Portugal Cup
ACR Vale Cambra
35
Nghỉ (35-43)
43
Academico FC
So sánh kèo trực tuyến
Bảng xếp hạng
| ACR Vale Cambra | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 61.5 | 58.5 | 3 | 35 | 50.0% | |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 80 | 48 | 32 | 33 | 100.0% | |
| Sân Khách | 1 | 0 | 1 | 43 | 69 | -26 | 46 | 0.0% | |
| 10 trận gần | 2 | 1 | 1 | 61.5 | 58.5 | 3 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 4 | 2 | 2 | 30.2 | 29.8 | 0.4 | 50.0% | ||
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 34 | 26.5 | 7.5 | 50.0% | ||
| Sân Khách | 2 | 1 | 1 | 26.5 | 33 | -6.5 | 50.0% | ||
| 10 trận gần | 4 | 2 | 2 | 30.2 | 29.8 | 0.4 | 50.0% | ||
| Academico FC | |||||||||
| FT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 5 | 5 | 85.5 | 77.4 | 8.1 | 15 | 50.0% | |
| Sân nhà | 4 | 2 | 2 | 93.2 | 76.8 | 16.4 | 20 | 50.0% | |
| Sân Khách | 6 | 3 | 3 | 80.3 | 77.8 | 2.5 | 9 | 50.0% | |
| 10 trận gần | 10 | 5 | 5 | 85.5 | 77.4 | 8.1 | 50.0% | ||
| HT | Trận | Thắng | Bại | Ghi | Mất | +/- | Xếp hạng | TL thắng | |
| Tổng | 14 | 8 | 5 | 41.3 | 35.5 | 5.8 | 57.1% | ||
| Sân nhà | 6 | 5 | 1 | 45.7 | 35.8 | 9.9 | 83.3% | ||
| Sân Khách | 8 | 3 | 4 | 38 | 35.2 | 2.8 | 37.5% | ||
| 10 trận gần | 10 | 6 | 3 | 41.5 | 34.3 | 7.2 | 60.0% | ||
Thành tích đối đầu
| ACR Vale Cambra | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Thành tích gần đây
| ACR Vale Cambra | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Nacional 2A | ACR Vale Cambra | 58-65 | 32-34 | CD Campinho | B | -7 | 123 | |||||
| Portugal Nacional 2A | ASSSCC | 55-49 | 30-34 | ACR Vale Cambra | B | 6 | 104 | |||||
| FC | ACR Vale Cambra | 65-57 | 37-23 | UD Oliveirense | T | 8 | 122 | |||||
| Portugal 2A Cup | Escola SLB | 81-55 | 31-32 | ACR Vale Cambra | B | 26 | 136 | |||||
| Portugal 2A Cup | ACR Vale Cambra | 57-54 | 27-25 | GRIB | T | 3 | 111 | |||||
| Portugal 2A Cup | Clube Dos Galitos U23 | 68-59 | 26-37 | ACR Vale Cambra | B | 9 | 127 | |||||
| Portugal 2A Cup | ACR Vale Cambra | 80-67 | 37-35 | Sangalhos U23 | T | 13 | 147 | |||||
| Portugal 2A Cup | GRIB | 61-49 | 27-29 | ACR Vale Cambra | B | 12 | 110 | |||||
| Portugal 2A Cup | ACR Vale Cambra | 65-70 | 26-37 | Clube Dos Galitos U23 | B | -5 | 135 | |||||
| Portugal Nacional 2A | Ovarense U23 | 69-43 | 36-19 | ACR Vale Cambra | B | 26 | 112 | |||||
| Portugal Nacional 2A | ACR Vale Cambra | 80-48 | 36-19 | AD Sanjoanense U23 | T | 32 | 128 | |||||
| Portugal Nacional 2A | ACR Vale Cambra | 62-75 | 0-0 | Ovarense U23 | B | -13 | 137 | |||||
| Portugal Nacional 2A | FC Gaia U23 | 57-48 | 31-28 | ACR Vale Cambra | B | 9 | 105 | |||||
| Portugal Nacional 2A | EM Benfica OAZ | 75-54 | 32-32 | ACR Vale Cambra | B | 21 | 129 | |||||
| Portugal 2A Cup | Aveiro Ria | 64-49 | 32-30 | ACR Vale Cambra | B | 15 | 113 | |||||
| Academico FC | ||||||||||||
| Giải | Ngày | Chủ | Tỷ số | HT | Khách | T/B | +/- | HDP | TL | Tổng | Tỷ số | T/X |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PN1A | Juvemaia-ACDC | 77-75 | 36-36 | Academico FC | B | 2 | 152 | |||||
| PN1A | Academico FC | 106-83 | 43-34 | Fides Gondobasket | T | 23 | 189 | |||||
| PN1A | GD Gafanha | 67-87 | 37-35 | Academico FC | T | -20 | 154 | |||||
| PN1A | Academico FC | 78-86 | 30-25 | Sanjoanense | B | -8 | 164 | |||||
| FC | CD Campinho | 71-77 | 40-31 | Academico FC | T | -6 | 148 | |||||
| PN1A | Academico FC | 93-53 | 63-32 | GDC Rascunhos Urbanos | T | 40 | 146 | |||||
| PN1A | Juvemaia-ACDC | 68-84 | 31-42 | Academico FC | T | -16 | 152 | |||||
| PN1A | Academico FC | 110-67 | 56-38 | Sanjoanense | T | 43 | 177 | |||||
| PN1A | Olivais Futebol Clube | 72-69 | 36-26 | Academico FC | B | 3 | 141 | |||||
| PN1A | GDC Rascunhos Urbanos | 79-86 | 28-43 | Academico FC | T | -7 | 165 | |||||
| PN1A | Academico FC | 90-104 | 41-46 | Juvemaia-ACDC | B | -14 | 194 | |||||
| PN1A | Sanjoanense | 104-101 | 46-43 | Academico FC | B | 3 | 205 | |||||
| PN1A | Academico FC | 80-83 | 41-40 | GD Andre Soares | B | -3 | 163 | |||||
| PN1A | CB Viana | 69-80 | 34-46 | Academico FC | T | -11 | 149 | |||||
| PN1A | FC Gaia | 75-62 | 34-33 | Academico FC | B | 13 | 137 | |||||
3 trận sắp tới
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
| Giải | Ngày | Kiểu | VS | Trận đấu đang | |
|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu! | |||||
Cập nhật



Youtube
Tiktok