Portugal Nacional 1A
GD Andre Soares
72
Hết
(38-38,34-27)65
Clube 5Basket
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| GD Andre Soares | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 4 | 8 | 69.9 | 71.9 | -2 | 25 | 33.3% | |
| Sân nhà | 5 | 1 | 4 | 70.6 | 71.2 | -0.6 | 25 | 20.0% | |
| Sân Khách | 7 | 3 | 4 | 69.4 | 72.4 | -3 | 12 | 42.9% | |
| 10 trận gần | 10 | 3 | 7 | 72.2 | 74 | -1.8 | 30.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 13 | 5 | 7 | 33.7 | 33.8 | -0.1 | 38.5% | ||
| Sân nhà | 6 | 4 | 2 | 34.3 | 31.8 | 2.5 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 7 | 1 | 5 | 33.1 | 35.4 | -2.3 | 14.3% | ||
| 10 trận gần | 10 | 4 | 6 | 35.2 | 35.3 | -0.1 | 40.0% | ||
| Clube 5Basket | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 6 | 6 | 76.4 | 73.9 | 2.5 | 16 | 50.0% | |
| Sân nhà | 6 | 4 | 2 | 75.3 | 69.2 | 6.1 | 9 | 66.7% | |
| Sân Khách | 6 | 2 | 4 | 77.5 | 78.7 | -1.2 | 16 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 10 | 5 | 5 | 74.1 | 71.1 | 3 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 14 | 7 | 5 | 41.1 | 38.3 | 2.8 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 7 | 4 | 2 | 41.3 | 37.4 | 3.9 | 57.1% | ||
| Sân Khách | 7 | 3 | 3 | 41 | 39.1 | 1.9 | 42.9% | ||
| 10 trận gần | 10 | 5 | 4 | 39.3 | 36 | 3.3 | 50.0% | ||
Thành tích đối đầu
| GD Andre Soares | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | GD Andre Soares | 64-73 | 32-44 | Clube 5Basket | B | -9 | 137 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 78-69 | 32-36 | GD Andre Soares | B | 9 | 147 | |||||
Thành tích gần đây
| GD Andre Soares | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | GD Andre Soares | 78-51 | 42-18 | FAC Credito Agricola | T | 27 | 129 | |||||
| PN1A | GD Andre Soares | 79-81 | 37-34 | Sanjoanense | B | -2 | 160 | |||||
| PN1A | Olivais Futebol Clube | 76-68 | 41-33 | GD Andre Soares | B | 8 | 144 | |||||
| PN1A | GD Andre Soares | 84-63 | 32-27 | GDC Rascunhos Urbanos | T | 21 | 147 | |||||
| PN1A | Juvemaia-ACDC | 66-52 | 27-29 | GD Andre Soares | B | 14 | 118 | |||||
| PN1A | Sanjoanense | 92-87 | 46-40 | GD Andre Soares | B | 5 | 179 | |||||
| PN1A | GD Andre Soares | 63-69 | 28-36 | Olivais Futebol Clube | B | -6 | 132 | |||||
| PN1A | GDC Rascunhos Urbanos | 70-79 | 39-38 | GD Andre Soares | T | -9 | 149 | |||||
| PN1A | GD Andre Soares | 62-77 | 33-44 | Juvemaia-ACDC | B | -15 | 139 | |||||
| PN1A | Academico FC | 80-83 | 41-40 | GD Andre Soares | T | -3 | 163 | |||||
| PN1A | GD Andre Soares | 65-66 | 34-32 | FC Gaia | B | -1 | 131 | |||||
| PN1A | Barcelos | 56-43 | 23-21 | GD Andre Soares | B | 13 | 99 | |||||
| PN1A | CB Viana | 67-74 | 31-31 | GD Andre Soares | T | -7 | 141 | |||||
| PN1A | GD Andre Soares | 81-67 | 45-34 | FAC Credito Agricola | T | 14 | 148 | |||||
| PN1A | CD Povoa U23 | 73-67 | 38-30 | GD Andre Soares | B | 6 | 140 | |||||
| Clube 5Basket | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Vasco da Gama U23 | 73-90 | 33-49 | Clube 5Basket | T | -17 | 163 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 81-66 | 48-37 | CB Viana | T | 15 | 147 | |||||
| FC | Clube 5Basket | 81-69 | 38-26 | Fides Gondobasket | T | 12 | 150 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 72-73 | 33-39 | Clube dos Galitos | B | -1 | 145 | |||||
| PN1A | Clube dos Galitos | 66-63 | 32-21 | Clube 5Basket | B | 3 | 129 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 69-76 | 39-39 | Guifoes SC | B | -7 | 145 | |||||
| PN1A | FC Gaia | 81-85 | 34-52 | Clube 5Basket | T | -4 | 166 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 79-46 | 40-29 | CD Povoa U23 | T | 33 | 125 | |||||
| PN1A | Barcelos | 74-70 | 44-40 | Clube 5Basket | B | 4 | 144 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 89-71 | 42-33 | Clube 5Basket | B | 18 | 160 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 73-69 | 38-31 | FC Gaia | T | 4 | 142 | |||||
| PN1A | CD Povoa U23 | 70-87 | 40-43 | Clube 5Basket | T | -17 | 157 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 72-67 | 40-42 | Vasco da Gama U23 | T | 5 | 139 | |||||
| PN1A | Sanjoanense | 92-89 | 49-49 | Clube 5Basket | B | 3 | 181 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 87-84 | 51-45 | Clube dos Galitos | T | 3 | 171 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok