Portugal Proliga
Lusitania
93
Hết
(47-42,46-26)68
Barreirense
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Lusitania | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 15 | 14 | 1 | 88.9 | 77.5 | 11.4 | 1 | 93.3% | |
| Sân nhà | 7 | 7 | 0 | 89.7 | 74 | 15.7 | 3 | 100.0% | |
| Sân Khách | 8 | 7 | 1 | 88.2 | 80.5 | 7.7 | 1 | 87.5% | |
| 10 trận gần | 10 | 10 | 0 | 90 | 75.8 | 14.2 | 100.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 20 | 12 | 8 | 43.1 | 38.7 | 4.4 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 10 | 6 | 4 | 41.4 | 36.9 | 4.5 | 60.0% | ||
| Sân Khách | 10 | 6 | 4 | 44.8 | 40.5 | 4.3 | 60.0% | ||
| 10 trận gần | 10 | 7 | 3 | 42.9 | 37 | 5.9 | 70.0% | ||
| Barreirense | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 14 | 2 | 77.4 | 66.8 | 10.6 | 1 | 87.5% | |
| Sân nhà | 10 | 10 | 0 | 82.1 | 66.3 | 15.8 | 1 | 100.0% | |
| Sân Khách | 6 | 4 | 2 | 69.7 | 67.5 | 2.2 | 4 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 10 | 9 | 1 | 73.2 | 67.1 | 6.1 | 90.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 21 | 13 | 7 | 38.3 | 35.4 | 2.9 | 61.9% | ||
| Sân nhà | 13 | 10 | 3 | 41.9 | 35.3 | 6.6 | 76.9% | ||
| Sân Khách | 8 | 3 | 4 | 32.4 | 35.6 | -3.2 | 37.5% | ||
| 10 trận gần | 10 | 4 | 6 | 34.9 | 38.8 | -3.9 | 40.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Lusitania | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Proliga | Lusitania | 94-82 | 47-49 | Barreirense | T | 12 | 176 | |||||
| Portugal Proliga | Barreirense | 80-90 | 35-40 | Lusitania | T | -10 | 170 | |||||
| Portugal Proliga | Barreirense | 65-74 | 32-41 | Lusitania | T | -9 | 139 | |||||
| Portugal Proliga | Lusitania | 70-56 | 46-24 | Barreirense | T | 14 | 126 | |||||
| LCB | Barreirense | 85-86 | 50-41 | Lusitania | T | -1 | 171 | |||||
| LCB | Lusitania | 87-67 | 35-31 | Barreirense | T | 20 | 154 | |||||
| LCB | Barreirense | 87-75 | 48-40 | Lusitania | B | 12 | 162 | |||||
| LCB | Lusitania | 89-58 | 44-31 | Barreirense | T | 31 | 147 | |||||
| LCB | Lusitania | 86-72 | 44-45 | Barreirense | T | 14 | 158 | |||||
| LCB | Barreirense | 80-84 | 37-48 | Lusitania | T | -4 | 164 | |||||
| LCB | Barreirense | 115-113 | 41-38 | Lusitania | B | 2 | 228 | |||||
| LCB | Lusitania | 89-77 | 41-32 | Barreirense | T | 12 | 166 | |||||
| LCB | Barreirense | 89-77 | 44-40 | Lusitania | B | 12 | 166 | |||||
| LCB | Lusitania | 84-67 | 36-34 | Barreirense | T | 17 | 151 | |||||
| LCB | Lusitania | 64-82 | 25-46 | Barreirense | B | -18 | 146 | |||||
Thành tích gần đây
| Lusitania | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Proliga | Lusitania | 80-85 | 26-51 | ABC Santo Andre | B | -5 | 165 | |||||
| Portugal Proliga | Maia Basket Clube | 82-77 | 36-44 | Lusitania | B | 5 | 159 | |||||
| Portugal Proliga | Lusitania | 77-75 | 40-37 | Galomar | T | 2 | 152 | |||||
| Portugal Proliga | Ginasio Clube Olhanense | 56-88 | 35-45 | Lusitania | T | -32 | 144 | |||||
| Portugal Proliga | Lusitania | 73-68 | 34-35 | Barcelos | T | 5 | 141 | |||||
| Portugal Proliga | Lusitania | 89-68 | 51-27 | CB Queluz | T | 21 | 157 | |||||
| Portugal Proliga | AAC Efapel | 79-85 | 48-43 | Lusitania | T | -6 | 164 | |||||
| Portugal Proliga | Lusitania | 108-88 | 51-48 | Galomar | T | 20 | 196 | |||||
| Portugal Proliga | ABC Santo Andre | 70-85 | 27-50 | Lusitania | T | -15 | 155 | |||||
| Portugal Proliga | Lusitania | 87-60 | 45-26 | Sampaense Basket | T | 27 | 147 | |||||
| Portugal Proliga | Sampaense Basket | 71-99 | 45-47 | Lusitania | T | -28 | 170 | |||||
| Portugal Proliga | Sport Lisboa Benfica B | 86-88 | 38-51 | Lusitania | T | -2 | 174 | |||||
| Portugal Proliga | CB Queluz | 76-83 | 39-44 | Lusitania | T | -7 | 159 | |||||
| Portugal Proliga | Lusitania | 91-83 | 35-41 | AAC Efapel | T | 8 | 174 | |||||
| Portugal Proliga | Galomar | 77-85 | 45-44 | Lusitania | T | -8 | 162 | |||||
| Barreirense | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Proliga | Barreirense | 95-85 | 43-51 | Maia Basket Clube | T | 10 | 180 | |||||
| Portugal Proliga | Galomar | 92-65 | 51-23 | Barreirense | B | 27 | 157 | |||||
| Portugal Proliga | Barreirense | 91-90 | 51-41 | Ginasio Clube Olhanense | T | 1 | 181 | |||||
| Portugal Proliga | Barcelos | 81-79 | 41-24 | Barreirense | B | 2 | 160 | |||||
| Portugal Proliga | Barreirense | 63-71 | 31-44 | Clube dos Galitos | B | -8 | 134 | |||||
| PN1A | Clube dos Galitos | 64-65 | 36-35 | Barreirense | T | -1 | 129 | |||||
| PN1A | Barreirense | 72-70 | 40-32 | Clube dos Galitos | T | 2 | 142 | |||||
| PN1A | Barreirense | 75-73 | 30-37 | CB Albufeira | T | 2 | 148 | |||||
| PN1A | CB Albufeira | 60-70 | 27-40 | Barreirense | T | -10 | 130 | |||||
| PN1A | Barreirense | 76-57 | 32-28 | ABA IPCB | T | 19 | 133 | |||||
| PN1A | Barreirense | 83-75 | 53-41 | ABA IPCB | T | 8 | 158 | |||||
| PN1A | Estoril BC | 64-61 | 34-27 | Barreirense | B | 3 | 125 | |||||
| PN1A | Barreirense | 65-55 | 28-26 | Sporting CP U23 | T | 10 | 120 | |||||
| PN1A | Chamusca BC | 71-77 | 34-41 | Barreirense | T | -6 | 148 | |||||
| PN1A | Barreirense | 88-82 | 42-38 | ABA IPCB | T | 6 | 170 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok