Portugal Nacional 1A
Fides Gondobasket
83
Hết
(48-44,35-38)82
GD Gafanha
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Fides Gondobasket | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 9 | 5 | 4 | 81.6 | 75.8 | 5.8 | 28 | 55.6% | |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 87 | 75.3 | 11.7 | 16 | 66.7% | |
| Sân Khách | 6 | 3 | 3 | 78.8 | 76 | 2.8 | 8 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 9 | 5 | 4 | 81.6 | 75.8 | 5.8 | 55.6% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 11 | 6 | 5 | 39.1 | 40.5 | -1.4 | 54.6% | ||
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 40 | 40 | 0 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 7 | 4 | 3 | 38.6 | 40.7 | -2.1 | 57.1% | ||
| 10 trận gần | 10 | 5 | 5 | 39.1 | 41 | -1.9 | 50.0% | ||
| GD Gafanha | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | |||||||||
| Sân nhà | |||||||||
| Sân Khách | |||||||||
| 10 trận gần | |||||||||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | |||||||||
| Sân nhà | |||||||||
| Sân Khách | |||||||||
| 10 trận gần | |||||||||
Thành tích đối đầu
| Fides Gondobasket | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Thành tích gần đây
| Fides Gondobasket | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Academico FC | 106-83 | 43-34 | Fides Gondobasket | B | 23 | 189 | |||||
| PN1A | Fides Gondobasket | 80-96 | 31-49 | Olivais Futebol Clube | B | -16 | 176 | |||||
| FC | Clube 5Basket | 81-69 | 38-26 | Fides Gondobasket | B | 12 | 150 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Beira Mar B | 88-77 | 54-35 | Fides Gondobasket | B | 11 | 165 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Fides Gondobasket | 79-78 | 39-34 | SC Braga U23 | T | 1 | 157 | |||||
| Portugal Nacional 2A | CD Campinho | 59-91 | 25-42 | Fides Gondobasket | T | -32 | 150 | |||||
| Portugal Nacional 2A | CDJ Regio | 77-71 | 53-34 | Fides Gondobasket | B | 6 | 148 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Fides Gondobasket | 86-96 | 45-53 | Beira Mar B | B | -10 | 182 | |||||
| Portugal Nacional 2A | SC Braga U23 | 92-83 | 42-45 | Fides Gondobasket | B | 9 | 175 | |||||
| Portugal Nacional 2A | CLIP | 65-69 | 33-41 | Fides Gondobasket | T | -4 | 134 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Fides Gondobasket | 96-52 | 45-24 | GDB Leca | T | 44 | 148 | |||||
| Portugal Nacional 2A | CAA Salesianos | 75-82 | 35-39 | Fides Gondobasket | T | -7 | 157 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Fides Gondobasket | 72-61 | 40-32 | Maia BC U23 | T | 11 | 133 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Guifoes SC U23 | 72-85 | 30-52 | Fides Gondobasket | T | -13 | 157 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Maia BC U23 | 56-105 | 0-0 | Fides Gondobasket | T | -49 | 161 | |||||
| GD Gafanha | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Sanjoanense | 88-71 | 44-36 | GD Gafanha | B | 17 | 159 | |||||
| PN1A | GD Gafanha | 67-87 | 37-35 | Academico FC | B | -20 | 154 | |||||
| PN1A | Olivais Futebol Clube | 90-76 | 44-36 | GD Gafanha | B | 14 | 166 | |||||
| FC | GD Gafanha | 69-72 | 38-40 | Guifoes SC | B | -3 | 141 | |||||
| PN1A | GD Gafanha | 65-54 | 28-26 | Juvemaia-ACDC | T | 11 | 119 | |||||
| PN1A | GD Gafanha | 62-90 | 29-37 | Clube dos Galitos | B | -28 | 152 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 79-60 | 38-33 | GD Gafanha | B | 19 | 139 | |||||
| PN1A | Olivais Futebol Clube | 66-61 | 32-31 | GD Gafanha | B | 5 | 127 | |||||
| PN1A | Vasco da Gama U23 | 80-63 | 38-35 | GD Gafanha | B | 17 | 143 | |||||
| PN1A | GD Gafanha | 67-98 | 35-42 | Sanjoanense | B | -31 | 165 | |||||
| PN1A | Clube dos Galitos | 79-55 | 38-22 | GD Gafanha | B | 24 | 134 | |||||
| PN1A | GD Gafanha | 87-84 | 40-38 | Clube 5Basket | T | 3 | 171 | |||||
| PN1A | Juvemaia-ACDC | 65-64 | 33-38 | GD Gafanha | B | 1 | 129 | |||||
| Portugal Cup | CB Viana | 61-67 | 30-33 | GD Gafanha | T | -6 | 128 | |||||
| FC | GD Gafanha | 51-64 | 28-33 | CD Campinho | B | -13 | 115 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok