Premier A Slovenian Basketball League
Helios Domzale
99
Hết
(53-37,46-40)77
Alpos Sentjur
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Helios Domzale | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 6 | 67 | 81.2 | -14.2 | 9 | 0.0% | |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 66 | 74.5 | -8.5 | 9 | 0.0% | |
| Sân Khách | 4 | 0 | 4 | 67.5 | 84.5 | -17 | 9 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 0 | 6 | 67 | 81.2 | -14.2 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 38.7 | 40.8 | -2.1 | 33.3% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 41.5 | 41.5 | 0 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 37.2 | 40.5 | -3.3 | 25.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 38.7 | 40.8 | -2.1 | 33.3% | ||
| Alpos Sentjur | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 6 | 67 | 84.8 | -17.8 | 10 | 0.0% | |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 70.7 | 86 | -15.3 | 10 | 0.0% | |
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 63.3 | 83.7 | -20.4 | 10 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 0 | 6 | 67 | 84.8 | -17.8 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 2 | 4 | 34.7 | 40.8 | -6.1 | 33.3% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 37.7 | 40.3 | -2.6 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 31.7 | 41.3 | -9.6 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 2 | 4 | 34.7 | 40.8 | -6.1 | 33.3% | ||
Thành tích đối đầu
| Helios Domzale | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| SBL | Helios Domzale | 80-85 | 41-39 | Alpos Sentjur | B | -5 | 165 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 87-91 | 47-49 | Helios Domzale | T | -4 | B | 178 | 163.5 | T | ||
| SBL | Helios Domzale | 91-69 | 47-36 | Alpos Sentjur | T | 22 | 160 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 67-78 | 36-29 | Helios Domzale | T | -11 | 145 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 82-88 | 29-44 | Helios Domzale | T | -6 | 170 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 79-65 | 38-33 | Alpos Sentjur | T | 14 | 144 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 104-89 | 46-37 | Alpos Sentjur | T | 15 | 193 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 75-85 | 35-45 | Helios Domzale | T | -10 | B | 160 | 162.5 | X | ||
| SBL | Helios Domzale | 104-70 | 47-36 | Alpos Sentjur | T | 34 | T | 174 | 155.5 | T | ||
| SBL | Alpos Sentjur | 69-82 | 36-44 | Helios Domzale | T | -13 | 151 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 92-78 | 40-38 | Alpos Sentjur | T | 14 | 170 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 63-90 | 42-42 | Helios Domzale | T | -27 | 153 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 90-69 | 50-38 | Alpos Sentjur | T | 21 | T | 159 | 156.5 | T | ||
| SBL | Alpos Sentjur | 70-109 | 36-49 | Helios Domzale | T | -39 | 179 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 83-87 | 42-51 | Alpos Sentjur | B | -4 | B | 170 | 155.5 | T | ||
Thành tích gần đây
| Helios Domzale | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| SBL | Ilirija | 79-73 | 42-45 | Helios Domzale | B | 6 | 152 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 73-75 | 42-39 | Zlatorog Lasko | B | -2 | 148 | |||||
| SBL | KK Krka Novo mesto | 92-68 | 38-30 | Helios Domzale | B | 24 | 160 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 79-60 | 41-36 | Helios Domzale | B | 19 | 139 | |||||
| SBL | Nova Gorica Mladi | 88-69 | 41-38 | Helios Domzale | B | 19 | 157 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 59-74 | 41-44 | Polzela | B | -15 | 133 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 75-82 | 40-39 | Sencur | B | -7 | 157 | |||||
| SBL | Sencur | 75-65 | 31-35 | Helios Domzale | B | 10 | 140 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 70-76 | 38-46 | Sencur | B | -6 | 146 | |||||
| SBL | Rogaska | 97-79 | 48-45 | Helios Domzale | B | 18 | 176 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 80-85 | 41-39 | Alpos Sentjur | B | -5 | 165 | |||||
| SBL | Ilirija | 87-64 | 40-33 | Helios Domzale | B | 23 | B | 151 | 171.5 | X | ||
| ABL D2 | Helios Domzale | 80-84 | 34-45 | Siroki | B | -4 | 164 | |||||
| SBL | Helios Domzale | 71-75 | 33-38 | Polzela | B | -4 | 146 | |||||
| ABL D2 | Siroki | 92-82 | 45-36 | Helios Domzale | B | 10 | 174 | |||||
| Alpos Sentjur | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| SBL | Alpos Sentjur | 71-75 | 42-41 | Nova Gorica Mladi | B | -4 | 146 | |||||
| UPCC | Alpos Sentjur | 73-74 | 35-37 | Rogaska | B | -1 | 147 | |||||
| SBL | Ilirija | 78-62 | 42-34 | Alpos Sentjur | B | 16 | 140 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 67-84 | 37-34 | Polzela | B | -17 | 151 | |||||
| SBL | Zlatorog Lasko | 86-73 | 39-27 | Alpos Sentjur | B | 13 | 159 | |||||
| UPCC | Vrani Vransko | 71-116 | 37-50 | Alpos Sentjur | T | -45 | 187 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 74-99 | 34-46 | Sencur | B | -25 | 173 | |||||
| SBL | KK Krka Novo mesto | 87-55 | 43-34 | Alpos Sentjur | B | 32 | 142 | |||||
| SBL | KK Triglav Kranj | 82-58 | 42-30 | Alpos Sentjur | B | 24 | 140 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 68-74 | 38-38 | Sencur | B | -6 | B | 142 | 162.5 | X | ||
| SBL | Helios Domzale | 80-85 | 41-39 | Alpos Sentjur | T | -5 | 165 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 60-103 | 26-57 | KK Krka Novo mesto | B | -43 | 163 | |||||
| SBL | Alpos Sentjur | 64-65 | 36-39 | Zlatorog Lasko | B | -1 | 129 | |||||
| SBL | Ilirija | 96-64 | 45-33 | Alpos Sentjur | B | 32 | B | 160 | 166.5 | X | ||
| SBL | Podcetrtek | 63-82 | 30-51 | Alpos Sentjur | T | -19 | 145 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| SBL | Chủ | Rogaska | 7 Ngày | |
| SBL | Khách | Ilirija | 8 Ngày | |
| SBL | Khách | Sencur | 14 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| UPCC | Khách | Rogaska | 3 Ngày | |
| SBL | Chủ | KK Triglav Kranj | 7 Ngày | |
| SBL | Khách | Rogaska | 14 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok