Estonian–Latvian Basketball League
Tartu Rock
86
Hết
(45-52,41-41)93
Valmiera
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Tartu Rock | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 2 | 81.2 | 74.5 | 6.7 | 6 | 66.7% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 76.3 | 66 | 10.3 | 10 | 66.7% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 86 | 83 | 3 | 6 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 6 | 4 | 2 | 81.2 | 74.5 | 6.7 | 66.7% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 4 | 2 | 44.5 | 41.8 | 2.7 | 66.7% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 41.3 | 35.3 | 6 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 47.7 | 48.3 | -0.6 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 6 | 4 | 2 | 44.5 | 41.8 | 2.7 | 66.7% | ||
| Valmiera | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 6 | 2 | 89.5 | 75.8 | 13.7 | 4 | 75.0% | |
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 90.8 | 72 | 18.8 | 3 | 75.0% | |
| Sân Khách | 4 | 3 | 1 | 88.2 | 79.5 | 8.7 | 5 | 75.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 6 | 2 | 89.5 | 75.8 | 13.7 | 75.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 6 | 2 | 42.5 | 38.6 | 3.9 | 75.0% | ||
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 40.5 | 35.8 | 4.7 | 75.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 3 | 1 | 44.5 | 41.5 | 3 | 75.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 6 | 2 | 42.5 | 38.6 | 3.9 | 75.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Tartu Rock | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ELBL | Tartu Rock | 95-100 | 43-55 | Valmiera | B | -5 | B | 195 | 169 | T | ||
| ELBL | Valmiera | 99-79 | 46-36 | Tartu Rock | B | 20 | B | 178 | 171 | T | ||
| ELBL | Tartu Rock | 86-81 | 40-41 | Valmiera | T | 5 | T | 167 | 164.5 | T | ||
| ELBL | Tartu Rock | 69-84 | 41-34 | Valmiera | B | -15 | B | 153 | 161 | X | ||
| ENBL | Tartu Rock | 83-101 | 38-56 | Valmiera | B | -18 | 184 | |||||
| ELBL | Valmiera | 89-87 | 42-29 | Tartu Rock | B | 2 | T | 176 | 150.5 | T | ||
| ELBL | Valmiera | 61-69 | 30-40 | Tartu Rock | T | -8 | B | 130 | 158 | X | ||
| ELBL | Tartu Rock | 93-71 | 43-29 | Valmiera | T | 22 | T | 164 | 160.5 | T | ||
| FC | Tartu Rock | 85-69 | 54-39 | Valmiera | T | 16 | T | 154 | 164 | X | ||
| ELBL | Tartu Rock | 110-79 | 59-37 | Valmiera | T | 31 | T | 189 | 162.5 | T | ||
| ELBL | Valmiera | 88-95 | 43-44 | Tartu Rock | T | -7 | B | 183 | 165 | T | ||
| FC | Tartu Rock | 87-93 | 35-48 | Valmiera | B | -6 | B | 180 | 162.5 | T | ||
| ELBL | Tartu Rock | 75-61 | 32-28 | Valmiera | T | 14 | T | 136 | 150.5 | X | ||
| ELBL | Valmiera | 65-93 | 22-47 | Tartu Rock | T | -28 | 158 | |||||
| ELBL | Tartu Rock | 65-63 | 37-37 | Valmiera | T | 2 | 128 | |||||
Thành tích gần đây
| Tartu Rock | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Wurzburg | 113-79 | 54-39 | Tartu Rock | B | 34 | B | 192 | 167.5 | T | ||
| ELBL | VEF Riga Juniors | 74-86 | 51-40 | Tartu Rock | T | -12 | 160 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Tartu Rock | 101-100 | 43-47 | Iraklis | T | 1 | T | 201 | 164 | T | ||
| ELBL | Tartu Rock | 65-41 | 36-24 | TAL TECH | T | 24 | 106 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | AEK Larnaca | 99-93 | 57-51 | Tartu Rock | B | 6 | 192 | 167 | T | |||
| FIBA EUROPE CUP | MZT Skopje | 92-95 | 39-44 | Tartu Rock | T | -3 | T | 187 | 161.5 | T | ||
| ELBL | Tartu Rock | 74-94 | 37-46 | Rigas Zelli | B | -20 | B | 168 | 165 | T | ||
| FIBA EUROPE CUP | Tartu Rock | 76-103 | 29-55 | Dziki Warszawa | B | -27 | B | 179 | 174.5 | T | ||
| ELBL | BK Ventspils | 92-85 | 52-55 | Tartu Rock | B | 7 | B | 177 | 169.5 | T | ||
| ELBL | BK Liepajas Lauvas | 83-87 | 42-48 | Tartu Rock | T | -4 | 170 | |||||
| ELBL | Tartu Rock | 90-63 | 51-36 | BC Kalev | T | 27 | T | 153 | 166 | X | ||
| FC | Tartu Rock | 84-59 | 40-28 | KK Viimsi | T | 25 | T | 143 | 169 | X | ||
| Asian Uni Bas League | Nevezis | 101-76 | 56-36 | Tartu Rock | B | 25 | B | 177 | 160.5 | T | ||
| FC | Siauliai | 109-99 | 59-49 | Tartu Rock | B | 10 | T | 208 | 170.5 | T | ||
| KML | Tartu Rock | 85-65 | 43-31 | BC Kalev | T | 20 | 150 | |||||
| Valmiera | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Valmiera | 80-74 | 45-33 | Manchester Giants | T | 6 | T | 154 | 167.5 | X | ||
| ELBL | Parnu | 76-74 | 37-39 | Valmiera | B | 2 | B | 150 | 163.5 | X | ||
| FIBA EUROPE CUP | Valmiera | 85-87 | 40-40 | Manisa | B | -2 | T | 172 | 166.5 | T | ||
| ELBL | Valmiera | 89-97 | 33-42 | VEF Riga Juniors | B | -8 | 186 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Chalon'Saone | 109-77 | 57-45 | Valmiera | B | 32 | B | 186 | 163.5 | T | ||
| ELBL | Valmiera | 81-59 | 39-31 | Latvijas Universitate | T | 22 | 140 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Valmiera | 82-74 | 39-32 | BC Kalev | T | 8 | T | 156 | 165 | X | ||
| ELBL | KK Viimsi | 87-91 | 47-34 | Valmiera | T | -4 | 178 | |||||
| FIBA EUROPE CUP | Bashkimi | 79-77 | 40-40 | Valmiera | B | 2 | T | 156 | 167.5 | X | ||
| ELBL | Keila | 82-106 | 47-60 | Valmiera | T | -24 | 188 | |||||
| ELBL | Valmiera | 95-56 | 38-29 | Keila Korvpallikool | T | 39 | 151 | |||||
| ELBL | Valmiera | 98-76 | 52-41 | BK Ventspils | T | 22 | T | 174 | 174 | |||
| ELBL | Rigas Juniori | 73-82 | 35-45 | Valmiera | T | -9 | 155 | |||||
| LBL | BK Ventspils | 89-92 | 50-44 | Valmiera | T | -3 | 181 | |||||
| LBL | Valmiera | 107-92 | 57-46 | BK Ventspils | T | 15 | 199 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Khách | Dziki Warszawa | 4 Ngày | |
| ELBL | Khách | Parnu | 8 Ngày | |
| FIBA EUROPE CUP | Chủ | MZT Skopje | 11 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| FIBA EUROPE CUP | Chủ | Bashkimi | 4 Ngày | |
| FIBA EUROPE CUP | Khách | BC Kalev | 10 Ngày | |
| FIBA EUROPE CUP | Khách | Chalon'Saone | 13 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok