Portugal Nacional 1A
BAC
64
Hết
(28-36,36-38)74
AC Moscavide
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| BAC | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 4 | 5 | 61.3 | 71.2 | -9.9 | 20 | 44.4% | |
| Sân nhà | 4 | 3 | 1 | 68 | 64.8 | 3.2 | 18 | 75.0% | |
| Sân Khách | 5 | 1 | 4 | 56 | 76.4 | -20.4 | 24 | 20.0% | |
| 10 trận gần | 9 | 4 | 5 | 61.3 | 71.2 | -9.9 | 44.4% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 3 | 9 | 28.7 | 36.9 | -8.2 | 25.0% | ||
| Sân nhà | 6 | 2 | 4 | 27.7 | 33.5 | -5.8 | 33.3% | ||
| Sân Khách | 6 | 1 | 5 | 29.7 | 40.3 | -10.6 | 16.7% | ||
| 10 trận gần | 10 | 2 | 8 | 28 | 38.4 | -10.4 | 20.0% | ||
| AC Moscavide | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 8 | 2 | 71 | 65.9 | 5.1 | 13 | 80.0% | |
| Sân nhà | 7 | 6 | 1 | 69.1 | 59.1 | 10 | 5 | 85.7% | |
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 75.3 | 81.7 | -6.4 | 10 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 10 | 8 | 2 | 71 | 65.9 | 5.1 | 80.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 7 | 4 | 35.8 | 34.2 | 1.6 | 58.3% | ||
| Sân nhà | 9 | 5 | 3 | 34.4 | 33.1 | 1.3 | 55.6% | ||
| Sân Khách | 3 | 2 | 1 | 39.7 | 37.7 | 2 | 66.7% | ||
| 10 trận gần | 10 | 6 | 3 | 35.7 | 34 | 1.7 | 60.0% | ||
Thành tích đối đầu
| BAC | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | BAC | 76-55 | 37-32 | AC Moscavide | T | 21 | 131 | |||||
Thành tích gần đây
| BAC | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | BAC | 57-86 | 20-44 | CB Albufeira | B | -29 | 143 | |||||
| PN1A | Paco de Arcos | 77-66 | 40-41 | BAC | B | 11 | 143 | |||||
| PN1A | BAC | 59-55 | 31-23 | Carnide Clube | T | 4 | 114 | |||||
| PN1A | BAC | 82-73 | 29-40 | Paco de Arcos | T | 9 | 155 | |||||
| PN1A | Marinhense | 72-48 | 38-11 | BAC | B | 24 | 120 | |||||
| PN1A | BAC | 67-61 | 18-34 | Electrico FC | T | 6 | 128 | |||||
| PN1A | BAC | 57-60 | 28-35 | Carnide Clube | B | -3 | 117 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 60-61 | 39-32 | BAC | T | -1 | 121 | |||||
| PN1A | Paco de Arcos | 83-67 | 43-42 | BAC | B | 16 | 150 | |||||
| PN1A | Barreirense | 87-51 | 48-28 | BAC | B | 36 | 138 | |||||
| PN1A | BAC | 66-65 | 40-25 | Portimonense U23 | T | 1 | 131 | |||||
| PN1A | CB Albufeira | 80-53 | 34-24 | BAC | B | 27 | 133 | |||||
| PN1A | BAC | 46-79 | 27-47 | Belenenses | B | -33 | 125 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 70-65 | 34-22 | BAC | B | 5 | 135 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 77-64 | 36-27 | BAC | B | 13 | 141 | |||||
| AC Moscavide | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | AC Moscavide | 87-93 | 46-41 | Seixal'Superveda | B | -6 | 180 | |||||
| PN1A | AC Moscavide | 62-74 | 30-50 | CB Albufeira | B | -12 | 136 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Queluz U23 | 105-75 | 50-44 | AC Moscavide | B | 30 | 180 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 67-63 | 33-33 | Andre Resende | T | 4 | 130 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 56-45 | 32-29 | Unidos do Tortosendo | T | 11 | 101 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Galitos Barreiro B | 65-75 | 30-36 | AC Moscavide | T | -10 | 140 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 57-40 | 27-17 | Fisica Torres Vedras | T | 17 | 97 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 76-52 | 41-16 | Quarteira Tubaroes | T | 24 | 128 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 86-75 | 31-43 | Galitos Barreiro B | T | 11 | 161 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 63-67 | 37-31 | Odivelas | B | -4 | 130 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Barreirense U23 | 75-76 | 33-39 | AC Moscavide | T | -1 | 151 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 79-72 | 33-38 | Paco de Arcos Clube U23 | T | 7 | 151 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 81-62 | 43-31 | PNB Loures | T | 19 | 143 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 91-52 | 44-29 | Uniao do Forte | T | 39 | 143 | |||||
| Portugal Nacional 2A | AC Moscavide | 53-66 | 28-19 | Fisica Torres Vedras | B | -13 | 119 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok