Premier A Slovenian Basketball League
Nova Gorica Mladi
102
Hết
(51-47,51-33)80
KK Triglav Kranj
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Nova Gorica Mladi | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 73.2 | 73.8 | -0.6 | 6 | 50.0% | |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 79 | 72.5 | 6.5 | 6 | 50.0% | |
| Sân Khách | 4 | 2 | 2 | 70.2 | 74.5 | -4.3 | 5 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 3 | 3 | 73.2 | 73.8 | -0.6 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 1 | 5 | 35.2 | 40.3 | -5.1 | 16.7% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 35.5 | 39 | -3.5 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 0 | 4 | 35 | 41 | -6 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 1 | 5 | 35.2 | 40.3 | -5.1 | 16.7% | ||
| KK Triglav Kranj | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 4 | 76.2 | 78.6 | -2.4 | 8 | 20.0% | |
| Sân nhà | 4 | 1 | 3 | 78 | 80.2 | -2.2 | 8 | 25.0% | |
| Sân Khách | 1 | 0 | 1 | 69 | 72 | -3 | 8 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 1 | 4 | 76.2 | 78.6 | -2.4 | 20.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 1 | 4 | 37.8 | 46 | -8.2 | 20.0% | ||
| Sân nhà | 4 | 1 | 3 | 38.8 | 46.2 | -7.4 | 25.0% | ||
| Sân Khách | 1 | 0 | 1 | 34 | 45 | -11 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 1 | 4 | 37.8 | 46 | -8.2 | 20.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Nova Gorica Mladi | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Thành tích gần đây
| Nova Gorica Mladi | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| SBL | Alpos Sentjur | 71-75 | 42-41 | Nova Gorica Mladi | T | -4 | 146 | |||||
| SBL | Polzela | 74-67 | 38-34 | Nova Gorica Mladi | B | 7 | 141 | |||||
| UPCC | Nova Gorica Mladi | 85-58 | 38-18 | LTH Castings | T | 27 | 143 | |||||
| SBL | Nova Gorica Mladi | 70-76 | 30-40 | Sencur | B | -6 | 146 | |||||
| UPCC | Crnomelj | 53-106 | 25-60 | Nova Gorica Mladi | T | -53 | 159 | |||||
| SBL | Rogaska | 67-80 | 42-31 | Nova Gorica Mladi | T | -13 | 147 | |||||
| SBL | Nova Gorica Mladi | 88-69 | 41-38 | Helios Domzale | T | 19 | 157 | |||||
| SBL | Ilirija | 86-59 | 42-34 | Nova Gorica Mladi | B | 27 | 145 | |||||
| UPCC | Nova Gorica Mladi | 60-69 | 25-35 | Ajdovscina | B | -9 | 129 | |||||
| UPCC | Ajdovscina | 77-74 | 42-36 | Nova Gorica Mladi | B | 3 | 151 | |||||
| UPCC | Plama P. | 61-78 | 36-44 | Nova Gorica Mladi | T | -17 | 139 | |||||
| UPCC | Nova Gorica Mladi | 72-82 | 37-39 | Plama P. | B | -10 | 154 | |||||
| UPCC | Nova Gorica Mladi | 102-66 | 67-26 | Hidria | T | 36 | 168 | |||||
| UPCC | Nova Gorica Mladi | 78-108 | 42-49 | Sencur | B | -30 | 186 | |||||
| UPCC | Nova Gorica Mladi | 69-84 | 38-40 | Zoltasti Troti | B | -15 | 153 | |||||
| KK Triglav Kranj | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ABL D2 | KK Triglav Kranj | 78-76 | 47-35 | Sloboda | T | 2 | 154 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 82-98 | 41-63 | Polzela | B | -16 | 180 | |||||
| ABL D2 | Sutjeska | 87-80 | 50-46 | KK Triglav Kranj | B | 7 | 167 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 72-74 | 34-41 | Rogaska | B | -2 | 146 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 79-60 | 41-36 | Helios Domzale | T | 19 | 139 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 79-89 | 39-45 | Ilirija | B | -10 | 168 | |||||
| SBL | Zlatorog Lasko | 72-69 | 45-34 | KK Triglav Kranj | B | 3 | 141 | |||||
| SBL | Ilirija | 72-65 | 44-30 | KK Triglav Kranj | B | 7 | 137 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 70-86 | 30-49 | Ilirija | B | -16 | B | 156 | 162 | X | ||
| SBL | Ilirija | 84-85 | 46-41 | KK Triglav Kranj | T | -1 | 169 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 82-58 | 42-30 | Alpos Sentjur | T | 24 | 140 | |||||
| SBL | Zlatorog Lasko | 73-74 | 26-40 | KK Triglav Kranj | T | -1 | 147 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 64-65 | 26-34 | Podcetrtek | B | -1 | B | 129 | 161 | X | ||
| SBL | Rogaska | 96-94 | 44-41 | KK Triglav Kranj | B | 2 | 190 | |||||
| SBL | Ilirija | 98-91 | 46-46 | KK Triglav Kranj | B | 7 | T | 189 | 162.5 | T | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| SBL | Khách | KK Krka Novo mesto | 3 Ngày | |
| SBL | Khách | KK Krka Novo mesto | 7 Ngày | |
| UPCC | Chủ | LTH Castings | 11 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| SBL | Khách | Alpos Sentjur | 7 Ngày | |
| SBL | Chủ | KK Krka Novo mesto | 10 Ngày | |
| SBL | Chủ | KK Krka Novo mesto | 14 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok