Portugal Cup
UD Vilafranquense
81
Hết
(39-45,42-40)85
Vale Cavala
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| UD Vilafranquense | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 89 | 51 | 38 | 4 | 100.0% | |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 88 | 49 | 39 | 24 | 100.0% | |
| Sân Khách | 1 | 1 | 0 | 90 | 53 | 37 | 18 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 2 | 2 | 0 | 89 | 51 | 38 | 100.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 5 | 3 | 2 | 37.8 | 31.6 | 6.2 | 60.0% | ||
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 39 | 33 | 6 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 36 | 29.5 | 6.5 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 5 | 3 | 2 | 37.8 | 31.6 | 6.2 | 60.0% | ||
| Vale Cavala | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 3 | 5 | 66.1 | 72.9 | -6.8 | 39 | 37.5% | |
| Sân nhà | 5 | 2 | 3 | 67.4 | 71.6 | -4.2 | 17 | 40.0% | |
| Sân Khách | 3 | 1 | 2 | 64 | 75 | -11 | 16 | 33.3% | |
| 10 trận gần | 8 | 3 | 5 | 66.1 | 72.9 | -6.8 | 37.5% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 12 | 5 | 7 | 30.8 | 35.1 | -4.3 | 41.7% | ||
| Sân nhà | 7 | 3 | 4 | 30.3 | 35.6 | -5.3 | 42.9% | ||
| Sân Khách | 5 | 2 | 3 | 31.6 | 34.4 | -2.8 | 40.0% | ||
| 10 trận gần | 10 | 3 | 7 | 29.4 | 36 | -6.6 | 30.0% | ||
Thành tích đối đầu
| UD Vilafranquense | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Thành tích gần đây
| UD Vilafranquense | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional 2A | UD Vilafranquense | 57-71 | 33-34 | SIMECQ | B | -14 | 128 | |||||
| Portugal Nacional 2A | UD Vilafranquense | 63-69 | 42-39 | Uniao do Forte | B | -6 | 132 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Lobos de Malveira | 71-55 | 34-29 | UD Vilafranquense | B | 16 | 126 | |||||
| Portugal 2A Cup | UD Vilafranquense | 102-61 | 57-35 | Carnide Clube U23 | T | 41 | 163 | |||||
| Portugal 2A Cup | Nacional Natacao | 54-78 | 29-41 | UD Vilafranquense | T | -24 | 132 | |||||
| Portugal 2A Cup | UD Vilafranquense | 81-70 | 34-29 | Sport Alges Dafundo | T | 11 | 151 | |||||
| Portugal 2A Cup | UD Vilafranquense | 94-63 | 46-33 | Lobos de Malveira | T | 31 | 157 | |||||
| Portugal 2A Cup | Carnide Clube U23 | 65-71 | 38-48 | UD Vilafranquense | T | -6 | 136 | |||||
| Portugal 2A Cup | Lobos de Malveira | 49-64 | 20-33 | UD Vilafranquense | T | -15 | 113 | |||||
| Portugal 2A Cup | UD Vilafranquense | 85-73 | 41-42 | Nacional Natacao | T | 12 | 158 | |||||
| Portugal 2A Cup | Sport Alges Dafundo | 72-74 | 34-48 | UD Vilafranquense | T | -2 | 146 | |||||
| Portugal Nacional 2A | UD Vilafranquense | 88-49 | 42-26 | Uniao do Forte | T | 39 | 137 | |||||
| Portugal Nacional 2A | PNB Loures | 53-90 | 25-43 | UD Vilafranquense | T | -37 | 143 | |||||
| Portugal Nacional 2A | UD Vilafranquense | 70-73 | 31-41 | Fisica Torres Vedras | B | -3 | 143 | |||||
| Portugal Nacional 2A | SIMECQ | 77-81 | 39-32 | UD Vilafranquense | T | -4 | 158 | |||||
| Vale Cavala | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional 2A | BAC II | 55-43 | 24-18 | Vale Cavala | B | 12 | 98 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 52-67 | 20-38 | Odivelas | B | -15 | 119 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Sport Alges Dafundo | 83-69 | 42-31 | Vale Cavala | B | 14 | 152 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 59-58 | 29-34 | Montijo BA | T | 1 | 117 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Academia do Lumiar | 70-79 | 29-44 | Vale Cavala | T | -9 | 149 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 57-104 | 28-52 | Queluz U23 | B | -47 | 161 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 45-56 | 19-31 | Academia do Lumiar | B | -11 | 101 | |||||
| Portugal Nacional 2A | OS Bonjoanenses | 86-56 | 52-32 | Vale Cavala | B | 30 | 142 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 68-51 | 34-25 | Stella Maris | T | 17 | 119 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 81-86 | 39-33 | Andre Resende | B | -5 | 167 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 86-61 | 43-36 | BAC II | T | 25 | 147 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Galitos Barreiro B | 69-57 | 25-33 | Vale Cavala | B | 12 | 126 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 56-53 | 26-28 | Montijo BA | T | 3 | 109 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 78-76 | 36-36 | Andre Resende | T | 2 | 154 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Vale Cavala | 73-85 | 34-29 | Galitos Barreiro B | B | -12 | 158 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok