UBSL
BK Zaporozhye
74
Hết
(41-33,33-32)65
Cherkaski Mavpy
Bảng xếp hạng
| BK Zaporozhye | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 5 | 3 | 83.4 | 75.9 | 7.5 | 5 | 62.5% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 83.3 | 77.3 | 6 | 5 | 66.7% | |
| Sân Khách | 5 | 3 | 2 | 83.4 | 75 | 8.4 | 4 | 60.0% | |
| 10 trận gần | 8 | 5 | 3 | 83.4 | 75.9 | 7.5 | 62.5% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 8 | 5 | 3 | 42.6 | 37.5 | 5.1 | 62.5% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 44.7 | 36 | 8.7 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 5 | 3 | 2 | 41.4 | 38.4 | 3 | 60.0% | ||
| 10 trận gần | 8 | 5 | 3 | 42.6 | 37.5 | 5.1 | 62.5% | ||
| Cherkaski Mavpy | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 5 | 66.2 | 86.3 | -20.1 | 10 | 16.7% | |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 65 | 75.5 | -10.5 | 10 | 0.0% | |
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 66.8 | 91.8 | -25 | 10 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 6 | 1 | 5 | 66.2 | 86.3 | -20.1 | 16.7% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 6 | 0 | 6 | 29.2 | 44.5 | -15.3 | 0.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 29 | 38.5 | -9.5 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 4 | 0 | 4 | 29.2 | 47.5 | -18.3 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 6 | 0 | 6 | 29.2 | 44.5 | -15.3 | 0.0% | ||
Thành tích đối đầu
| BK Zaporozhye | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UBSL | BK Zaporozhye | 71-83 | 42-41 | Cherkaski Mavpy | B | -12 | 154 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 78-66 | 43-27 | Cherkaski Mavpy | T | 12 | 144 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 68-77 | 31-40 | BK Zaporozhye | T | -9 | 145 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 72-83 | 28-40 | BK Zaporozhye | T | -11 | 155 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 80-60 | 46-32 | Cherkaski Mavpy | T | 20 | 140 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 68-64 | 35-33 | BK Zaporozhye | B | 4 | 132 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 80-90 | 45-56 | Cherkaski Mavpy | B | -10 | 170 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 82-67 | 34-35 | BK Zaporozhye | B | 15 | 149 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 81-90 | 47-50 | Cherkaski Mavpy | B | -9 | 171 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 90-75 | 52-48 | BK Zaporozhye | B | 15 | 165 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 71-68 | 38-32 | Cherkaski Mavpy | T | 3 | 139 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 68-80 | 41-42 | BK Zaporozhye | T | -12 | 148 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 47-66 | 20-34 | Cherkaski Mavpy | B | -19 | 113 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 82-53 | 53-23 | BK Zaporozhye | B | 29 | 135 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 82-77 | 46-33 | Cherkaski Mavpy | T | 5 | 159 | |||||
Thành tích gần đây
| BK Zaporozhye | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UBSL | BK Zaporozhye | 73-89 | 34-52 | Niko-Basket Mykolaiv | B | -16 | 162 | |||||
| UBSL | BC Dnipro | 92-88 | 41-35 | BK Zaporozhye | B | 4 | 180 | |||||
| UBSL | Stariy Lutsk | 57-76 | 41-34 | BK Zaporozhye | T | -19 | 133 | |||||
| UBSL | Rivne | 81-86 | 37-45 | BK Zaporozhye | T | -5 | 167 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 85-81 | 42-28 | Kharkivski Sokoly | T | 4 | 166 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 92-62 | 58-28 | Kyiv Basket | T | 30 | 154 | |||||
| UBSL | Khmelnitsky | 75-72 | 39-44 | BK Zaporozhye | B | 3 | 147 | |||||
| UBSL | Hoverla | 70-95 | 34-49 | BK Zaporozhye | T | -25 | 165 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 64-75 | 26-42 | Kyiv Basket | B | -11 | 139 | |||||
| UBSL | Kyiv Basket | 73-64 | 41-33 | BK Zaporozhye | B | 9 | 137 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 83-74 | 35-38 | Rivne | T | 9 | 157 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 74-84 | 41-42 | Kyiv Basket | B | -10 | 158 | |||||
| UBSL | Stariy Lutsk | 78-84 | 34-38 | BK Zaporozhye | T | -6 | 162 | |||||
| UBSL | Hoverla | 80-74 | 50-41 | BK Zaporozhye | B | 6 | 154 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 71-83 | 42-41 | Cherkaski Mavpy | B | -12 | 154 | |||||
| Cherkaski Mavpy | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UBSL | BC Dnipro | 98-60 | 47-31 | Cherkaski Mavpy | B | 38 | 158 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 66-75 | 26-29 | Stariy Lutsk | B | -9 | 141 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 64-76 | 32-48 | Rivne | B | -12 | 140 | |||||
| UBSL | Kharkivski Sokoly | 105-57 | 52-29 | Cherkaski Mavpy | B | 48 | 162 | |||||
| UBSL | Kyiv Basket | 93-61 | 50-19 | Cherkaski Mavpy | B | 32 | 154 | |||||
| UBSL | Niko-Basket Mykolaiv | 71-89 | 41-38 | Cherkaski Mavpy | T | -18 | 160 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 67-109 | 42-65 | BC Dnipro | B | -42 | 176 | |||||
| UBSL | BC Dnipro | 93-62 | 45-29 | Cherkaski Mavpy | B | 31 | 155 | |||||
| UBSL | Kharkivski Sokoly | 66-67 | 34-33 | Cherkaski Mavpy | T | -1 | 133 | |||||
| UBSL | Kyiv Basket | 70-84 | 40-36 | Cherkaski Mavpy | T | -14 | 154 | |||||
| UBSL | Rivne | 77-76 | 39-37 | Cherkaski Mavpy | B | 1 | 153 | |||||
| UBSL | BK Zaporozhye | 71-83 | 42-41 | Cherkaski Mavpy | T | -12 | 154 | |||||
| UBSL | Stariy Lutsk | 86-74 | 47-32 | Cherkaski Mavpy | B | 12 | 160 | |||||
| UBSL | Hoverla | 90-91 | 39-51 | Cherkaski Mavpy | T | -1 | 181 | |||||
| UBSL | Cherkaski Mavpy | 74-80 | 37-41 | Stariy Lutsk | B | -6 | 154 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| UBSL | Chủ | Niko-Basket Mykolaiv | 4 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok