Germany Pro B
Fellbach
103
Hết
(37-39,66-34)73
Bayern Munich 2
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Fellbach | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 7 | 5 | 79.2 | 78.8 | 0.4 | 9 | 58.3% | |
| Sân nhà | 6 | 4 | 2 | 75 | 77.8 | -2.8 | 8 | 66.7% | |
| Sân Khách | 6 | 3 | 3 | 83.3 | 79.8 | 3.5 | 10 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 7 | 3 | 82.2 | 77.4 | 4.8 | 70.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 16 | 9 | 5 | 39.2 | 37.2 | 2 | 56.3% | ||
| Sân nhà | 7 | 4 | 2 | 38.1 | 37.9 | 0.2 | 57.1% | ||
| Sân Khách | 9 | 5 | 3 | 40.1 | 36.8 | 3.3 | 55.6% | ||
| 10 trận gần | 10 | 7 | 2 | 42.5 | 38.1 | 4.4 | 70.0% | ||
| Bayern Munich 2 | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 4 | 8 | 78.4 | 80.1 | -1.7 | 24 | 33.3% | |
| Sân nhà | 6 | 0 | 6 | 78 | 86.3 | -8.3 | 27 | 0.0% | |
| Sân Khách | 6 | 4 | 2 | 78.8 | 73.8 | 5 | 8 | 66.7% | |
| 10 trận gần | 10 | 3 | 7 | 80.5 | 80.7 | -0.2 | 30.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 17 | 9 | 8 | 39.9 | 39.6 | 0.3 | 52.9% | ||
| Sân nhà | 10 | 4 | 6 | 40.4 | 41.4 | -1 | 40.0% | ||
| Sân Khách | 7 | 5 | 2 | 39.1 | 37.1 | 2 | 71.4% | ||
| 10 trận gần | 10 | 5 | 5 | 41.5 | 39.7 | 1.8 | 50.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Fellbach | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GPro B | Bayern Munich 2 | 78-81 | 35-40 | Fellbach | T | -3 | 159 | |||||
| GPro B | Fellbach | 74-86 | 40-44 | Bayern Munich 2 | B | -12 | 160 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 78-80 | 33-33 | Fellbach | T | -2 | 158 | |||||
Thành tích gần đây
| Fellbach | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GPro B | Ludwigsburg 2 | 56-91 | 24-46 | Fellbach | T | -35 | 147 | |||||
| GPro B | Fellbach | 98-81 | 49-38 | Erfurt Lowen | T | 17 | 179 | |||||
| GPro B | Rhondorf | 72-57 | 31-28 | Fellbach | B | 15 | 129 | |||||
| GPro B | TSG Reutlingen | 92-70 | 50-34 | Fellbach | B | 22 | 162 | |||||
| GPro B | Hertener Loewen | 83-80 | 36-47 | Fellbach | B | 3 | 163 | |||||
| GPro B | Fellbach | 89-87 | 46-42 | Würzburg Akademie | T | 2 | 176 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 78-81 | 35-40 | Fellbach | T | -3 | 159 | |||||
| GPro B | Fellbach | 66-61 | 40-31 | Ludwigsburg 2 | T | 5 | 127 | |||||
| GPro B | Fellbach | 94-90 | 52-52 | Dresden | T | 4 | 184 | |||||
| GPro B | TV 1862 Langen | 80-88 | 42-43 | Fellbach | T | -8 | 168 | |||||
| GPro B | Fellbach | 78-63 | 39-28 | BBC Coburg | T | 15 | 141 | |||||
| GPro B | TSV Oberhaching Tropics | 88-86 | 43-43 | Fellbach | B | 2 | 174 | |||||
| GPro B | Fellbach | 72-78 | 29-40 | Fraport Skyliners 2 | B | -6 | 150 | |||||
| GPro B | Erfurt Lowen | 66-88 | 23-43 | Fellbach | T | -22 | 154 | |||||
| GPro B | Fellbach | 51-88 | 12-34 | Leitershofen'S | B | -37 | 139 | |||||
| Bayern Munich 2 | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| GPro B | Bayern Munich 2 | 83-73 | 49-31 | BIS Baskets Speyer | T | 10 | 156 | |||||
| GPro B | Leverkusen | 72-66 | 41-28 | Bayern Munich 2 | B | 6 | 138 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 94-77 | 50-31 | Culture City Weimar | T | 17 | 171 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 84-93 | 32-34 | TSV Oberhaching Tropics | B | -9 | 177 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 83-99 | 40-53 | Rhondorf | B | -16 | 182 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 87-94 | 44-52 | Oldenburg Juniors | B | -7 | 181 | |||||
| GPro B | TV 1862 Langen | 69-95 | 36-55 | Bayern Munich 2 | T | -26 | 164 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 78-81 | 35-40 | Fellbach | B | -3 | 159 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 77-82 | 44-42 | TSV Oberhaching Tropics | B | -5 | 159 | |||||
| GPro B | Ludwigsburg 2 | 71-76 | 37-38 | Bayern Munich 2 | T | -5 | 147 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 81-89 | 48-39 | Orange Academy | B | -8 | 170 | |||||
| GPro B | Dresden | 88-70 | 38-28 | Bayern Munich 2 | B | 18 | 158 | |||||
| GPro B | BBC Coburg | 80-76 | 37-38 | Bayern Munich 2 | B | 4 | 156 | |||||
| GPro B | Bayern Munich 2 | 76-83 | 36-46 | BIS Baskets Speyer | B | -7 | 159 | |||||
| GPro B | Würzburg Akademie | 70-89 | 35-50 | Bayern Munich 2 | T | -19 | 159 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok