Morocco League Women
FUS Rabat (W)
Treo
KAC Marrakech (W)
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| FUS Rabat (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 49.5 | 65 | -15.5 | 3 | 50.0% | |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 49.5 | 65 | -15.5 | 3 | 50.0% | |
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 2 | 1 | 1 | 49.5 | 65 | -15.5 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 24 | 34.5 | -10.5 | 0.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 24 | 34.5 | -10.5 | 0.0% | ||
| Sân Khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0.0% | ||
| 10 trận gần | 2 | 0 | 2 | 24 | 34.5 | -10.5 | 0.0% | ||
| KAC Marrakech (W) | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 80.5 | 56 | 24.5 | 1 | 100.0% | |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 76 | 61 | 15 | 2 | 100.0% | |
| Sân Khách | 1 | 1 | 0 | 85 | 51 | 34 | 1 | 100.0% | |
| 10 trận gần | 2 | 2 | 0 | 80.5 | 56 | 24.5 | 100.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 38.5 | 27 | 11.5 | 100.0% | ||
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 35 | 27 | 8 | 100.0% | ||
| Sân Khách | 1 | 1 | 0 | 42 | 27 | 15 | 100.0% | ||
| 10 trận gần | 2 | 2 | 0 | 38.5 | 27 | 11.5 | 100.0% | ||
Thành tích đối đầu
| FUS Rabat (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| MOL W | FUS Rabat (W) | 51-85 | 27-42 | KAC Marrakech (W) | B | -34 | 136 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 74-47 | 37-26 | KAC Marrakech (W) | T | 27 | 121 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 47-69 | 22-38 | KAC Marrakech (W) | B | -22 | 116 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 39-55 | 23-32 | KAC Marrakech (W) | B | -16 | 94 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 43-69 | 23-40 | KAC Marrakech (W) | B | -26 | 112 | |||||
Thành tích gần đây
| FUS Rabat (W) | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| MOL W | FUS Rabat (W) | 51-85 | 27-42 | KAC Marrakech (W) | B | -34 | 136 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 48-45 | 21-27 | FAR Rabat (W) | T | 3 | 93 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 89-53 | 50-33 | RCA Casablanca (W) | T | 36 | 142 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 67-53 | 34-24 | AS Gara (W) | T | 14 | 120 | |||||
| MOL W | COD Meknes (W) | 46-58 | 15-26 | FUS Rabat (W) | T | -12 | 104 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 74-47 | 37-26 | KAC Marrakech (W) | T | 27 | 121 | |||||
| MOL W | COD Meknes (W) | 53-43 | 29-17 | FUS Rabat (W) | B | 10 | 96 | |||||
| MOL W | MTB Majd Tanger (W) | 74-53 | 39-29 | FUS Rabat (W) | B | 21 | 127 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 47-69 | 22-38 | KAC Marrakech (W) | B | -22 | 116 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 72-48 | 36-22 | AUIB Imzouren (W) | T | 24 | 120 | |||||
| MOL W | Irthi Rif Nador (W) | 59-67 | 26-26 | FUS Rabat (W) | T | -8 | 126 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 39-55 | 23-32 | KAC Marrakech (W) | B | -16 | 94 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 43-32 | 18-19 | COD Meknes (W) | T | 11 | 75 | |||||
| MOL W | FAR Rabat (W) | 53-63 | 29-33 | FUS Rabat (W) | T | -10 | 116 | |||||
| MOL W | FUS Rabat (W) | 47-37 | 23-20 | RCOZ Oued Zem (W) | T | 10 | 84 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok