Chilean National Basketball League
Puerto Montt
89
Hết
(44-47,45-19)66
Puente Alto
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Puerto Montt | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 4 | 8 | 81.8 | 85 | -3.2 | 9 | 33.3% | |
| Sân nhà | 6 | 2 | 4 | 86.3 | 89 | -2.7 | 11 | 33.3% | |
| Sân Khách | 6 | 2 | 4 | 77.2 | 81 | -3.8 | 9 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 10 | 3 | 7 | 80.7 | 84 | -3.3 | 30.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 6 | 5 | 41.7 | 39.7 | 2 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 6 | 4 | 1 | 43 | 37.7 | 5.3 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 6 | 2 | 4 | 40.3 | 41.7 | -1.4 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 10 | 5 | 4 | 42.9 | 39.3 | 3.6 | 50.0% | ||
| Puente Alto | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 9 | 3 | 86.7 | 77.5 | 9.2 | 4 | 75.0% | |
| Sân nhà | 6 | 5 | 1 | 87.3 | 73.5 | 13.8 | 3 | 83.3% | |
| Sân Khách | 6 | 4 | 2 | 86 | 81.5 | 4.5 | 4 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 10 | 7 | 3 | 85.9 | 77.1 | 8.8 | 70.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 6 | 5 | 42.9 | 40 | 2.9 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 6 | 4 | 2 | 41.7 | 36.8 | 4.9 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 6 | 2 | 3 | 44.2 | 43.2 | 1 | 33.3% | ||
| 10 trận gần | 10 | 6 | 4 | 42.8 | 39.2 | 3.6 | 60.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Puerto Montt | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chile NBL | Puerto Montt | 65-64 | 28-27 | Puente Alto | T | 1 | B | 129 | 162.5 | X | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 86-72 | 33-42 | Puente Alto | T | 14 | T | 158 | 157.5 | T | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 86-79 | 47-26 | Puerto Montt | B | 7 | B | 165 | 158.5 | T | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 73-85 | 32-50 | Puente Alto | B | -12 | 158 | |||||
| Chile NBL | Puente Alto | 67-71 | 33-39 | Puerto Montt | T | -4 | 138 | |||||
| Chile NBL | Puente Alto | 95-101 | 37-43 | Puerto Montt | T | -6 | T | 196 | 161.5 | T | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 68-83 | 44-40 | Puente Alto | B | -15 | B | 151 | 154 | X | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 82-63 | 42-31 | Puente Alto | T | 19 | T | 145 | 155 | X | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 75-71 | 31-26 | Puerto Montt | B | 4 | B | 146 | 149.5 | X | ||
Thành tích gần đây
| Puerto Montt | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chile NBL | Puerto Montt | 65-64 | 28-27 | Puente Alto | T | 1 | B | 129 | 162.5 | X | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 68-89 | 35-42 | Leones Quilpue | B | -21 | B | 157 | 154.5 | T | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 75-82 | 31-36 | Osorno | B | -7 | B | 157 | 151.5 | T | ||
| Chile NBL | Valdivia | 88-72 | 42-37 | Puerto Montt | B | 16 | T | 160 | 158.5 | T | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 70-81 | 39-42 | Valdivia | B | -11 | B | 151 | 151.5 | X | ||
| Chile NBL | Osorno | 67-79 | 41-43 | Puerto Montt | T | -12 | T | 146 | 153.5 | X | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 86-72 | 33-42 | Puente Alto | T | 14 | T | 158 | 157.5 | T | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 86-79 | 47-26 | Puerto Montt | B | 7 | B | 165 | 158.5 | T | ||
| Chile NBL | Leones Quilpue | 75-54 | 33-31 | Puerto Montt | B | 21 | B | 129 | 155.5 | X | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 93-80 | 40-46 | Ancud | T | 13 | T | 173 | 160.5 | T | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 87-92 | 44-37 | Universidad Concepcion | B | -5 | T | 179 | 166.5 | T | ||
| Chile NBL | Universidad Concepcion | 87-59 | 42-37 | Puerto Montt | B | 28 | B | 146 | 160.5 | X | ||
| Chile NBL | Ancud | 83-94 | 40-52 | Puerto Montt | T | -11 | T | 177 | 157.5 | T | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 82-78 | 34-37 | CD Puerto Varas | T | 4 | T | 160 | 157.5 | T | ||
| Chile NBL | CD Puerto Varas | 68-81 | 34-50 | Puerto Montt | T | -13 | T | 149 | 158.5 | X | ||
| Puente Alto | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chile NBL | Puerto Montt | 65-64 | 28-27 | Puente Alto | B | 1 | T | 129 | 162.5 | X | ||
| Chile NBL | Universidad Concepcion | 98-78 | 40-39 | Puente Alto | B | 20 | B | 176 | 165.5 | T | ||
| Chile NBL | Leones Quilpue | 90-66 | 49-23 | Puente Alto | B | 24 | B | 156 | 157.5 | X | ||
| Chile NBL | Ancud | 70-78 | 39-37 | Puente Alto | T | -8 | T | 148 | 161.5 | X | ||
| Chile NBL | Puerto Montt | 86-72 | 33-42 | Puente Alto | B | 14 | B | 158 | 157.5 | T | ||
| Chile NBL | CD Puerto Varas | 70-75 | 31-43 | Puente Alto | T | -5 | T | 145 | 156.5 | X | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 86-79 | 47-26 | Puerto Montt | T | 7 | T | 165 | 158.5 | T | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 90-77 | 47-43 | Ancud | T | 13 | T | 167 | 149.5 | T | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 89-76 | 49-39 | CD Puerto Varas | T | 13 | T | 165 | 148.5 | T | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 77-85 | 37-51 | Valdivia | B | -8 | B | 162 | 153.5 | T | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 80-73 | 49-46 | Osorno | T | 7 | T | 153 | 161.5 | X | ||
| Chile NBL | Valdivia | 86-62 | 46-27 | Puente Alto | B | 24 | B | 148 | 155.5 | X | ||
| Chile NBL | Osorno | 89-69 | 42-33 | Puente Alto | B | 20 | B | 158 | 161.5 | X | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 75-87 | 39-37 | Leones Quilpue | B | -12 | B | 162 | 159.5 | T | ||
| Chile NBL | Puente Alto | 96-97 | 55-35 | Universidad Concepcion | B | -1 | T | 193 | 170.5 | T | ||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Chile NBL | Khách | Puente Alto | 6 Ngày |
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang |
|---|---|---|---|---|
| Chile NBL | Chủ | Puerto Montt | 6 Ngày |
Cập nhật



Youtube
Tiktok