Malta National League
Valletta Lions
66
Hết
(35-51,31-48)99
Starlites Naxxar
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| Valletta Lions | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 0 | 7 | 70.3 | 117.6 | -47.3 | 6 | 0.0% | |
| Sân nhà | 4 | 0 | 4 | 70 | 110.8 | -40.8 | 6 | 0.0% | |
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 70.7 | 126.7 | -56 | 6 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 7 | 0 | 7 | 70.3 | 117.6 | -47.3 | 0.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 7 | 0 | 7 | 34.6 | 59.1 | -24.5 | 0.0% | ||
| Sân nhà | 4 | 0 | 4 | 34.5 | 55.2 | -20.7 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 3 | 0 | 3 | 34.7 | 64.3 | -29.6 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 7 | 0 | 7 | 34.6 | 59.1 | -24.5 | 0.0% | ||
| Starlites Naxxar | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 12 | 2 | 98.7 | 82.2 | 16.5 | 1 | 85.7% | |
| Sân nhà | 9 | 8 | 1 | 101 | 83.8 | 17.2 | 1 | 88.9% | |
| Sân Khách | 5 | 4 | 1 | 94.6 | 79.4 | 15.2 | 2 | 80.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 8 | 2 | 94.8 | 82.8 | 12 | 80.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 14 | 10 | 4 | 48.7 | 41 | 7.7 | 71.4% | ||
| Sân nhà | 9 | 6 | 3 | 48.4 | 41.6 | 6.8 | 66.7% | ||
| Sân Khách | 5 | 4 | 1 | 49.2 | 40 | 9.2 | 80.0% | ||
| 10 trận gần | 10 | 8 | 2 | 48.6 | 41.8 | 6.8 | 80.0% | ||
Thành tích đối đầu
| Valletta Lions | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Malta National L | Starlites Naxxar | 134-89 | 68-44 | Valletta Lions | B | 45 | 223 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 80-121 | 42-72 | Starlites Naxxar | B | -41 | 201 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 64-78 | 34-47 | Starlites Naxxar | B | -14 | 142 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 76-94 | 36-50 | Starlites Naxxar | B | -18 | 170 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 108-58 | 55-24 | Valletta Lions | B | 50 | 166 | |||||
Thành tích gần đây
| Valletta Lions | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Malta National L | Hibernians | 127-42 | 60-25 | Valletta Lions | B | 85 | 169 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 83-105 | 44-48 | Cynergi Depiro | B | -22 | 188 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 77-92 | 36-43 | Gzira Athleta | B | -15 | 169 | |||||
| Malta National L | Luxol BC | 119-81 | 65-35 | Valletta Lions | B | 38 | 200 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 78-96 | 39-51 | Luxol BC | B | -18 | 174 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 134-89 | 68-44 | Valletta Lions | B | 45 | 223 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 42-150 | 19-79 | Hibernians | B | -108 | 192 | |||||
| Malta National L | Cynergi Depiro | 89-93 | 44-52 | Valletta Lions | T | -4 | 182 | |||||
| Malta National L | Gzira Athleta | 102-99 | 55-47 | Valletta Lions | B | 3 | 201 | |||||
| Malta National L | Luxol BC | 100-83 | 51-47 | Valletta Lions | B | 17 | 183 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 80-121 | 42-72 | Starlites Naxxar | B | -41 | 201 | |||||
| Malta National L | Hibernians | 116-93 | 68-45 | Valletta Lions | B | 23 | 209 | |||||
| Malta National L | Valletta Lions | 71-77 | 25-35 | Cynergi Depiro | B | -6 | 148 | |||||
| FC | Valletta Lions | 60-123 | 24-52 | Hibernians | B | -63 | 183 | |||||
| FC | Gzira Athleta | 95-86 | 47-51 | Valletta Lions | B | 9 | 181 | |||||
| Starlites Naxxar | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Malta Shield Trophy | Starlites Naxxar | 91-92 | 42-46 | Luxol BC | B | -1 | 183 | |||||
| Malta Super Cup | Starlites Naxxar | 96-79 | 53-38 | Hibernians | T | 17 | 175 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 98-77 | 56-37 | Hibernians | T | 21 | 175 | |||||
| Malta National L | Hibernians | 88-83 | 43-53 | Starlites Naxxar | B | 5 | 171 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 100-84 | 59-46 | Hibernians | T | 16 | 184 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 90-95 | 43-46 | Hibernians | B | -5 | 185 | |||||
| Malta National L | Luxol BC | 83-91 | 41-61 | Starlites Naxxar | T | -8 | 174 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 101-83 | 42-35 | Luxol BC | T | 18 | 184 | |||||
| Malta National L | Hibernians | 91-96 | 48-51 | Starlites Naxxar | T | -5 | 187 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 99-79 | 47-39 | Gzira Athleta | T | 20 | 178 | |||||
| Malta National L | Cynergi Depiro | 58-81 | 39-28 | Starlites Naxxar | T | -23 | 139 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 109-90 | 46-44 | Luxol BC | T | 19 | 199 | |||||
| Malta National L | Starlites Naxxar | 91-87 | 36-41 | Hibernians | T | 4 | 178 | |||||
| FC | Hibernians | 83-93 | 43-51 | Starlites Naxxar | T | -10 | 176 | |||||
| FC | Starlites Naxxar | 108-95 | 56-51 | Luxol BC | T | 13 | 203 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok