Israeli Basketball Premier League
Maccabi Ironi Ramat Gan
61
Hết
(30-46,31-51)97
Maccabi Rishon
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Maccabi Ironi Ramat Gan | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 91.5 | 87 | 4.5 | 3 | 75.0% | |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 90 | 88 | 2 | 5 | 100.0% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 92 | 86.7 | 5.3 | 3 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 4 | 3 | 1 | 91.5 | 87 | 4.5 | 75.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 46.2 | 41.5 | 4.7 | 75.0% | ||
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 47 | 39 | 8 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 46 | 42.3 | 3.7 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 4 | 3 | 1 | 46.2 | 41.5 | 4.7 | 75.0% | ||
| Maccabi Rishon | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 77.8 | 82.2 | -4.4 | 8 | 50.0% | |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 77.7 | 86.3 | -8.6 | 9 | 33.3% | |
| Sân Khách | 1 | 1 | 0 | 78 | 70 | 8 | 8 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 4 | 2 | 2 | 77.8 | 82.2 | -4.4 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 41.2 | 38 | 3.2 | 75.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 39.3 | 36.7 | 2.6 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 1 | 1 | 0 | 47 | 42 | 5 | 100.0% | ||
| 10 trận gần | 4 | 3 | 1 | 41.2 | 38 | 3.2 | 75.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Maccabi Ironi Ramat Gan | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| IPL | Maccabi Rishon | 87-99 | 43-39 | Maccabi Ironi Ramat Gan | T | -12 | T | 186 | 165.5 | T | ||
| IPL | Maccabi Ironi Ramat Gan | 84-67 | 42-36 | Maccabi Rishon | T | 17 | T | 151 | 162.5 | X | ||
| Israel League Cup | Maccabi Ironi Ramat Gan | 83-75 | 41-42 | Maccabi Rishon | T | 8 | T | 158 | 160.5 | X | ||
| FC | Maccabi Rishon | 102-106 | 52-43 | Maccabi Ironi Ramat Gan | T | -4 | B | 208 | 160 | T | ||
| ILL | Maccabi Ironi Ramat Gan | 94-69 | 52-27 | Maccabi Rishon | T | 25 | T | 163 | 162 | T | ||
| ILL | Maccabi Rishon | 85-69 | 51-29 | Maccabi Ironi Ramat Gan | B | 16 | B | 154 | 159.5 | X | ||
Thành tích gần đây
| Maccabi Ironi Ramat Gan | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| IPL | Gilboa Galil | 77-86 | 42-41 | Maccabi Ironi Ramat Gan | T | -9 | T | 163 | 165.5 | X | ||
| IPL | Maccabi Ironi Ramat Gan | 90-88 | 47-39 | Ironi Kiryat Ata | T | 2 | B | 178 | 178 | |||
| IPL | Galil Elyon | 104-101 | 43-46 | Maccabi Ironi Ramat Gan | B | 3 | B | 205 | 168 | T | ||
| IPL | Bnei Herzliya | 79-89 | 42-51 | Maccabi Ironi Ramat Gan | T | -10 | T | 168 | 178 | X | ||
| Israel League Cup | Maccabi Ironi Ramat Gan | 84-89 | 41-44 | Maccabi Ashdod | B | -5 | B | 173 | 169 | T | ||
| Israel League Cup | Hapoel Holon | 83-80 | 40-39 | Maccabi Ironi Ramat Gan | B | 3 | T | 163 | 166.5 | X | ||
| Israel League Cup | Maccabi Ironi Ramat Gan | 82-99 | 43-41 | Galil Elyon | B | -17 | B | 181 | 167 | T | ||
| Israel League Cup | Gilboa Galil | 77-75 | 43-42 | Maccabi Ironi Ramat Gan | B | 2 | 152 | |||||
| FC | Maccabi Ashdod | 103-92 | 47-52 | Maccabi Ironi Ramat Gan | B | 11 | 195 | |||||
| IPL | Maccabi Ironi Ramat Gan | 110-104 | 56-51 | Hapoel Holon | T | 6 | T | 214 | 177.5 | T | ||
| IPL | Ironi Kiryat Ata | 83-90 | 47-42 | Maccabi Ironi Ramat Gan | T | -7 | T | 173 | 176.5 | X | ||
| IPL | Hapoel Beer Sheva | 101-95 | 40-52 | Maccabi Ironi Ramat Gan | B | 6 | B | 196 | 172 | T | ||
| IPL | Maccabi Ironi Ramat Gan | 87-89 | 44-48 | Maccabi Raanana | B | -2 | B | 176 | 169.5 | T | ||
| IPL | Maccabi Ironi Ramat Gan | 88-104 | 43-56 | Bnei Herzliya | B | -16 | B | 192 | 175.5 | T | ||
| IPL | Galil Elyon | 71-82 | 32-39 | Maccabi Ironi Ramat Gan | T | -11 | T | 153 | 163.5 | X | ||
| Maccabi Rishon | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| IPL | Hapoel Holon | 70-78 | 42-47 | Maccabi Rishon | T | -8 | T | 148 | 163 | X | ||
| IPL | Maccabi Rishon | 93-90 | 45-34 | Maccabi Tel Aviv | T | 3 | T | 183 | 174.5 | T | ||
| IPL | Maccabi Rishon | 60-80 | 33-30 | Gilboa Galil | B | -20 | B | 140 | 161.5 | X | ||
| IPL | Maccabi Rishon | 80-89 | 40-46 | Hapoel Eilat | B | -9 | B | 169 | 167.5 | T | ||
| Israel League Cup | Gilboa Galil | 80-59 | 42-28 | Maccabi Rishon | B | 21 | B | 139 | 159.5 | X | ||
| Israel Cup | Maccabi Rishon | 75-84 | 41-35 | Hapoel Beer Sheva | B | -9 | B | 159 | 171 | X | ||
| Israel League Cup | Bnei Herzliya | 99-79 | 54-36 | Maccabi Rishon | B | 20 | 178 | |||||
| Israel League Cup | Maccabi Rishon | 87-85 | 46-45 | Hapoel Eilat | T | 2 | B | 172 | 167.5 | T | ||
| IPL | Hapoel Tel-Aviv | 96-83 | 46-38 | Maccabi Rishon | B | 13 | T | 179 | 164.5 | T | ||
| IPL | Maccabi Rishon | 69-95 | 31-42 | Hapoel Tel-Aviv | B | -26 | B | 164 | 164.5 | X | ||
| IPL | Hapoel Tel-Aviv | 74-82 | 45-43 | Maccabi Rishon | T | -8 | T | 156 | 165 | X | ||
| IPL | Maccabi Rishon | 93-78 | 45-42 | Maccabi Raanana | T | 15 | T | 171 | 168 | T | ||
| IPL | Hapoel Tel-Aviv | 91-76 | 56-36 | Maccabi Rishon | B | 15 | B | 167 | 163.5 | T | ||
| IPL | Maccabi Rishon | 79-75 | 40-34 | Galil Elyon | T | 4 | B | 154 | 161.5 | X | ||
| IPL | Hapoel Jerusalem | 87-74 | 52-44 | Maccabi Rishon | B | 13 | B | 161 | 170 | X | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| IPL | Chủ | Nes Ziona | 8 Ngày | |
| IPL | Khách | Hapoel Eilat | 15 Ngày | |
| IPL | Chủ | Hapoel Holon | 29 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| IPL | Chủ | Hapoel Beer Sheva | 9 Ngày | |
| IPL | Chủ | Galil Elyon | 15 Ngày | |
| IPL | Khách | Ironi Kiryat Ata | 29 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok