Pháp: LNB
Chorale Roanne
80
Hết
(39-37,41-31)68
Saint Quentin
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Chorale Roanne | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 80.8 | 82.5 | -1.7 | 8 | 50.0% | |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 84 | 89.5 | -5.5 | 13 | 50.0% | |
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 79.2 | 79 | 0.2 | 5 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 3 | 3 | 80.8 | 82.5 | -1.7 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 41.2 | 37.2 | 4 | 66.7% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 45 | 43.5 | 1.5 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 3 | 1 | 39.2 | 34 | 5.2 | 75.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 4 | 1 | 41.2 | 37.2 | 4 | 66.7% | ||
| Saint Quentin | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 5 | 90.1 | 96.9 | -6.8 | 14 | 28.6% | |
| Sân nhà | 5 | 2 | 3 | 93.4 | 96.8 | -3.4 | 12 | 40.0% | |
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 82 | 97 | -15 | 14 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 7 | 2 | 5 | 90.1 | 96.9 | -6.8 | 28.6% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 7 | 3 | 4 | 45.3 | 49 | -3.7 | 42.9% | ||
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 46.2 | 47.6 | -1.4 | 60.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 43 | 52.5 | -9.5 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 7 | 3 | 4 | 45.3 | 49 | -3.7 | 42.9% | ||
Thành tích đối đầu
| Chorale Roanne | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LNB | Chorale Roanne | 90-96 | 43-41 | Saint Quentin | B | -6 | B | 186 | 158.5 | T | ||
| LNB | Saint Quentin | 57-64 | 37-30 | Chorale Roanne | T | -7 | T | 121 | 160.5 | X | ||
| LNB Pro B | Saint Quentin | 77-81 | 34-47 | Chorale Roanne | T | -4 | T | 158 | 154 | T | ||
| LNB Pro B | Chorale Roanne | 86-56 | 34-24 | Saint Quentin | T | 30 | T | 142 | 155 | X | ||
| LNB Pro B | Saint Quentin | 82-71 | 39-36 | Chorale Roanne | B | 11 | B | 153 | 152.5 | T | ||
| LNB Pro B | Chorale Roanne | 71-72 | 37-39 | Saint Quentin | B | -1 | B | 143 | 155 | X | ||
| LNB Pro B | Chorale Roanne | 96-82 | 51-50 | Saint Quentin | T | 14 | T | 178 | 155 | T | ||
| LNB Pro B | Saint Quentin | 64-78 | 36-39 | Chorale Roanne | T | -14 | T | 142 | 163.5 | X | ||
Thành tích gần đây
| Chorale Roanne | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LNB | Gravelines-Dunkerque | 69-89 | 29-39 | Chorale Roanne | T | -20 | T | 158 | 166 | X | ||
| LNB | Chorale Roanne | 75-96 | 43-40 | Paris | B | -21 | B | 171 | 173 | X | ||
| LNB | Strasbourg | 72-70 | 31-33 | Chorale Roanne | B | 2 | T | 142 | 166 | X | ||
| LNB | Lyon Asvel Villeurbanne | 96-77 | 45-34 | Chorale Roanne | B | 19 | B | 173 | 163.5 | T | ||
| LNB | Chorale Roanne | 93-83 | 47-47 | Nanterre | T | 10 | T | 176 | 161.5 | T | ||
| LNB | Boulazac | 79-81 | 31-51 | Chorale Roanne | T | -2 | T | 160 | 162.5 | X | ||
| France Super Cup | Chorale Roanne | 59-81 | 22-21 | Paris | B | -22 | B | 140 | 175 | X | ||
| France Super Cup | Chorale Roanne | 73-71 | 33-31 | Lyon Asvel Villeurbanne | T | 2 | T | 144 | 166 | X | ||
| LNB Pro B | Chorale Roanne | 108-82 | 55-41 | Pau-Orthez | T | 26 | 190 | |||||
| LNB Pro B | Saint-Chamond | 79-93 | 40-40 | Chorale Roanne | T | -14 | 172 | |||||
| LNB Pro B | Chorale Roanne | 75-71 | 29-33 | Caen | T | 4 | 146 | |||||
| LNB Pro B | Quimper | 67-81 | 40-47 | Chorale Roanne | T | -14 | 148 | |||||
| LNB Pro B | Antibes | 68-92 | 36-52 | Chorale Roanne | T | -24 | 160 | |||||
| LNB Pro B | Chorale Roanne | 87-69 | 45-32 | Alliance Sport Alsace | T | 18 | 156 | |||||
| LNB Pro B | Hyeres-Toulon | 80-86 | 40-45 | Chorale Roanne | T | -6 | 166 | |||||
| Saint Quentin | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| LNB | Saint Quentin | 99-94 | 45-39 | Lyon Asvel Villeurbanne | T | 5 | T | 193 | 174 | T | ||
| LNB | Saint Quentin | 94-98 | 52-47 | Strasbourg | B | -4 | B | 192 | 172.5 | T | ||
| LNB | Saint Quentin | 81-91 | 36-49 | Dijon | B | -10 | B | 172 | 175.5 | X | ||
| LNB | Pau-Orthez | 102-89 | 61-50 | Saint Quentin | B | 13 | B | 191 | 167.5 | T | ||
| LNB | Saint Quentin | 87-98 | 51-49 | Le Mans | B | -11 | B | 185 | 173 | T | ||
| LNB | Limoges | 92-75 | 44-36 | Saint Quentin | B | 17 | B | 167 | 167.5 | X | ||
| LNB | Saint Quentin | 106-103 | 47-54 | Bourg-en-Bresse | T | 3 | T | 209 | 169.5 | T | ||
| FBC | Besancon AC | 123-74 | 69-42 | Saint Quentin | B | 49 | 197 | |||||
| LNB Pro B | Poitiers | 76-73 | 39-43 | Saint Quentin | B | 3 | B | 149 | 168.5 | X | ||
| LNB Pro B | Saint Quentin | 84-81 | 44-28 | Poitiers | T | 3 | 165 | |||||
| LNB Pro B | Poitiers | 100-96 | 47-55 | Saint Quentin | B | 4 | B | 196 | 168.5 | T | ||
| LNB | Nancy | 84-71 | 33-31 | Saint Quentin | B | 13 | B | 155 | 171 | X | ||
| LNB | Saint Quentin | 85-88 | 34-41 | Le Mans | B | -3 | T | 173 | 173.5 | X | ||
| LNB | Bourg-en-Bresse | 71-89 | 36-36 | Saint Quentin | T | -18 | T | 160 | 171 | X | ||
| LNB | Saint Quentin | 109-87 | 59-40 | Strasbourg | T | 22 | T | 196 | 168.5 | T | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| LNB | Khách | Bourg-en-Bresse | 7 Ngày | |
| LNB | Chủ | Limoges | 14 Ngày | |
| LNB | Khách | Le Mans | 28 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| LNB | Chủ | Cholet | 7 Ngày | |
| LNB | Khách | Chalon'Saone | 14 Ngày | |
| LNB | Chủ | Nanterre | 28 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok