Finland Division 1A
Helsingin NMKY
50
H4(36-56)
69
Raholan Pyrkiva
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Helsingin NMKY | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 3 | 72.7 | 86 | -13.3 | 12 | 0.0% | |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 77 | 90.5 | -13.5 | 12 | 0.0% | |
| Sân Khách | 1 | 0 | 1 | 64 | 77 | -13 | 12 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 3 | 0 | 3 | 72.7 | 86 | -13.3 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 36 | 42 | -6 | 0.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 39 | 46.5 | -7.5 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 1 | 0 | 1 | 30 | 33 | -3 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 3 | 0 | 2 | 36 | 42 | -6 | 0.0% | ||
| Raholan Pyrkiva | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 68.8 | 80.8 | -12 | 5 | 50.0% | |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 54.5 | 83.5 | -29 | 11 | 0.0% | |
| Sân Khách | 2 | 2 | 0 | 83 | 78 | 5 | 4 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 4 | 2 | 2 | 68.8 | 80.8 | -12 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 0 | 4 | 35.8 | 47.5 | -11.7 | 0.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 30 | 49 | -19 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 41.5 | 46 | -4.5 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 4 | 0 | 4 | 35.8 | 47.5 | -11.7 | 0.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Helsingin NMKY | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FD1A | Helsingin NMKY | 66-80 | 43-36 | Raholan Pyrkiva | B | -14 | 146 | |||||
| FD1A | Raholan Pyrkiva | 89-73 | 51-30 | Helsingin NMKY | B | 16 | 162 | |||||
| FD1A | Raholan Pyrkiva | 96-74 | 42-34 | Helsingin NMKY | B | 22 | 170 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 93-84 | 47-44 | Raholan Pyrkiva | T | 9 | 177 | |||||
| FD1A | Raholan Pyrkiva | 87-58 | 45-24 | Helsingin NMKY | B | 29 | 145 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 107-79 | 59-33 | Raholan Pyrkiva | T | 28 | 186 | |||||
Thành tích gần đây
| Helsingin NMKY | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FD1A | Helsingin NMKY | 78-85 | 44-44 | Kobrat | B | -7 | 163 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 76-96 | 34-49 | Torpan Pojat | B | -20 | 172 | |||||
| FD1A | ACO Basket | 77-64 | 33-30 | Helsingin NMKY | B | 13 | 141 | |||||
| FD1A | Karkkila | 90-83 | 43-46 | Helsingin NMKY | B | 7 | 173 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 62-83 | 37-47 | Karkkila | B | -21 | 145 | |||||
| FD1A | Karkkila | 95-93 | 45-45 | Helsingin NMKY | B | 2 | 188 | |||||
| FD1A | HBA Marsky | 108-71 | 64-35 | Helsingin NMKY | B | 37 | 179 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 101-76 | 56-30 | Lappeenrannan NMKY | T | 25 | 177 | |||||
| FD1A | Kipina Basket | 101-86 | 56-39 | Helsingin NMKY | B | 15 | 187 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 66-80 | 43-36 | Raholan Pyrkiva | B | -14 | 146 | |||||
| FD1A | Karkkila | 111-92 | 66-41 | Helsingin NMKY | B | 19 | 203 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 74-69 | 33-34 | Pyrinto Akatemia A | T | 5 | 143 | |||||
| FD1A | ACO Basket | 94-71 | 36-35 | Helsingin NMKY | B | 23 | 165 | |||||
| FD1A | Torpan Pojat | 67-68 | 33-39 | Helsingin NMKY | T | -1 | 135 | |||||
| FD1A | Helsingin NMKY | 100-95 | 41-38 | Aanekosken Huima | T | 5 | 195 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| FD1A | Khách | Karkkila | 6 Ngày | |
| FD1A | Chủ | Kobrat | 8 Ngày | |
| FD1A | Chủ | Aanekosken Huima | 14 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| FD1A | Chủ | Kobrat | 6 Ngày | |
| FD1A | Chủ | Karkkila | 12 Ngày | |
| FD1A | Khách | Aanekosken Huima | 21 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok