Romania Liga Nationala Basketball
Corona Brasov
97
Hết
(46-46,51-34)80
Petrolul Ploiesti
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Corona Brasov | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 4 | 85.2 | 89.4 | -4.2 | 13 | 20.0% | |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 89 | 97 | -8 | 14 | 0.0% | |
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 82.7 | 84.3 | -1.6 | 11 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 5 | 1 | 4 | 85.2 | 89.4 | -4.2 | 20.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 45.6 | 44.6 | 1 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 43 | 49.5 | -6.5 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 0 | 47.3 | 41.3 | 6 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 5 | 3 | 1 | 45.6 | 44.6 | 1 | 60.0% | ||
| Petrolul Ploiesti | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 4 | 76 | 92.4 | -16.4 | 12 | 20.0% | |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 73.3 | 97 | -23.7 | 13 | 0.0% | |
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 80 | 85.5 | -5.5 | 10 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 5 | 1 | 4 | 76 | 92.4 | -16.4 | 20.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 41 | 41.8 | -0.8 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 40 | 41 | -1 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 42.5 | 43 | -0.5 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 3 | 2 | 41 | 41.8 | -0.8 | 60.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Corona Brasov | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 69-89 | 46-38 | Corona Brasov | T | -20 | T | 158 | 176.5 | X | ||
| Romania LNB | Corona Brasov | 94-73 | 57-33 | Petrolul Ploiesti | T | 21 | T | 167 | 170.5 | X | ||
| Romania LNB | Corona Brasov | 100-79 | 45-34 | Petrolul Ploiesti | T | 21 | T | 179 | 161 | T | ||
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 57-67 | 26-41 | Corona Brasov | T | -10 | B | 124 | 160 | X | ||
| Rom Cup | Petrolul Ploiesti | 73-86 | 39-47 | Corona Brasov | T | -13 | T | 159 | 154.5 | T | ||
Thành tích gần đây
| Corona Brasov | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Romania LNB | BC Steaua Bucuresti | 94-89 | 46-46 | Corona Brasov | B | 5 | B | 183 | 168.5 | T | ||
| Romania LNB | Corona Brasov | 80-81 | 49-42 | Valcea | B | -1 | T | 161 | 177.5 | X | ||
| Romania LNB | Voluntari | 83-78 | 47-51 | Corona Brasov | B | 5 | T | 161 | 173.5 | X | ||
| Romania LNB | BC Timisoara | 76-81 | 31-45 | Corona Brasov | T | -5 | T | 157 | 169 | X | ||
| Romania LNB | Corona Brasov | 98-113 | 37-57 | SCM Craiova | B | -15 | B | 211 | 171.5 | T | ||
| Rom Cup | BC Steaua Bucuresti | 75-98 | 37-59 | Corona Brasov | T | -23 | 173 | |||||
| Rom Cup | Corona Brasov | 76-73 | 44-32 | BC Steaua Bucuresti | T | 3 | 149 | |||||
| FC | Corona Brasov | 102-104 | 43-61 | CSU Sibiu | B | -2 | B | 206 | 167.5 | T | ||
| FC | BCM Pitesti | 87-86 | 44-48 | Corona Brasov | B | 1 | 173 | |||||
| Romania LNB | Corona Brasov | 81-96 | 43-54 | CSM Targu Mures | B | -15 | B | 177 | 186 | X | ||
| Romania LNB | CSM Targu Mures | 118-78 | 61-25 | Corona Brasov | B | 40 | 196 | |||||
| Romania LNB | Municipal Galati | 88-96 | 47-53 | Corona Brasov | T | -8 | B | 184 | 174 | T | ||
| Romania LNB | Corona Brasov | 92-85 | 48-40 | Municipal Galati | T | 7 | B | 177 | 172.5 | T | ||
| Romania LNB | Corona Brasov | 104-84 | 61-42 | Municipal Galati | T | 20 | T | 188 | 171 | T | ||
| Romania LNB | Corona Brasov | 77-97 | 44-52 | BC Steaua Bucuresti | B | -20 | B | 174 | 163 | T | ||
| Petrolul Ploiesti | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 81-110 | 36-48 | CSM Targu Mures | B | -29 | 191 | |||||
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 72-88 | 43-35 | Rapid Bucuresti | B | -16 | B | 160 | 173.5 | X | ||
| Romania LNB | BC Steaua Bucuresti | 68-76 | 34-48 | Petrolul Ploiesti | T | -8 | T | 144 | 166.5 | X | ||
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 67-93 | 41-40 | Valcea | B | -26 | B | 160 | 175.5 | X | ||
| Romania LNB | Voluntari | 103-84 | 52-37 | Petrolul Ploiesti | B | 19 | B | 187 | 167 | T | ||
| Rom Cup | Petrolul Ploiesti | 74-88 | 36-47 | BC Timisoara | B | -14 | 162 | |||||
| Rom Cup | BC Timisoara | 65-72 | 34-40 | Petrolul Ploiesti | T | -7 | 137 | |||||
| FC | Spartak Pleven | 64-66 | 32-34 | Petrolul Ploiesti | T | -2 | 130 | |||||
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 103-71 | 49-35 | BC Steaua Bucuresti | T | 32 | 174 | |||||
| Romania LNB | BC Steaua Bucuresti | 83-100 | 42-52 | Petrolul Ploiesti | T | -17 | 183 | |||||
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 95-104 | 46-56 | Valcea | B | -9 | B | 199 | 171 | T | ||
| Romania LNB | Valcea | 97-75 | 56-30 | Petrolul Ploiesti | B | 22 | 172 | |||||
| Romania LNB | Petrolul Ploiesti | 89-79 | 50-36 | CSM Targu Mures | T | 10 | T | 168 | 184 | X | ||
| Romania LNB | CSM Targu Mures | 74-91 | 41-50 | Petrolul Ploiesti | T | -17 | 165 | |||||
| Romania LNB | CSM Targu Mures | 89-91 | 57-35 | Petrolul Ploiesti | T | -2 | 180 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Romania LNB | Khách | CSM Targu Mures | 7 Ngày | |
| Romania LNB | Chủ | Rapid Bucuresti | 13 Ngày | |
| Romania LNB | Chủ | Municipal Galati | 28 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Romania LNB | Chủ | Municipal Galati | 7 Ngày | |
| Romania LNB | Khách | BCM Pitesti | 13 Ngày | |
| Romania LNB | Chủ | Dinamo Bucuresti | 28 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok