||||
| ENBL | Dubrava | 84-71 | 42-30 | Zabok | B | 13 | 155 | |||||
| Asian Uni Bas League | Zabok | 87-86 | 42-43 | Kvarner | T | 1 | T | 173 | 159.5 | T | ||
| FC | Alkar | 96-83 | 51-34 | Zabok | B | 13 | B | 179 | 154.5 | T | ||
| liga A-1 | Zabok | 93-99 | 43-39 | CO Split | B | -6 | 192 | |||||
| liga A-1 | CO Split | 86-80 | 46-38 | Zabok | B | 6 | T | 166 | 166.5 | X | ||
| liga A-1 | Zabok | 75-63 | 39-35 | Dubrava | T | 12 | 138 | |||||
| liga A-1 | Kvarner | 94-75 | 51-42 | Zabok | B | 19 | B | 169 | 161.5 | T | ||
3 trận sắp tới
Cập nhật



Youtube
Tiktok