Czech Liga 1 Women
Sokol Nusle Praha (W)
56
Hết
(21-24,35-16)40
USK Prague B (W)
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Sokol Nusle Praha (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 24 | 9 | 15 | 59 | 62.2 | -3.2 | 8 | 37.5% | |
| Sân nhà | 12 | 6 | 6 | 61.3 | 55.3 | 6 | 8 | 50.0% | |
| Sân Khách | 12 | 3 | 9 | 56.8 | 69 | -12.2 | 8 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 4 | 6 | 58.6 | 57.3 | 1.3 | 40.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 24 | 8 | 15 | 28.7 | 30.7 | -2 | 33.3% | ||
| Sân nhà | 12 | 7 | 4 | 32.6 | 26.3 | 6.3 | 58.3% | ||
| Sân Khách | 12 | 1 | 11 | 24.8 | 35.1 | -10.3 | 8.3% | ||
| 10 trận gần | 10 | 4 | 6 | 30 | 27.5 | 2.5 | 40.0% | ||
| USK Prague B (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 14 | 12 | 68.5 | 67.9 | 0.6 | 6 | 53.9% | |
| Sân nhà | 12 | 8 | 4 | 68.7 | 67.2 | 1.5 | 4 | 66.7% | |
| Sân Khách | 14 | 6 | 8 | 68.4 | 68.5 | -0.1 | 4 | 42.9% | |
| 10 trận gần | 10 | 7 | 3 | 68.1 | 63.5 | 4.6 | 70.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 26 | 16 | 10 | 33.8 | 33.2 | 0.6 | 61.5% | ||
| Sân nhà | 12 | 8 | 4 | 33.8 | 32.6 | 1.2 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 14 | 8 | 6 | 33.9 | 33.8 | 0.1 | 57.1% | ||
| 10 trận gần | 10 | 9 | 1 | 34.9 | 30.8 | 4.1 | 90.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Sokol Nusle Praha (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 47-65 | 24-30 | USK Prague B (W) | B | -18 | 112 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 72-73 | 25-30 | Sokol Nusle Praha (W) | T | -1 | 145 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 59-58 | 27-21 | Sokol Nusle Praha (W) | B | 1 | 117 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 81-61 | 37-33 | USK Prague B (W) | T | 20 | 142 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 60-81 | 40-42 | Sokol Nusle Praha (W) | T | -21 | 141 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 57-64 | 26-27 | USK Prague B (W) | B | -7 | 121 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 83-49 | 41-24 | Sokol Nusle Praha (W) | B | 34 | 132 | |||||
Thành tích gần đây
| Sokol Nusle Praha (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Czech Liga 1 Women | Aritma Praha (W) | 72-52 | 37-26 | Sokol Nusle Praha (W) | B | 20 | 124 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Nữ Strakonice | 49-37 | 27-19 | Sokol Nusle Praha (W) | B | 12 | 86 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 55-76 | 39-46 | Havirov (W) | B | -21 | 131 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 57-35 | 25-15 | KP Brno B (W) | T | 22 | 92 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 64-58 | 34-37 | Usti nad Labem (W) | T | 6 | 122 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Levhartice Chomutov B (W) | 70-62 | 29-37 | Sokol Nusle Praha (W) | B | 8 | 132 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 52-68 | 27-38 | Havirov (W) | B | -16 | 120 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Havirov (W) | 76-48 | 31-24 | Sokol Nusle Praha (W) | B | 28 | 124 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 96-34 | 50-16 | SK UP Olomouc (W) | T | 62 | 130 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 69-52 | 38-22 | Havirov (W) | T | 17 | 121 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 47-65 | 24-30 | USK Prague B (W) | B | -18 | 112 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 48-52 | 28-24 | Sparta Prague (W) | B | -4 | 100 | |||||
| Czech Liga 1 Women | DBaK (W) | 58-65 | 28-27 | Sokol Nusle Praha (W) | T | -7 | 123 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Levhartice Chomutov B (W) | 66-55 | 32-28 | Sokol Nusle Praha (W) | B | 11 | 121 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 47-51 | 24-26 | Sokol Pecky (W) | B | -4 | 98 | |||||
| USK Prague B (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Czech Liga 1 Women | Havirov (W) | 59-55 | 29-32 | USK Prague B (W) | B | 4 | 114 | |||||
| Czech Liga 1 Women | KP Brno B (W) | 70-61 | 35-24 | USK Prague B (W) | B | 9 | 131 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 42-41 | 22-18 | Sokol Pecky (W) | T | 1 | 83 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 45-56 | 21-26 | SBK Sadska (W) | B | -11 | 101 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Aritma Praha (W) | 84-73 | 32-26 | USK Prague B (W) | B | 11 | 157 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Nữ Strakonice | 39-69 | 21-31 | USK Prague B (W) | T | -30 | 108 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Zabiny Brno B (W) | 67-57 | 30-31 | USK Prague B (W) | B | 10 | 124 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Zabiny Brno B (W) | 67-55 | 30-31 | USK Prague B (W) | B | 12 | 122 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 66-61 | 41-32 | Zabiny Brno B (W) | T | 5 | 127 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Zabiny Brno B (W) | 80-76 | 34-32 | USK Prague B (W) | B | 4 | 156 | |||||
| Czech Liga 1 Women | DBaK (W) | 57-67 | 33-34 | USK Prague B (W) | T | -10 | 124 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Levhartice Chomutov B (W) | 49-66 | 24-39 | USK Prague B (W) | T | -17 | 115 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Nusle Praha (W) | 47-65 | 24-30 | USK Prague B (W) | T | -18 | 112 | |||||
| Czech Liga 1 Women | USK Prague B (W) | 68-56 | 34-29 | Aritma Praha (W) | T | 12 | 124 | |||||
| Czech Liga 1 Women | Sokol Pecky (W) | 61-70 | 33-35 | USK Prague B (W) | T | -9 | 131 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok