Portugal Proliga
Galitos Barreiro
86
Hết
(36-41,50-36)77
ABC Santo Andre
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Galitos Barreiro | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | |||||||||
| Sân nhà | |||||||||
| Sân Khách | |||||||||
| 10 trận gần | |||||||||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | |||||||||
| Sân nhà | |||||||||
| Sân Khách | |||||||||
| 10 trận gần | |||||||||
| ABC Santo Andre | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 6 | 10 | 72.3 | 71.1 | 1.2 | 11 | 37.5% | |
| Sân nhà | 8 | 4 | 4 | 72.9 | 70.8 | 2.1 | 11 | 50.0% | |
| Sân Khách | 8 | 2 | 6 | 71.8 | 71.5 | 0.3 | 12 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 4 | 6 | 74.2 | 71 | 3.2 | 40.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 21 | 11 | 9 | 37.2 | 36 | 1.2 | 52.4% | ||
| Sân nhà | 10 | 4 | 5 | 35 | 37.1 | -2.1 | 40.0% | ||
| Sân Khách | 11 | 7 | 4 | 39.2 | 35 | 4.2 | 63.6% | ||
| 10 trận gần | 10 | 5 | 4 | 39.3 | 35.3 | 4 | 50.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Galitos Barreiro | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FC | Galitos Barreiro | 77-65 | 49-40 | ABC Santo Andre | T | 12 | T | 142 | 154 | X | ||
| Portugal Proliga | Galitos Barreiro | 94-70 | 47-35 | ABC Santo Andre | T | 24 | 164 | |||||
| Portugal Proliga | Galitos Barreiro | 102-71 | 59-39 | ABC Santo Andre | T | 31 | 173 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 71-69 | 41-36 | Galitos Barreiro | B | 2 | 140 | |||||
| Portugal Proliga | Galitos Barreiro | 83-82 | 42-40 | ABC Santo Andre | T | 1 | 165 | |||||
| Portugal Proliga | Galitos Barreiro | 78-93 | 42-56 | ABC Santo Andre | B | -15 | B | 171 | 158 | T | ||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 88-92 | 47-44 | Galitos Barreiro | T | -4 | B | 180 | 153.5 | T | ||
Thành tích gần đây
| Galitos Barreiro | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Proliga | CB Queluz | 68-74 | 27-38 | Galitos Barreiro | T | -6 | 142 | |||||
| Portugal Proliga | Galitos Barreiro | 88-80 | 47-39 | AAC Efapel | T | 8 | 168 | |||||
| Portugal Proliga | Illiabum | 75-70 | 36-34 | Galitos Barreiro | B | 5 | 145 | |||||
| Portugal Proliga | Galitos Barreiro | 76-64 | 40-40 | Sport Lisboa Benfica B | T | 12 | 140 | |||||
| Portugal Proliga | Sangalhos | 74-52 | 26-22 | Galitos Barreiro | B | 22 | 126 | |||||
| FC | Galitos Barreiro | 77-65 | 49-40 | ABC Santo Andre | T | 12 | T | 142 | 154 | X | ||
| LCB | CA Queluz | 105-74 | 49-33 | Galitos Barreiro | B | 31 | B | 179 | 176.5 | T | ||
| LCB | Galitos Barreiro | 82-83 | 44-43 | Ovarense | B | -1 | 165 | |||||
| LCB | Porto | 82-74 | 41-35 | Galitos Barreiro | B | 8 | 156 | |||||
| LCB | Galitos Barreiro | 82-108 | 44-56 | Lisboa e Benfica | B | -26 | B | 190 | 175.5 | T | ||
| LCB | Vitoria | 84-86 | 36-39 | Galitos Barreiro | T | -2 | T | 170 | 174.5 | X | ||
| Portugal Cup | Galitos Barreiro | 87-97 | 35-48 | Sporting Lisbon | B | -10 | 184 | |||||
| LCB | Galitos Barreiro | 74-89 | 39-40 | Imortal | B | -15 | B | 163 | 174.5 | X | ||
| LCB | Sporting Lisbon | 78-73 | 45-34 | Galitos Barreiro | B | 5 | 151 | |||||
| Portugal Cup | Vasco Da Gama | 83-92 | 46-46 | Galitos Barreiro | T | -9 | 175 | |||||
| ABC Santo Andre | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Proliga | Lusitania | 80-85 | 26-51 | ABC Santo Andre | T | -5 | 165 | |||||
| Portugal Proliga | CB Queluz | 87-96 | 39-56 | ABC Santo Andre | T | -9 | 183 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 72-59 | 31-31 | Maia Basket Clube | T | 13 | 131 | |||||
| Portugal Proliga | AAC Efapel | 73-78 | 27-46 | ABC Santo Andre | T | -5 | 151 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 64-72 | 35-37 | Galomar | B | -8 | 136 | |||||
| FC | Galitos Barreiro | 77-65 | 49-40 | ABC Santo Andre | B | 12 | B | 142 | 154 | X | ||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 74-86 | 36-44 | Galomar | B | -12 | 160 | |||||
| Portugal Proliga | Sangalhos | 61-94 | 31-40 | ABC Santo Andre | T | -33 | 155 | |||||
| Portugal Proliga | Sampaense Basket | 87-80 | 43-40 | ABC Santo Andre | B | 7 | 167 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 70-85 | 27-50 | Lusitania | B | -15 | 155 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 60-51 | 31-25 | Sport Lisboa Benfica B | T | 9 | 111 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 72-73 | 28-39 | CB Queluz | B | -1 | 145 | |||||
| Portugal Proliga | AAC Efapel | 68-63 | 31-25 | ABC Santo Andre | B | 5 | 131 | |||||
| Portugal Proliga | Galomar | 71-66 | 39-31 | ABC Santo Andre | B | 5 | 137 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 85-77 | 32-35 | Sangalhos | T | 8 | 162 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok