Portugal Nacional 1A
Carnide Clube
81
Hết
(34-29,47-48)77
Seixal'Superveda
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Carnide Clube | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 7 | 68.7 | 66.2 | 2.5 | 27 | 30.0% | |
| Sân nhà | 6 | 2 | 4 | 70.8 | 64.5 | 6.3 | 23 | 33.3% | |
| Sân Khách | 4 | 1 | 3 | 65.5 | 68.8 | -3.3 | 26 | 25.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 3 | 7 | 68.7 | 66.2 | 2.5 | 30.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 13 | 6 | 6 | 33.7 | 31.5 | 2.2 | 46.2% | ||
| Sân nhà | 7 | 5 | 1 | 37.6 | 28.4 | 9.2 | 71.4% | ||
| Sân Khách | 6 | 1 | 5 | 29.2 | 35 | -5.8 | 16.7% | ||
| 10 trận gần | 10 | 5 | 4 | 34.1 | 31.6 | 2.5 | 50.0% | ||
| Seixal'Superveda | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 5 | 4 | 74.3 | 76.4 | -2.1 | 14 | 55.6% | |
| Sân nhà | 6 | 4 | 2 | 76.8 | 75.3 | 1.5 | 10 | 66.7% | |
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 69.3 | 78.7 | -9.4 | 23 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 9 | 5 | 4 | 74.3 | 76.4 | -2.1 | 55.6% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 10 | 2 | 6 | 35.2 | 39.4 | -4.2 | 20.0% | ||
| Sân nhà | 6 | 2 | 3 | 36.2 | 37.3 | -1.1 | 33.3% | ||
| Sân Khách | 4 | 0 | 3 | 33.8 | 42.5 | -8.7 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 10 | 2 | 6 | 35.2 | 39.4 | -4.2 | 20.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Carnide Clube | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Seixal'Superveda | 81-78 | 37-32 | Carnide Clube | B | 3 | 159 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 68-74 | 33-33 | Seixal'Superveda | B | -6 | 142 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Carnide Clube | 77-63 | 41-23 | Seixal'Superveda | T | 14 | 140 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Seixal'Superveda | 62-68 | 0-0 | Carnide Clube | T | -6 | 130 | |||||
Thành tích gần đây
| Carnide Clube | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Belenenses | 84-56 | 40-26 | Carnide Clube | B | 28 | 140 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 54-59 | 35-25 | Queluz'ONossoPrego B | B | -5 | 113 | |||||
| PN1A | BAC | 59-55 | 31-23 | Carnide Clube | B | 4 | 114 | |||||
| FC | Fisica Torres Vedras | 79-45 | 42-15 | Carnide Clube | B | 34 | 124 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 81-78 | 37-32 | Carnide Clube | B | 3 | 159 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 73-76 | 35-33 | Portimonense U23 | B | -3 | 149 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 86-40 | 54-16 | Scalipus | T | 46 | 126 | |||||
| PN1A | BAC | 57-60 | 28-35 | Carnide Clube | T | -3 | 117 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 60-61 | 39-32 | BAC | B | -1 | 121 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 68-74 | 33-33 | Seixal'Superveda | B | -6 | 142 | |||||
| PN1A | Portimonense U23 | 71-65 | 41-29 | Carnide Clube | B | 6 | 136 | |||||
| PN1A | Sporting CP U23 | 66-59 | 33-30 | Carnide Clube | B | 7 | 125 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 52-78 | 25-33 | Estoril BC | B | -26 | 130 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 86-58 | 42-27 | Electrico FC | T | 28 | 144 | |||||
| PN1A | Marinhense | 88-89 | 36-52 | Carnide Clube | T | -1 | 177 | |||||
| Seixal'Superveda | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | AC Moscavide | 87-93 | 46-41 | Seixal'Superveda | T | -6 | 180 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 81-78 | 37-32 | Carnide Clube | T | 3 | 159 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 107-75 | 56-39 | Marinhense | T | 32 | 182 | |||||
| PN1A | Marinhense | 83-58 | 49-32 | Seixal'Superveda | B | 25 | 141 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 80-78 | 32-43 | Electrico FC | T | 2 | 158 | |||||
| PN1A | Carnide Clube | 68-74 | 33-33 | Seixal'Superveda | T | -6 | 142 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 67-87 | 33-40 | Paco de Arcos | B | -20 | 154 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 54-75 | 27-38 | CB Albufeira | B | -21 | 129 | |||||
| PN1A | Atletico CP | 85-76 | 42-29 | Seixal'Superveda | B | 9 | 161 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 72-59 | 32-32 | Scalipus | T | 13 | 131 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 51-88 | 25-48 | Belenenses | B | -37 | 139 | |||||
| PN1A | Seixal'Superveda | 77-64 | 36-27 | BAC | T | 13 | 141 | |||||
| PN1A | Portimonense U23 | 80-71 | 32-29 | Seixal'Superveda | B | 9 | 151 | |||||
| PN1A | Barreirense | 92-77 | 33-36 | Seixal'Superveda | B | 15 | 169 | |||||
| PN1A | CB Albufeira | 78-62 | 30-35 | Seixal'Superveda | B | 16 | 140 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok