German Basketball Pro A
Bochum
80
Hết
(39-39,41-44)83
Crailsheim Merlins
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Bochum | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 5 | 79.4 | 85.7 | -6.3 | 14 | 28.6% | |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 79.7 | 82 | -2.3 | 15 | 33.3% | |
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 79.2 | 88.5 | -9.3 | 14 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 7 | 2 | 5 | 79.4 | 85.7 | -6.3 | 28.6% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 7 | 6 | 1 | 41.1 | 36.9 | 4.2 | 85.7% | ||
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 43.3 | 38.3 | 5 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 3 | 1 | 39.5 | 35.8 | 3.7 | 75.0% | ||
| 10 trận gần | 7 | 6 | 1 | 41.1 | 36.9 | 4.2 | 85.7% | ||
| Crailsheim Merlins | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 6 | 1 | 80.4 | 66.3 | 14.1 | 2 | 85.7% | |
| Sân nhà | 4 | 4 | 0 | 78.2 | 66.5 | 11.7 | 2 | 100.0% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 83.3 | 66 | 17.3 | 5 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 7 | 6 | 1 | 80.4 | 66.3 | 14.1 | 85.7% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 7 | 3 | 4 | 38.7 | 35.4 | 3.3 | 42.9% | ||
| Sân nhà | 4 | 1 | 3 | 37 | 35.8 | 1.2 | 25.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 41 | 35 | 6 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 7 | 3 | 4 | 38.7 | 35.4 | 3.3 | 42.9% | ||
Thành tích đối đầu
| Bochum | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GPA | Crailsheim Merlins | 90-77 | 43-32 | Bochum | B | 13 | T | 167 | 169.5 | X | ||
| GPA | Bochum | 84-110 | 37-60 | Crailsheim Merlins | B | -26 | B | 194 | 169.5 | T | ||
| GPA | Bochum | 67-101 | 36-52 | Crailsheim Merlins | B | -34 | B | 168 | 169.5 | X | ||
| GPA | Crailsheim Merlins | 87-94 | 44-43 | Bochum | T | -7 | T | 181 | 166.5 | T | ||
Thành tích gần đây
| Bochum | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GPA | Bayreuth | 98-83 | 35-47 | Bochum | B | 15 | 181 | |||||
| GPA | Bochum | 73-76 | 40-36 | SBB Baskets Wolmirstedt | B | -3 | 149 | |||||
| GPA | Tubingen | 85-75 | 38-32 | Bochum | B | 10 | 160 | |||||
| GPA | Bochum | 93-100 | 44-43 | Gottingen | B | -7 | 193 | |||||
| GPA | Giessen | 94-78 | 40-44 | Bochum | B | 16 | 172 | |||||
| GPA | Bochum | 73-70 | 46-36 | Eisbaren Bremerhaven | T | 3 | 143 | |||||
| GPA | Paderborn | 77-81 | 30-35 | Bochum | T | -4 | 158 | |||||
| FC | Bochum | 91-46 | 55-21 | Neustadt | T | 45 | 137 | |||||
| FC | Bochum | 88-96 | 50-55 | Koblenz | B | -8 | B | 184 | 170.5 | T | ||
| GPA | Bayreuth | 103-88 | 50-45 | Bochum | B | 15 | 191 | |||||
| GPA | Bochum | 96-84 | 56-37 | WWU Baskets Munster | T | 12 | 180 | |||||
| GPA | Crailsheim Merlins | 90-77 | 43-32 | Bochum | B | 13 | T | 167 | 169.5 | X | ||
| GPA | Bochum | 67-95 | 28-41 | Giessen | B | -28 | 162 | |||||
| GPA | Nurnberger | 99-58 | 55-32 | Bochum | B | 41 | 157 | |||||
| GPA | Bochum | 74-92 | 29-46 | SBB Baskets Wolmirstedt | B | -18 | 166 | |||||
| Crailsheim Merlins | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GPA | Crailsheim Merlins | 65-58 | 28-32 | Paderborn | T | 7 | 123 | |||||
| GPA | Crailsheim Merlins | 80-68 | 33-36 | Eisbaren Bremerhaven | T | 12 | 148 | |||||
| GPA | Orange Academy | 84-78 | 39-48 | Crailsheim Merlins | B | 6 | 162 | |||||
| GPA | Crailsheim Merlins | 83-76 | 39-42 | Giessen | T | 7 | 159 | |||||
| GPA | PS Karlsruhe | 47-91 | 22-40 | Crailsheim Merlins | T | -44 | 138 | |||||
| GPA | Crailsheim Merlins | 85-64 | 48-33 | Tubingen | T | 21 | 149 | |||||
| GPA | ETB Miners | 67-81 | 44-35 | Crailsheim Merlins | T | -14 | 148 | |||||
| GBC | Crailsheim Merlins | 86-93 | 39-36 | Phoenix Hagen | B | -7 | T | 179 | 169.5 | T | ||
| GPA | Giessen | 87-70 | 35-35 | Crailsheim Merlins | B | 17 | 157 | |||||
| GPA | Crailsheim Merlins | 88-86 | 43-41 | Giessen | T | 2 | 174 | |||||
| GPA | Giessen | 89-79 | 48-38 | Crailsheim Merlins | B | 10 | B | 168 | 165 | T | ||
| GPA | Crailsheim Merlins | 77-89 | 33-35 | Giessen | B | -12 | 166 | |||||
| GPA | Crailsheim Merlins | 96-87 | 48-45 | Gottingen | T | 9 | 183 | |||||
| GPA | Phoenix Hagen | 90-93 | 46-46 | Crailsheim Merlins | T | -3 | 183 | |||||
| GPA | Crailsheim Merlins | 90-77 | 43-32 | Bochum | T | 13 | B | 167 | 169.5 | X | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| GPA | Khách | Koblenz | 6 Ngày | |
| GPA | Chủ | Artland | 8 Ngày | |
| GPA | Khách | PS Karlsruhe | 14 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| GPA | Chủ | RheinEnergie Koln | 6 Ngày | |
| GPA | Khách | Heidelberg | 8 Ngày | |
| GPA | Chủ | Nurnberger | 14 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok