Portugal Nacional 1A
Guifoes SC
92
Hết
(42-35,42-49)95
FAC Credito Agricola
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Guifoes SC | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 11 | 7 | 4 | 77.8 | 72.7 | 5.1 | 9 | 63.6% | |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 79.6 | 73.6 | 6 | 13 | 60.0% | |
| Sân Khách | 6 | 4 | 2 | 76.3 | 72 | 4.3 | 7 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 10 | 6 | 4 | 77.9 | 74 | 3.9 | 60.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 7 | 4 | 39.1 | 37 | 2.1 | 58.3% | ||
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 39.2 | 34.6 | 4.6 | 60.0% | ||
| Sân Khách | 7 | 4 | 2 | 39 | 38.7 | 0.3 | 57.1% | ||
| 10 trận gần | 10 | 6 | 3 | 39.8 | 37.4 | 2.4 | 60.0% | ||
| FAC Credito Agricola | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 6 | 4 | 76.3 | 73.1 | 3.2 | 10 | 60.0% | |
| Sân nhà | 5 | 3 | 2 | 72.6 | 72.8 | -0.2 | 14 | 60.0% | |
| Sân Khách | 5 | 3 | 2 | 80 | 73.4 | 6.6 | 8 | 60.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 6 | 4 | 76.3 | 73.1 | 3.2 | 60.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 7 | 5 | 38.5 | 35.7 | 2.8 | 58.3% | ||
| Sân nhà | 6 | 4 | 2 | 40 | 31.8 | 8.2 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 6 | 3 | 3 | 37 | 39.5 | -2.5 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 10 | 7 | 3 | 39.6 | 34.6 | 5 | 70.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Guifoes SC | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | FAC Credito Agricola | 60-77 | 33-42 | Guifoes SC | T | -17 | 137 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 80-52 | 48-22 | FAC Credito Agricola | T | 28 | 132 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 83-61 | 42-33 | FAC Credito Agricola | T | 22 | 144 | |||||
| PN1A | FAC Credito Agricola | 60-76 | 26-44 | Guifoes SC | T | -16 | 136 | |||||
Thành tích gần đây
| Guifoes SC | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Vasco da Gama U23 | 67-84 | 38-46 | Guifoes SC | T | -17 | 151 | |||||
| FC | GD Gafanha | 69-72 | 38-40 | Guifoes SC | T | -3 | 141 | |||||
| PN1A | Clube 5Basket | 69-76 | 39-39 | Guifoes SC | T | -7 | 145 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 70-89 | 37-40 | Clube dos Galitos | B | -19 | 159 | |||||
| PN1A | Beira Mar | 74-79 | 37-31 | Guifoes SC | T | -5 | 153 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 91-60 | 42-25 | Vasco da Gama U23 | T | 31 | 151 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 89-71 | 42-33 | Clube 5Basket | T | 18 | 160 | |||||
| PN1A | Clube dos Galitos | 72-64 | 31-36 | Guifoes SC | B | 8 | 136 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 86-75 | 46-38 | Beira Mar | T | 11 | 161 | |||||
| PN1A | Vasco da Gama U23 | 75-84 | 39-43 | Guifoes SC | T | -9 | 159 | |||||
| PN1A | FC Gaia | 82-78 | 54-36 | Guifoes SC | B | 4 | 160 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 62-73 | 29-37 | Barcelos | B | -11 | 135 | |||||
| PN1A | FAC Credito Agricola | 60-77 | 33-42 | Guifoes SC | T | -17 | 137 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 65-77 | 32-49 | CD Povoa U23 | B | -12 | 142 | |||||
| PN1A | Guifoes SC | 76-65 | 40-36 | CB Viana | T | 11 | 141 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok