Portugal Nacional 1A
Atletico CP
105
Hết
(53-37,52-44)81
Marinhense
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Atletico CP | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 2 | 8 | 66.4 | 74.3 | -7.9 | 29 | 20.0% | |
| Sân nhà | 5 | 1 | 4 | 67.6 | 73.2 | -5.6 | 29 | 20.0% | |
| Sân Khách | 5 | 1 | 4 | 65.2 | 75.4 | -10.2 | 28 | 20.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 2 | 8 | 66.4 | 74.3 | -7.9 | 20.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 3 | 9 | 34.1 | 36.8 | -2.7 | 25.0% | ||
| Sân nhà | 6 | 2 | 4 | 36.2 | 35 | 1.2 | 33.3% | ||
| Sân Khách | 6 | 1 | 5 | 32 | 38.7 | -6.7 | 16.7% | ||
| 10 trận gần | 10 | 2 | 8 | 34 | 36.3 | -2.3 | 20.0% | ||
| Marinhense | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 3 | 81 | 77.1 | 3.9 | 12 | 57.1% | |
| Sân nhà | 5 | 4 | 1 | 84 | 70.4 | 13.6 | 11 | 80.0% | |
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 73.5 | 94 | -20.5 | 30 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 7 | 4 | 3 | 81 | 77.1 | 3.9 | 57.1% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 7 | 3 | 4 | 40.3 | 38.9 | 1.4 | 42.9% | ||
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 41.6 | 35.6 | 6 | 60.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 0 | 2 | 37 | 47 | -10 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 7 | 3 | 4 | 40.3 | 38.9 | 1.4 | 42.9% | ||
Thành tích đối đầu
| Atletico CP | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Atletico CP | 64-54 | 33-31 | Marinhense | T | 10 | 118 | |||||
| PN1A | Marinhense | 80-66 | 46-43 | Atletico CP | B | 14 | 146 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 85-82 | 49-42 | Marinhense | T | 3 | 167 | |||||
| PN1A | Marinhense | 88-74 | 40-43 | Atletico CP | B | 14 | 162 | |||||
Thành tích gần đây
| Atletico CP | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Sporting CP B | 74-93 | 41-44 | Atletico CP | T | -19 | 167 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 117-69 | 52-31 | Chamusca BC | T | 48 | 186 | |||||
| FC | Lobos da Malveira | 44-61 | 21-27 | Atletico CP | T | -17 | 105 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 74-78 | 37-45 | Estoril BC | B | -4 | 152 | |||||
| PN1A | Sporting CP U23 | 57-66 | 29-26 | Atletico CP | T | -9 | 123 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 65-69 | 29-35 | Chamusca BC | B | -4 | 134 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 56-71 | 27-34 | ABA IPCB | B | -15 | 127 | |||||
| PN1A | Chamusca BC | 68-67 | 35-34 | Atletico CP | B | 1 | 135 | |||||
| PN1A | Estoril BC | 75-64 | 31-30 | Atletico CP | B | 11 | 139 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 58-72 | 30-36 | Sporting CP U23 | B | -14 | 130 | |||||
| PN1A | Belenenses | 95-65 | 46-31 | Atletico CP | B | 30 | 160 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 85-76 | 42-29 | Seixal'Superveda | T | 9 | 161 | |||||
| PN1A | Barreirense | 82-64 | 50-27 | Atletico CP | B | 18 | 146 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 62-79 | 24-43 | CB Albufeira | B | -17 | 141 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 70-65 | 34-22 | BAC | T | 5 | 135 | |||||
| Marinhense | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FC | NDA Pombal | 72-77 | 34-37 | Marinhense | T | -5 | 149 | |||||
| PN1A | Marinhense | 87-80 | 32-42 | Scalipus | T | 7 | 167 | |||||
| PN1A | Marinhense | 68-85 | 38-44 | Portimonense U23 | B | -17 | 153 | |||||
| PN1A | Marinhense | 72-48 | 38-11 | BAC | T | 24 | 120 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 107-75 | 56-39 | Marinhense | B | 32 | 182 | |||||
| PN1A | Marinhense | 83-58 | 49-32 | Seixal'Superveda | T | 25 | 141 | |||||
| PN1A | Portimonense U23 | 81-72 | 38-35 | Marinhense | B | 9 | 153 | |||||
| PN1A | Marinhense | 110-81 | 51-49 | Sporting CP U23 | T | 29 | 191 | |||||
| PN1A | Marinhense | 88-89 | 36-52 | Carnide Clube | B | -1 | 177 | |||||
| PN1A | Chamusca BC | 90-63 | 42-47 | Marinhense | B | 27 | 153 | |||||
| PN1A | Sporting CP U23 | 90-66 | 35-37 | Marinhense | B | 24 | 156 | |||||
| PN1A | Estoril BC | 91-74 | 44-42 | Marinhense | B | 17 | 165 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 55-61 | 32-26 | Marinhense | T | -6 | 116 | |||||
| PN1A | Marinhense | 64-70 | 30-30 | Electrico FC | B | -6 | 134 | |||||
| PN1A | Paco de Arcos | 70-71 | 30-33 | Marinhense | T | -1 | 141 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok